รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ชุดสายไฟเบอร์ออปติก (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ชุดสายไฟเบอร์ออปติก)

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ชุดสายไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ชุดสายไฟเบอร์ออปติก ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ชุดสายไฟเบอร์ออปติก แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Optic Sc ​​Om4 , Lc / pc Duplex Om4 สายแพทช์ , Sc Duplex สายแพทช์ Om4

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4 ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4...

 คลิกรายละเอียด
แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: FC LC SC PC ตัวเชื่อมต่อ UPC APC ได้อย่างรวดเร็ว , ชุดสายไฟเบอร์ออปติก , Fast Connect Connectors ไฟเบอร์

แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector FC LC SC PC ตัวเชื่อมต่อ UPC APC Fast Connector คือ ตัวเชื่อมต่อที่ ติดตั้งได้ในฟิลด์ซึ่งไม่ต้องใช้การขัดและกาว สามารถใช้ เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออ ปติคได้...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ชุดสายไฟเบอร์ออปติก จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ชุดสายไฟเบอร์ออปติก ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ชุดสายไฟเบอร์ออปติก ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ชุดสายไฟเบอร์ออปติก ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย