สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยว - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยว)

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC โหมดเดี่ยว ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode ใช้เชื่อมต่อ สาย ไฟเบอร์ออปติกในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเพื่อลดพลังงานแสงในระดับหนึ่ง ส่วนใหญ่รวมทั้ง F คงที่ Attenuator Optical ผม nLine Attenuator ติ, V Attenuator Optical ariable เรา จัดหาชนิดของ Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com