สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนแสง - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวลดทอนแสง)

  • สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode

    สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode ไฟเบอร์ออปติก ST Patch Cord ผลิตขึ้นจากมาตรฐานสากล Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งและดังนั้นจึงมีหลายทางเดินของความยาวคลื่นแสงหลายความยาวคลื่นของแสงที่ใช้ในแกนไฟเบอร์ Patch Cord ประเภทต่างๆ ของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี

    ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ฟลายไฟเบอร์ออฟติคัลเอฟซี / พีซี เราจัดหา ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ ออปติกเซนเซอร์แบบออปติคัลอินไลน์ออปติคัลแบบทังสเตนออปติคัลแบบคงที่ ไฟเบอร์ออปติคอลตัวลดทอนสัญญาณ FC / PC ; ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้ในแอ็พพลิเคชันโหมดเดี่ยวที่ช่วงความยาวคลื่น 1250 ถึง 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 /...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว เราจัดหาตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC UPC และตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC APC ทั้งสองชนิดนี้มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU ระดับลดทอนที่แตกต่างกัน เรายังสามารถจัดหา...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอน SC / UPC 10 db

    ตัวลดทอน SC / UPC 10 db

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอน SC / UPC 10 db Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC

    ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator ใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก 1dB ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

    LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ใช้ในการใช้งานที่ระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU กับระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก 1dB ถึง 30dB...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com