รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวลดทอนแสง (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวลดทอนแสง)

ตัวลดทอนแสง - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวลดทอนแสง ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวลดทอนแสง ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวลดทอนแสง แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์ออปติก ST สายแพทช์ , ไฟเบอร์ออปติก Simplemode Simplex Patchicord , สายแพทช์

สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode ไฟเบอร์ออปติก ST Patch Cord ผลิตขึ้นจากมาตรฐานสากล Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord...

 คลิกรายละเอียด
ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวปรับแสงไฟเบอร์ออปติคอล , ตัวแปลนหน้าแปลน , ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติคอล FC / PC

ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี เราจัดหา ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ ออปติกเซนเซอร์แบบออปติคัลอินไลน์ออปติคัลแบบทังสเตนออปติคัลแบบคงที่ ไฟเบอร์ออปติคอลตัวลดทอนสัญญาณ FC / PC ; ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้ในแอ็พพลิเคชันโหมดเดี่ยวที่ช่วงความยาวคลื่น 1250 ถึง 1625nm...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง , Attenuator ออปติกแปลน , ตัวลดทอนแสง 10 Db FC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออปติก , ตัวลดทอนแสงสีเขียว FC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 5 DB

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว เราจัดหาตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC UPC และตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC APC ทั้งสองชนิดนี้มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC...

 คลิกรายละเอียด
LC Multimode Fixed Fiber Attenuator
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator มัลติ , ไฟเบอร์ออปติก LC Attenuator มัลติ , Multenode Fixed Fiber Attenuator

LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอน SC / UPC 10 db
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอน SC / UPC 10 Db , ตัวลดทอน SC 10db , ลดทอน SC

ตัวลดทอน SC / UPC 10 db Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db , ตัวลดทอน 10db LC , ตัวลดทอน LC

ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator ใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเรามี LC,...

 คลิกรายละเอียด
LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง , LC ตัวลดทอนตัวแปร , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC

LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ใช้ในการใช้งานที่ระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

 คลิกรายละเอียด
ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนแสง 0db SC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอน SC / apc

Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวลดทอนแสง จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวลดทอนแสง ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวลดทอนแสง ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวลดทอนแสง ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย