สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

กรอบกระจายแสง - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ กรอบกระจายแสง)

  • เฟรมการกระจายไฟเบอร์ออฟติก ODF

    เฟรมการกระจายไฟเบอร์ออฟติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    เฟรมการกระจายไฟเบอร์ออฟติก ODF ODF Optical Distribution Frame ใช้ในสำนักงานกลางจุดเชื่อมต่อสัญญาณแสงและจุดเชื่อมต่อเครือข่ายในโครงข่ายเครือข่ายใยแก้วนำแสงเพื่อรับข้อมูลการผสมผสานของเส้นใยการกระจายสายเคเบิลใยแก้วนำแสงการจัดการและการป้องกันการกระจายสัญญาณ ออฟติคอล ODF Optical Fiber ติดตั้งอยู่ใน Optical Distribution...

    ติดต่อตอนนี้

  • ODF 96 แผงกระจายแสง LC-Port

    ODF 96 แผงกระจายแสง LC-Port

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ODF 96 แผงกระจายแสง LC-Port จำนวนแกน 12- 96 พอร์ต ODF ตามความต้องการของผู้ใช้ แผงกระจายไฟเบอร์ นำเข้าสายเข้ามาพร้อมกับแหวนหนีบปรับและตัวแข็งตัวสามารถปรับเปลี่ยนได้ง่ายตามขนาดของสายจนกระทั่งล็อค 96 LC-Port ODF ส่วนใหญ่จะใช้สำหรับเข้าสายเคเบิลลงดินและการแก้ไขและประกบระหว่างปลายไฟเบอร์สิ้นสุดกล่องและไฟเบอร์ผมเปีย...

    ติดต่อตอนนี้

  • 72 กรอบกระจายแสงออฟติคัลไฟเบอร์ออฟติก ODF

    72 กรอบกระจายแสงออฟติคัลไฟเบอร์ออฟติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    72 กรอบกระจายแสงออฟติคัลไฟเบอร์ออฟติก ODF กรอบการกระจายไฟเบอร์ออปติก ODF เต็มไปด้วยถาดยึดไฟเบอร์ 12 ชิ้นและอะแดปเตอร์ SC จำนวน 12 ชิ้นมีดังนี้: กรอบ ความกว้างมาตรฐานทำให้สามารถใช้กับฟิลด์ที่กว้างขวางได้ 2 แกนหลักและเปลือกหุ้มฉนวน 3. ตะกั่วไฟเบอร์ที่เชื่อถือได้และการแก้ไขปัญหาที่สมบูรณ์แบบ up4 pigtail...

    ติดต่อตอนนี้

  • คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

    คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    คอนเนคเตอร์ Fast Ethernet SC LC LC LC Ftth Optical Fast Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV และด้วยการขยายตัวของ FTTH SC Fast Connector ได้พิสูจน์แล้วว่าเป็นทางเชื่อมที่ทางเลือกของผู้ครอบครองตลาดเทศบาลสาธารณูปโภคและผู้ให้บริการอื่น ๆ ....

    ติดต่อตอนนี้

  • ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM

    ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC APC ชุดเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว การประกอบ Fiber Quick Connector สามารถจัดวางเส้นใยได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์และ ตัว เลือก SC Fast Connector มีขนาด 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC Fast Connector ช่วยให้ตัวติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ในเวลาไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ SCC Fast...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC

    Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC ตัวเชื่อมต่อด่วน APC การใช้จุดเชื่อมเซรามิคสูงของ Ftth Fiber Optic SC APC Fast Connector ช่วยให้มั่นใจได้ว่าการสูญเสียการแทรกซึมและการสูญเสียผลตอบแทนสูงจะลดลงสมรรถนะการทำงานของ Field Assembly Connector ของ V-rowove ที่ถูกตัดต่อในกลไกการล็อกสไลด์ที่ยึดติดกับเส้นใยมี V-groove...

    ติดต่อตอนนี้

  • ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector

    ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ออปติคัล SC PC Fast Optic Fast Connector การใช้ ปลั๊ก Fast Optic Fast Connector ของ SC PC นี้ทำให้สามารถเพิ่มความยืดหยุ่นในการออกแบบระบบเดินสายรวมทั้งลดระยะเวลาในการต่อสายไฟได้ ชุดไฟเบอร์ออปติก Fast Connector เป็นโซลูชันที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟภายในอาคารและชั้นสำหรับการใช้งาน LAN และ CCTV และ FTTH สำหรับ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly SC APC Quick Connector เป็น ช่องเสียบ ไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ซึ่งไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่และไม่มีการขัดสี ตัวเชื่อมต่อออฟเซ็ต Field Assembly ถูกฝังอยู่ในเส้นใยแสงเพื่อให้แน่ใจว่าใบหน้าขัดเคลือบด้วยเซรามิกของโรงงานควบคุมรัศมีความโค้งเอเพ็กซ์ออฟเซ็ทพื้นผิวใยแก้วนำแสงของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งผ่านใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์และการทดสอบใยแก้วนำแสง instruments.The...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC SC APC Fiber Optic Fater Connector ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพสูงสำหรับการติดตั้ง โครงสร้างของตำแหน่ง crimping คือการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันและ Fast Connector SC APC ไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดหรือวัสดุสิ้นเปลืองใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast Optic ของ SC APC

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast Optic ของ SC APC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fast Optic ของ SC APC ผลิตภัณฑ์ ตัวเชื่อมต่อ SC APC Optical Optical Connector ได้รับการขัดสีจากโรงงานทำให้ไม่จำเป็นต้องใช้วัสดุขัดผิวจึงช่วยให้การเตรียมและการสิ้นสุดของเส้นใยแสงในเวลาที่เหลือน้อยกว่าวิธีอื่นทั่วไป ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic Fiber Fast V ใช้ร่อง V-rowove Mechanical...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast การประกอบเครื่อง ไฟเบอร์ออปติก SC PC Fast Connector ต้องใช้เครื่องมือเตรียมเส้นใยปกติเท่านั้นคือเครื่องมือตัดเส้นใยผ้าเช็ดทำความสะอาดและเครื่องตัดเส้นใย ไม่จำเป็นต้องใช้แหล่งจ่ายไฟสำหรับ SC Connector Fast Connect ของ SC UPC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF

    96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF 96 Core Rack Mount LC-Port Optical Cross ODF เหมาะสำหรับเส้นใยไฟเบอร์และริบบิ้นและไฟเบอร์แบบรวม, 96 Rack Mount Rack Mount ODF การออกแบบพิเศษเพื่อให้แน่ใจว่าสายไฟและสายรัดที่มากเกินไปในลำดับที่ดี, Optical Cross ODF ไม่มีระยะห่างและง่ายต่อการจัดการและใช้งาน กรอบกระจายแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • กรอบการติดตั้ง Fiber Wall ติดตั้ง ODF พร้อมราคา

    กรอบการติดตั้ง Fiber Wall ติดตั้ง ODF พร้อมราคา

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กรอบการติดตั้ง Fiber Wall ติดตั้ง ODF พร้อมราคา กรอบ การติดตั้ง Fiber Optic Wall-Mounted ODF เหมาะสำหรับริบบิ้นและเส้นใยเดี่ยว ODF

    ติดต่อตอนนี้

  • Ftth FC ขั้วต่อ Fast Optic Fiber Fast

    Ftth FC ขั้วต่อ Fast Optic Fiber Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth Fc Fast Connector ไฟเบอร์ออปติก สำหรับไฟเบอร์มีระยะเวลาการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่อาจเกิดขึ้นน้อยกว่า 30 วินาทีรวมทั้งการเตรียม นอกเหนือจากเครื่องมือเตรียมเส้นใยมาตรฐานแล้วยังไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษอื่น ๆ ร่วมกับ PC Connector Fast สำหรับ Fiber ; อย่างไรก็ตามตัวแปรของ APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว

    ตัวเชื่อมต่อ Fc Fast Connector ออปติคัลไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์แบบรวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล FC Connector เอฟซีต่อแสงแบบเชื่อมต่อไฟเบอร์ด่วนคือการออกแบบภายในของ V-Groove จัดตำแหน่งวัสดุ PEI แม่นยำฉีดพื้นผิวเรียบทนต่อการยืด เอฟซีใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วการออกแบบโครงสร้างยาอม, ติดตั้งง่ายประหยัดเวลาลดความยากลำบากของการก่อสร้าง...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC Fast Assembly ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลแบบรวดเร็ว

    FC Fast Assembly ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลแบบรวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    FC Fast Assembly ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลแบบรวดเร็ว ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล FC Connector คือการออกแบบการจัดตำแหน่ง V-Groove ด้านในวัสดุ PEI การฉีดขึ้นรูปที่แม่นยำผิวเรียบราบเรียบ การออกแบบโครงโครงสร้างเฟล็กซี่ ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector การติดตั้งง่ายช่วยประหยัดเวลาลดปัญหาในการก่อสร้าง...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast

    Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast Fiber Optic Quick Connector ที่ ออกแบบมาสำหรับ FTTH คือตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบใหม่ที่ใช้ในการประกอบ Splice On Fiber Connector สามารถให้การไหลแบบเปิดและชนิด Precast ของผลิตภัณฑ์ซึ่งข้อกำหนดทางออปติคอลและทางกลเป็นไปตามมาตรฐาน Ftth FC / PC Fast Connector...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC / APC FTTH ฟิวชั่น Splice-On ตัวเชื่อมชนิด Hot-Melt

    SC / APC FTTH ฟิวชั่น Splice-On ตัวเชื่อมชนิด Hot-Melt

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC / APC FTTH ฟิวชั่น Splice-On ตัวเชื่อมชนิด Hot-Melt ขั้วต่อ Splice-On ของ SC / APC สามารถให้เส้นใยได้ง่ายและรวดเร็วในฟิลด์และมีตัวเลือกให้เลือก สำหรับ 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC FTTH Fusion Splice-On Connector ช่วยให้การติดตั้งที่จะยุติและทำให้การเชื่อมต่อในนาทีที่อุปกรณ์และแพทช์ไฟเบอร์ระบบ panels.SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125 Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว SC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว

    SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC APC / UPC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์รวดเร็ว ผลิตภัณฑ์นี้เป็นไฟเบอร์ออปติก SC APC พลาสติกเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วฝังตัวใยแก้วนำแสงใบหน้าความสูงการฉายภาพและมวลเซรามิก การใช้ Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector concentricity สูงเซรามิคไฟเบอร์ออปติก SC APC พลาสติก Fast Connector ฝังตัวใยช่วยให้...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125 SC PC Fusion Splicing บน Fast Connector ทำให้การ ต่อ สายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว SMC 9/125 มีข้อต่อโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC APC Fast Connector ออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อที่เรียบง่ายโดยไม่ต้องใช้เครื่องเชื่อมฟิวชั่น SC APC Fast Connector เป็นชุดประกอบชิ้นส่วนที่รวดเร็วซึ่งต้องใช้เครื่องมือเตรียมเส้นใยเพียงอย่างเดียวคือเครื่องมือลอกสายและเครื่องตัดเส้นใย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC Apc Fast

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC Apc Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC Apc Fast ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC APC Fast Connector ออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อที่เรียบง่ายโดยไม่ใช้เครื่องเชื่อมฟิวชั่น SC APC Fast Connector เป็นชุดประกอบชิ้นส่วนที่รวดเร็วซึ่งต้องใช้เครื่องมือเตรียมเส้นใยเพียงอย่างเดียวคือเครื่องมือลอกสายและเครื่องตัดเส้นใย ตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com