สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ขั้วต่อไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ขั้วต่อไฟเบอร์)

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC pigtails, splitters และ PLCs ตัวเครื่อง อะแดปเตอร์ SC Fiber Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก แต่ละตัวแบบ D เหมาะกับช่องเสียบที่กำหนดไว้อย่างถูกต้องและใช้เพื่อเชื่อมต่อ SC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • FO Dual Duplex ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC

    FO Dual Duplex ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FO Dual Duplex ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex Fiber Optic SC Connector มีคลิป duplexing ซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแต่ละขั้วต่อแยกกันได้ขั้วต่อ Dual SC ช่วยเพิ่มความเร็วในการแก้ไขปัญหา ในกรณีที่ขั้วไฟเบอร์ถูกย้อนกลับในระหว่างการเลิกจ้างคุณไม่จำเป็นต้องทิ้งขั้วต่อ ....

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC PC APC ได้รับการพัฒนาโดยห้องทดลองที่ Nippon Telegraph and Telephone (NTT) ในช่วงกลางทศวรรษที่ 1980 และเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อแรกที่เข้าสู่ตลาดหลังการมาถึงกำไลข้อเซรามิก บางครั้งเรียกว่า 'ตัวเชื่อมต่อแบบสแควร์' ตัวเชื่อมต่อ SC PC APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC ปลั๊กตัวต่อ SC APC Connector Mulitmode 10 ของเรามี ลูกกุญแจ เซรามิคคุณภาพสูง ขั้วต่อ SC SC ใช้สำหรับการสิ้นสุดของ Multimode 50/125 หรือ 6 2 .5 / 125 สาย เคเบิล 3.0 มม. Fiber Optic SC APC Connector Multimode เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งาน datacoms และ telecoms...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อสายไฟเบอร์ขั้วต่อชนิด SC

    ขั้วต่อสายไฟเบอร์ขั้วต่อชนิด SC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อสายไฟเบอร์ขั้วต่อชนิด SC SC PC Connector, SC PC ไฟเบอร์ออปติกคอนเน็คเตอร์ คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ กันโดยยึดตามสื่อกลางในการส่งข้อมูลซึ่งสามารถแบ่งออกเป็นจัมเปอร์แบบหลายโหมดแบบซิงเกิลเดียวแบบซิลิคอนและอื่น ๆ เช่นพลาสติกสำหรับ การเชื่อมต่อรูปแบบโครงสร้างหัวสามารถแบ่งออกเป็น: FC, SC, ST, LC,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อ SC Duplex Fiber Optic

    ขั้วต่อ SC Duplex Fiber Optic

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    SC Duplex Fiber Optic Connector พร้อมใช้งานกับ ซีลเซรามิกในรูปแบบตัวเชื่อมต่อ LC, SC และ ST ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Fiber ไม่มีอีพ็อกซี่ตัวเชื่อมต่อที่ทำจากโพลีคาร์บอเนต UPC ที่ติดตั้งได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์ ซ็อกเก็ต Duplex โซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับฟิลด์ทั้งหมดที่ติดตั้งได้ แอปพลิเคชัน ( Fiber Connector, FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อเคเบิ้ลใยแก้วแสง SCC APC

    ขั้วต่อเคเบิ้ลใยแก้วแสง SCC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อเคเบิ้ลใยแก้วแสง SCC APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC ยังใช้ขื่อเหล็กกลมขนาด 2.5 มม. เพื่อยึดเส้นใยตัวเดียว สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง C onector ใช้ดึงออกกลไกผลักดันการเปิด / ผสมพันธุ์ซึ่งโดยทั่วไปใช้งานง่ายกว่าการเชื่อมต่อ ST บิดสไตล์เมื่ออยู่ในพื้นที่แน่น, ขั้วต่อ SC รวมทั้งเครื่องคอมพิวเตอร์และ SC SC APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC การสื่อสาร สายไฟเบอร์ออฟติก ST PC APC Patch Cord ตัวเชื่อมต่อ ST Fiber, ST ST Connector คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ กันโดยยึดตามสื่อการส่งผ่านที่สามารถใช้งานร่วมกันได้เช่นเดียวกับพลาสติกสำหรับส่งข้อมูลขนาดกลาง ของสาย จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง , แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode FC Patch Patch ของคอมพิวเตอร์ที่ มีจำหน่ายใน สายแพทช์ Multimodo และ Singlemode FC Patch Cord เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย คุณสมบัติ สายแพทช์ หลาย...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เพศหญิง SC หญิงถึง LC

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เพศหญิง SC หญิงถึง LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภายใน: 1 ชิ้นในถุงพลาสติก ด้านนอกบรรจุ: กล่องจะเต็มไปด้วยกระสอบและป้องกันกล่องจากฝุ่นละอองและเปียก

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    SC หญิงถึง LC ตัวเมียใยแก้วนำแสง Hybrid Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LC , โลหะ, แขนจับคู่นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับการเชื่อมต่อกัน 2 สายเคเบิลหรือขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก เชื่อมต่อชาย SC เข้ากับขั้วต่อขั้วต่อ LC เข้าด้วยกัน SC LC Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริดเหล่านี้ยอมรับขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC และ LC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector

    ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector ST Optical Connectors, ST LC Connector เป็น ตัวเชื่อมต่อ ใยแก้วนำแสงที่เป็นที่นิยมมากที่สุด ตัวต่อสาย ST ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งเป็นเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ รวมกับขั้วต่อที่เชื่อมต่อกับอีก แอพพลิเคชัน ( Fiber Connector, FC Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC Fiber ST ถึง LC Adapter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานและ อะแดปเตอร์ใยไฟเบอร์แบบ ต่างๆรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง ST เพื่อ LC Adapter ใช้สำหรับการผสมพันธุ์ 2...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง

    SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อรูปแบบต่างๆของขั้วต่อ 2 แบบ SC FC Adaptor ของเราเป็นไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบที่มีคุณภาพและพร้อมใช้งานในรูปแบบ single-mode, multimode และการเชื่อมต่อแบบต่างๆ SC TO FC Adaptor ได้...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC

    SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ 25 ชิ้น / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    SC APC ถึงอะแดปเตอร์ FC APC หญิงถึงหญิง SC หญิงเพื่อ Fc Adapter หญิง ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแปลงจากประเภทตัวเชื่อมต่อหนึ่งไปยังอีก .. เอฟซีเอสไฟเบอร์ไฟเออร์อะแด็ปเตอร์ ประกอบด้วยตัวเรือนโพลีเมอร์ / โลหะและชุดประกอบภายในพร้อม กลไกการปรับตำแหน่งที่แม่นยำ อะแดปเตอร์หญิงไฟเบอร์ออปติก SC / APC มีความแม่นยำและผลิต ตามข้อกำหนด...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic

    กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง ใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายวางในระบบเครือข่ายการสื่อสาร FTTx 32 Port Terminal Box ทำจาก PC + วัสดุ ABS ช่วยให้ร่างกายแข็งแรงและเบา กล่องใส่ Abs Pc Smc สามารถติดตั้งได้โดยติดตั้งบนผนังหรือติดตั้งแบบ Poled กล่องขั้วต่อด้วย Lgx...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount

    กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล Ftth สามารถกระจายสายเคเบิลหลังจากที่มีการติดตั้งตัวแยกสัญญาณ กล่องเทอร์มินอลน้ำ สามารถดึงสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในอาคารโดยการต่อโดยตรงหรือข้ามสาย Pole Mount Fiber Optic Box...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ

    LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    LC SM Simplex Duplex Connector LC SM Duplex Connector, LC Simplex Connector เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองด้านทำให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single Mode...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC LC Multimode Fiber Connector ง่ายต่อการประกอบชิ้นส่วนด้วยกลไกและไม่มีการขัดผิว, ขั้วต่อ LC Multimode ง่าย ต่อ การเรียนรู้เทคโนโลยีด้วยวิธีการง่ายๆ (ภายใน 1 และครึ่งนาที), LC MM Connector ลดอัตราความผิดพลาดด้วยคุณสมบัติการถอดและนำมาใช้ใหม่ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC LC Duplex Fiber Connector, ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC, ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่เชื่อมต่อกัน เป็นพลาสติกสำหรับส่งผ่านขนาดกลางของสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber)...

    ติดต่อตอนนี้

  • ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM

    ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC APC ชุดเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว การประกอบ Fiber Quick Connector สามารถจัดวางเส้นใยได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์และ ตัว เลือก SC Fast Connector มีขนาด 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC Fast Connector ช่วยให้ตัวติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ในเวลาไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ SCC Fast...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode LC TO LC Connector ที่อยู่อาศัยพลาสติกที่ได้รับการรับรอง UL และบูตได้หลากหลายสีด้วย 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm มิติทางกลที่แม่นยำ; โหมด Sinlge Mode LC รวมทั้งพีวีซีเซอร์โคเนียมหรือเส้นผ่าศูนย์กลาง 8 องศา LC APC Fiber Connector 125-128um concentricity สูง ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC APC LC Connector ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งมีเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ รวมกับขั้วต่อที่เชื่อมต่อกับอีก ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC, ตัวเชื่อมต่อ FO LC เป็น ตัวเชื่อมต่อ ใยแก้วนำแสงที่เป็นที่นิยมมากที่สุด ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC

    ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LC Type ที่ ได้รับอนุญาตจาก Lucent Technologies ให้การออกแบบที่ทนทานต่อการดึงและขนาดเล็กเหมาะสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูง Connector LC / APC และ Single Connector LC โหมด ในรุ่น simplex หรือ duplex ข้อกำหนด: ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com