รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette)

กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-016
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner , ทำความสะอาดคลิกเดียว , หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo

ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ได้ รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี SC Optical Fi Connector ทำความสะอาดปากกาเพื่อ ทำความสะอาดใบหน้าของ Ferrule ช่วยขจัดคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU 500 ครั้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติค , กล่องทำความสะอาด 500 ครั้ง , กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU

กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU 500 ครั้ง กล่องเก็บของไฟเบอร์แมชชีน LC MU 500 ครั้ง...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Ferrule , กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอล , กล่องทำความสะอาดหัวต่อไฟเบอร์ชาย

กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย กล่องทำความสะอาดปลอกหมอนเครื่องไฟเบอร์ออปติคอล...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาดแบบออฟติคอล , กล่องทำความสะอาด LC Connector , กล่องทำความสะอาด SC Connector

กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติค , กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ , กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์แบบคาสเซ็ท

กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอลชนิด Cassette...

 คลิกรายละเอียด
ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: เครื่องมือทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก , ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติค , เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก

ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอล , กล่องทำความสะอาดเลนส์ , กล่องทำความสะอาด Fiber Connector

กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค Kom Shine KCC-500 สามารถขจัดสิ่งปนเปื้อนเช่นฝุ่นละอองฝุ่นและสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพซึ่งทำให้เกิดการสูญเสียการแทรกตัวสูงและการสะท้อนกลับและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

 คลิกรายละเอียด
1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 64 ถาดกล่อง LGX , 1 64 LGX Box Cassette Plug-In Type , ไฟเบอร์ออปติคอล Splitter

1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter 1 64 LGX กล่องเทปคาสเซ็ตมีช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างดีสม่ำเสมอช่องต่อช่องทางความน่าเชื่อถือสูงและขนาดที่เล็กและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTX PON...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย