รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์)

ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย