รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ขั้วต่อไฟเบอร์)

ขั้วต่อไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ขั้วต่อไฟเบอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ขั้วต่อไฟเบอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ขั้วต่อไฟเบอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์เซ็ตอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Sc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC pigtails, splitters และ PLCs...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
FO Dual Duplex ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: Duplex ไฟเบอร์ออปติก SC Connector , ตัวเชื่อมต่อ Dual SC , ตัวเชื่อมต่อ FO SC

FO Dual Duplex ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex Fiber Optic SC Connector มีคลิป duplexing ซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแต่ละขั้วต่อแยกกันได้ขั้วต่อ Dual SC ช่วยเพิ่มความเร็วในการแก้ไขปัญหา...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ SCC APC Fiber Optic , ขั้วต่อ SC PC APC , ขั้วต่อ SC PC

ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC PC APC ได้รับการพัฒนาโดยห้องทดลองที่ Nippon Telegraph and Telephone (NTT) ในช่วงกลางทศวรรษที่ 1980 และเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อแรกที่เข้าสู่ตลาดหลังการมาถึงกำไลข้อเซรามิก บางครั้งเรียกว่า...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: SC SC Connector , SC APC Connector Multimode , ไฟเบอร์ออปติก SC APC Connector Multimode

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC APC ปลั๊กตัวต่อ SC APC Connector Mulitmode 10 ของเรามี ลูกกุญแจ เซรามิคคุณภาพสูง ขั้วต่อ SC SC ใช้สำหรับการสิ้นสุดของ Multimode 50/125 หรือ 6 2 .5 / 125 สาย เคเบิล 3.0 มม. Fiber Optic SC APC Connector Multimode...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อสายไฟเบอร์ขั้วต่อชนิด SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ SC PC Fiber Optic , ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด SC , ขั้วต่อ SC Fiber

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ขั้วต่อชนิด SC SC PC Connector, SC PC ไฟเบอร์ออปติกคอนเน็คเตอร์ คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ กันโดยยึดตามสื่อกลางในการส่งข้อมูลซึ่งสามารถแบ่งออกเป็นจัมเปอร์แบบหลายโหมดแบบซิงเกิลเดียวแบบซิลิคอนและอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อ SC Duplex Fiber Optic
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: Duplex SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก , ขั้วต่อ SC Duplex Fiber , ขั้วต่อ SC Duplex

SC Duplex Fiber Optic Connector พร้อมใช้งานกับ ซีลเซรามิกในรูปแบบตัวเชื่อมต่อ LC, SC และ ST ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Fiber ไม่มีอีพ็อกซี่ตัวเชื่อมต่อที่ทำจากโพลีคาร์บอเนต UPC ที่ติดตั้งได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์ ซ็อกเก็ต Duplex...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อเคเบิ้ลใยแก้วแสง SCC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC , ตัวเชื่อมต่อเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล , ขั้วต่อไฟเบอร์ SC APC

ขั้วต่อเคเบิ้ลใยแก้วแสง SCC APC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC ยังใช้ขื่อเหล็กกลมขนาด 2.5 มม. เพื่อยึดเส้นใยตัวเดียว สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง C onector ใช้ดึงออกกลไกผลักดันการเปิด / ผสมพันธุ์ซึ่งโดยทั่วไปใช้งานง่ายกว่าการเชื่อมต่อ ST...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ ST ST , ขั้วต่อ ST Fiber , ตัวเชื่อมต่อ ST APC Fiber

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC การสื่อสาร สายไฟเบอร์ออฟติก ST PC APC Patch Cord ตัวเชื่อมต่อ ST Fiber, ST ST Connector คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC PC Patch Cord , Patch Cord Multimodo , ไฟเบอร์ออปติก Patchcord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode FC Patch Patch ของคอมพิวเตอร์ที่ มีจำหน่ายใน สายแพทช์ Multimodo และ Singlemode FC Patch Cord เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เพศหญิง SC หญิงถึง LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภายใน: 1 ชิ้นในถุงพลาสติก ด้านนอกบรรจุ: กล่องจะเต็มไปด้วยกระสอบและป้องกันกล่องจากฝุ่นละอองและเปียก
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC LC Adapter , อะแดปเตอร์ SC ถึง LC , อะแดปเตอร์ Fiber SC ถึง LC

SC หญิงถึง LC ตัวเมียใยแก้วนำแสง Hybrid Adapter อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LC , โลหะ, แขนจับคู่นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับการเชื่อมต่อกัน 2 สายเคเบิลหรือขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก เชื่อมต่อชาย SC เข้ากับขั้วต่อขั้วต่อ LC เข้าด้วยกัน SC LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ ST Optical , ขั้วต่อ ST LC , สายไฟเบอร์ออปติก ST Type

ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector ST Optical Connectors, ST LC Connector เป็น ตัวเชื่อมต่อ ใยแก้วนำแสงที่เป็นที่นิยมมากที่สุด ตัวต่อสาย ST ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งเป็นเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง ST ถึง LC , ST ถึง LC ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ , Fiber ST ถึง LC Adapter

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหญิงรุ่น ST หญิงถึง LC Fiber ST ถึง LC Adapter ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานและ อะแดปเตอร์ใยไฟเบอร์แบบ ต่างๆรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง ST...

 คลิกรายละเอียด
SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือกล่องและกล่องที่กำหนดเอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ SC TO FC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FC , SC FC Adapter

SC หญิงไปยัง FC Adapter หญิง อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC TO FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อรูปแบบต่างๆของขั้วต่อ 2 แบบ SC FC Adaptor ของเราเป็นไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบที่มีคุณภาพและพร้อมใช้งานในรูปแบบ single-mode, multimode และการเชื่อมต่อแบบต่างๆ SC TO FC Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
SC APC ไปยัง Adapter อะแดปเตอร์ FC APC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ 25 ชิ้น / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: เอฟซีกับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC , ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / APC หญิง , อะแดปเตอร์ SC Female ถึง Fc Female Adapter

SC APC ถึงอะแดปเตอร์ FC APC หญิงถึงหญิง SC หญิงเพื่อ Fc Adapter หญิง ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแปลงจากประเภทตัวเชื่อมต่อหนึ่งไปยังอีก .. เอฟซีเอสไฟเบอร์ไฟเออร์อะแด็ปเตอร์ ประกอบด้วยตัวเรือนโพลีเมอร์ / โลหะและชุดประกอบภายในพร้อม กลไกการปรับตำแหน่งที่แม่นยำ...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ปลั๊กพอร์ต 32 ช่อง , กล่องใส่ Abs Pc Smc , กล่องขั้วต่อด้วย Lgx Splitter

กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง ใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายวางในระบบเครือข่ายการสื่อสาร FTTx 32 Port Terminal Box ทำจาก PC + วัสดุ ABS ช่วยให้ร่างกายแข็งแรงและเบา กล่องใส่ Abs Pc Smc...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเทอร์มินัลกันน้ำ , Pole Mount Fiber Optic Box , กล่องเทอร์มิเนต Ftth Mini Fiber Optic

กล่องเทอร์มินัลเทอร์มินัล Ftth Pole Mount กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล Ftth สามารถกระจายสายเคเบิลหลังจากที่มีการติดตั้งตัวแยกสัญญาณ กล่องเทอร์มินอลน้ำ สามารถดึงสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงภายในอาคารโดยการต่อโดยตรงหรือข้ามสาย Pole Mount Fiber...

 คลิกรายละเอียด
LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: LC SM Duplex Connector , ตัวเชื่อมต่อ LC Simplex , คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single Mode

LC SM Simplex Duplex Connector LC SM Duplex Connector, LC Simplex Connector เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองด้านทำให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: LC ขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติ , ขั้วต่อ LC แบบมัลติ , ขั้วต่อ LC MM

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC LC Multimode Fiber Connector ง่ายต่อการประกอบชิ้นส่วนด้วยกลไกและไม่มีการขัดผิว, ขั้วต่อ LC Multimode ง่าย ต่อ การเรียนรู้เทคโนโลยีด้วยวิธีการง่ายๆ (ภายใน 1 และครึ่งนาที), LC MM Connector...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex Fiber , ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC , ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC LC Duplex Fiber Connector, ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC, ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่เชื่อมต่อกัน เป็นพลาสติกสำหรับส่งผ่านขนาดกลางของสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

 คลิกรายละเอียด
ชุดส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติก Fast SC 5CM
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ขั้วต่อไฟเบอร์ไฟเบอร์แบบประกอบ , ตัวเชื่อมต่อ SC Fast , ขั้วต่อ SC APC Fast 5CM

Ftth Fiber Optic SC APC ชุดเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว การประกอบ Fiber Quick Connector สามารถจัดวางเส้นใยได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์และ ตัว เลือก SC Fast Connector มีขนาด 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC Fast Connector...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: โหมดโหมดเดี่ยว LC , ขั้วต่อใยแก้ว LC APC , ตัวเชื่อมต่อ LC TO LC

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Sing Mode LC TO LC Connector ที่อยู่อาศัยพลาสติกที่ได้รับการรับรอง UL และบูตได้หลากหลายสีด้วย 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm มิติทางกลที่แม่นยำ; โหมด Sinlge Mode LC รวมทั้งพีวีซีเซอร์โคเนียมหรือเส้นผ่าศูนย์กลาง 8 องศา LC APC Fiber...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ Fiber LC LC , ขั้วต่อ FO LC , ตัวเชื่อมต่อ APC LC

ตัวเชื่อมต่อ Fiber APC LC APC LC Connector ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งมีเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ รวมกับขั้วต่อที่เชื่อมต่อกับอีก ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC, ตัวเชื่อมต่อ FO LC เป็น ตัวเชื่อมต่อ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC โหมดเดี่ยว , ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกชนิด LC , ขั้วต่อ LC / APC

ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LC Type ที่ ได้รับอนุญาตจาก Lucent Technologies ให้การออกแบบที่ทนทานต่อการดึงและขนาดเล็กเหมาะสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูง Connector LC / APC และ Single Connector LC โหมด ในรุ่น simplex...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ขั้วต่อไฟเบอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ขั้วต่อไฟเบอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ขั้วต่อไฟเบอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ขั้วต่อไฟเบอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย