รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical)

คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: CE/rohs

Tag: คณะรัฐมนตรีกลางแจ้งของอุปกรณ์โทรคมนาคม , คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical , ตู้ไฟเบอร์กลาส SMC 144

ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross Outdoor Fiber Optic Cross Cabinet สามารถเชื่อมต่อกับสายเคเบิลออปติคอลและการกระจายสายเคเบิลได้สำเร็จโดยใช้ฟิวชั่นจัดเก็บข้อมูลการจัดจำหน่ายและจัดส่งสายเคเบิ้ล อุปกรณ์สื่อสารโทรคมนาคมตู้แร็คกลางแจ้ง รองรับถาดแม็กซ์: แกน...

 คลิกรายละเอียด
2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: Gpon แยกแสง , 2 8 แยก PLC , 2 16 แยก PLC

2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก...

 คลิกรายละเอียด
1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก 1 8 , 1x2 แยก PLC , ตัวแยก Coupler FBT

1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON...

 คลิกรายละเอียด
Network Ethernet Optical Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: สุดยอดสื่อแปลงไฟเบอร์ , Network Media Converter , แปลงแสงเป็น Ethernet

Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว /...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount 19 Fiber Optical ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Rack Mount 19 ไฟเบอร์ออปติก ODF , ไฟเบอร์ออปติค 19 ODF Rack Mount , Rack Mount Optic ODF

Rack Mount 19 Fiber Optical ODF ไฟเบอร์ออฟติคัล 19 ODF Rack Mount ODF เหมาะสำหรับเส้นใยเดี่ยวและริบบิ้นและชุดไฟเบอร์แบบแพ็ ค เก็ต, Rack Mount 19 Fiber Optic ODF 19 '' และ 23 '' หรือการออกแบบที่กำหนดเอง...

 คลิกรายละเอียด
24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงกระจายแสง , แผงแจกจ่าย Ftth แผงแผงในร่ม , กล่องกระจายสัญญาณแบบ 24 48Core

24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box Optical Distribution Frame เป็นอุปกรณ์พื้นฐานของการสื่อสารโทรคมนาคมด้วยระบบไฟเบอร์ออปติค กล่องแจกจ่าย Ftth แผง Patch...

 คลิกรายละเอียด
72 โครงข่ายใยแก้วนำแสงหลัก Cross Conection
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีใยแก้วนำแสง 72 Core , โครงข่ายใยแก้วนำแสง Cross Conection , คณะรัฐมนตรีโครงสร้างไฟเบอร์กลาส 72 แห่ง

72 โครงข่ายใยแก้วนำแสงหลัก Cross Conection โครงข่ายใยแก้วนำแสง Cross Conection จะมาพร้อมกับอุปกรณ์เสริมต่างๆเช่นถาดใยไฟ, ล้อเลื่อนใยแก้ว, ปลอกป้องกันไฟเบอร์, สายเคเบิ้ลและอื่น ๆ เพิ่มพื้นที่ในการทำงานและใช้งานง่าย ตู้แร็คไฟเบอร์ออปติคอล 72 Core...

 คลิกรายละเอียด
96 คอร์เทเลคอมนอกอาคารใยแก้วนำแสง Cross Cabinet
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: CE/rohs

Tag: คณะรัฐมนตรีเครือข่ายกลางแจ้ง , 96 คณะรัฐมนตรีโทรคมนาคมหลัก , ตู้ไฟเบอร์ออปติก Cross

96 คอร์เทเลคอมนอกอาคารใยแก้วนำแสง Cross Cabinet คณะรัฐมนตรีเครือข่ายกลางแจ้ง ด้วยการใช้งานเครือข่าย FTTH ตัวแยกสัญญาณมีบทบาทสำคัญมาก 96 Core Telecom Cabinet เป็นโซลูชั่นที่ดีที่สุดสำหรับรองรับตัวแยกสัญญาณที่มีความหนาแน่นสูงภายใต้สภาวะแวดล้อมกลางแจ้ง...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: FC Duplex เชื่อมต่อ Upc , ขั้วต่อสายไฟเบอร์ , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล

ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector Fiber Cable Connectors รวมทั้งสายไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิค ferrule ที่มี pre-polished PC, UPC, APC profile และส่วนโค้งรูปทรงกลม FC Upc Connector...

 คลิกรายละเอียด
96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ODP 1 ชิ้นในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 96 Rack Mount Rack Mount ODF , 96 ไฟเบอร์ LC-Port ODF , Optical Cross ODF

96 ช่องเสียบ Rack Mount LC-Port Cross Optical ODF 96 Core Rack Mount LC-Port Optical Cross ODF เหมาะสำหรับเส้นใยไฟเบอร์และริบบิ้นและไฟเบอร์แบบรวม, 96 Rack Mount Rack Mount ODF การออกแบบพิเศษเพื่อให้แน่ใจว่าสายไฟและสายรัดที่มากเกินไปในลำดับที่ดี,...

 คลิกรายละเอียด
LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: fiber optic patch cord pack in free opp bag and then in carton box
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC PC Fiber Optical Patch Cord , LC SX Fiber Patch Cord , LC UPC Fiber Optical Cable

LC PC/ UPC SX Fiber Optical Patch Cord Foclink supply LC Patch Cord, That can be LC UPC Fiber Optical Cable end LC PC Fiber Optical Patch Cord. It is compliant to Telcordia, EIA/TIA and IEC standards. LC Fiber Patch Cable are ultra reliable...

 คลิกรายละเอียด
FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: FOC
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs/bag
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: FC PC Fast Connector Quick Connector , Fiber Optical Fast Connector , Ftth Fast Connector

FC PC Fiber Optical Ftth Fast Connector Quick FC PC Fast Connector Quick Connector preventing the end-face of the optic from scratch.Fiber Optical Fast Connector mature polishing technology, comply with the 3D standard. Ftth Fast Connector have 0.5...

 คลิกรายละเอียด
คณะรัฐมนตรีจัดจำหน่ายใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: CE/rohs

Tag: คณะรัฐมนตรีกระจายไฟเบอร์ , ตู้ไฟเบอร์ออปติค , ตู้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง

คณะรัฐมนตรีจัดจำหน่ายใยแก้วนำแสง กลางแจ้งตู้เชื่อมต่อข้ามแสงกำลังมีการใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการเชื่อมต่อข้ามสายเคเบิลกลางแจ้ง ตู้กระจายไฟเบอร์ ให้สภาพแวดล้อมที่เหมาะสำหรับเส้นใยที่จะเชื่อมต่อและจัดได้ดีภายใต้สภาพแวดล้อมกลางแจ้ง...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: คอนแทคเลอร์ออปติคัลความเร็วสูง SC / UPC Quick Termination , ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติคัล FTTH SC / UPC , FTTH SC / UPC ช่องต่อสัญญาณความเร็วสูงโหมดเดี่ยว

ไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Optical Sc / Upc Fast Fi ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC APC Fast Connector ออกแบบมาเพื่อการเชื่อมต่อที่เรียบง่ายโดยไม่ต้องใช้เครื่องเชื่อมฟิวชั่น SC APC Fast Connector...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: SC APC Quick Connector , ตัวเชื่อมต่อช่องต่อสนาม , ตัวเชื่อมคอมเพรสเซอร์แบบรวดเร็ว

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณ Optical Field Assembly SC APC Quick Connector เป็น ช่องเสียบ ไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ซึ่งไม่จำเป็นต้องมีอีพ็อกซี่และไม่มีการขัดสี ตัวเชื่อมต่อออฟเซ็ต Field Assembly...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ คณะรัฐมนตรี Cross Optical Optical ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย