รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน)

ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์แบบแปลนรุ่น SC Variable Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Multimode Singlemode Aattenuator , ปลั๊กไฟแบบไฟเบอร์ออฟติคแบบเสียบ , ชุดอุปกรณ์ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์แบบแปลนรุ่น SC Variable Fiber Attenuator Flange type SC ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบแปรผัน เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกซึ่งจะลดกำลังไฟในสัญญาณออปติคัลมีสองประเภทคือ Multimode และ Single Attelator Fiber...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค FCC APC , ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน , FC Attenuator ไฟเบอร์เพศชาย - หญิง

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอลตัวเอฟเอคัพ APC ตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบปรับได้ มีให้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 FC APC ตัวรับสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัลเพศชายเพศชาย...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวปรับแสงออฟติคัลแปรผัน ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย