สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ขั้วต่อประกอบแบบรวดเร็ว 9 125 - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ขั้วต่อประกอบแบบรวดเร็ว 9 125)

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber Optic Ftth SC / APC 9/125 Ftth Field Assembly ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว SC / APC ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC / UPC Single Mode Quick Assembly Connector ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติค 9/125 SC PC Fusion Splicing บน Fast Connector ทำให้การ ต่อ สายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว SMC 9/125 มีข้อต่อโดยไม่ต้องยุ่งยากใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com