รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว)

ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อไฟเบอร์แบบมัลติ , โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors , ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว

โหมด Single และ Multimode Fiber Connectors ตัวเชื่อมต่อแบบ Single mode และ Multimode Fiber สามารถแบ่งออกเป็น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 เป็นต้นรูปแบบต่างๆ LC และ ST Optical Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม LAN...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ช่องเสียบไฟเบอร์แบบเดี่ยว ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย