สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ กล่องทำความสะอาด Mpo Cassette)

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo

    ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-016

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ได้ รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี SC Optical Fi Connector ทำความสะอาดปากกาเพื่อ ทำความสะอาดใบหน้าของ Ferrule ช่วยขจัดคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ โดยไม่ทำให้เกิดรอยหรือรอยขีดข่วน ปากกาทำความสะอาด SC FC ST Connectors...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU 500 ครั้ง

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU 500 ครั้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติก LC MU 500 ครั้ง กล่องเก็บของไฟเบอร์แมชชีน LC MU 500 ครั้ง สามารถขจัดสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติคอลเพศชาย กล่องทำความสะอาดปลอกหมอนเครื่องไฟเบอร์ออปติคอล ช่วยขจัดสิ่งปนเปื้อนต่างๆเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector

    กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector กล่องทำความสะอาดสำหรับ SC FC LC Connector สามารถขจัดสิ่งปนเปื้อนได้อย่างมีประสิทธิภาพเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคแบบ Cassette กล่องทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคอลชนิด Cassette ช่วยขจัดสิ่งปนเปื้อนต่างๆเช่นฝุ่นละอองฝุ่นและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกและการสะท้อนแสงสูงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติกชุดกล่องทำความสะอาด ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ออปติคชุดกล่องทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพช่วยขจัดสิ่งปนเปื้อนต่างๆเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาดช่องต่อไฟเบอร์ออปติค Kom Shine KCC-500 สามารถขจัดสิ่งปนเปื้อนเช่นฝุ่นละอองฝุ่นและสิ่งสกปรกได้อย่างมีประสิทธิภาพซึ่งทำให้เกิดการสูญเสียการแทรกตัวสูงและการสะท้อนกลับและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter 1 64 LGX กล่องเทปคาสเซ็ตมีช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างดีสม่ำเสมอช่องต่อช่องทางความน่าเชื่อถือสูงและขนาดที่เล็กและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTX PON ที่จะตระหนักถึงการจัดการพลังงานสัญญาณแสง 1 64 LGX Box Cassette Plug-in Type...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO

    สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ ที่มีประสิทธิภาพสูงช่วยลดเวลาในการติดตั้งและตั้งเวลาในการเชื่อมต่อเครือข่ายอีกทั้งยังใช้เชื่อมต่อเทป สายแพทช์ออปติคัล MPO ที่นำเสนอในรูปแบบไฟเบอร์ในมาตรฐาน 8, 12,...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO เป็นแกนไฟเบอร์กลาสหลายตัวภายในแต่ละช่องเสียบ กล่าวคือมีการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์กลาสหลายแบบในแต่ละ สายแพทช์ MPO...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com