สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 5 Db - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 5 Db)

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว เราจัดหาตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC UPC และตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC APC ทั้งสองชนิดนี้มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่ ถูกใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC

    ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator LC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก LC / PC 10db Attenuator ใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก 1dB ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอน SC / UPC 10 db

    ตัวลดทอน SC / UPC 10 db

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอน SC / UPC 10 db Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC 5 Db LC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC 5 Db LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC 5 Db LC Foclink เสนอสายคู่ความยาวคลื่น (1310 / 1550nm) Singlemode ใยแก้วนำแสง attenuators ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, Attenuator แสงคงที่ LC / PC SM Attenuator ออปติก ใช้ในแอปพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST,...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC

    1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง ผมเปียไฟเบอร์, สายแพทช์ไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, แยกเส้นใย,...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องกระจายไฟเบอร์ Fdb Gpon 64 Core

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Fdb Gpon 64 Core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Fdb Gpon 64 Core กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการต่อสายไฟเบอร์และผมเปีย กล่องกระจายไฟเบอร์ Gpon ปกป้องใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อและเปิดใช้งานการกระจาย Fdb Distribution Box Outdoor เป็นแบบติดผนังและส่วนใหญ่จะใช้ในห้องโทรคมนาคมและอุปกรณ์เครือข่าย 64 Core Distribution Box เหมาะสำหรับ อะแดปเตอร์ LC...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องกระจายไฟเบอร์ 12 แกน Core 24Core FDB

    กล่องกระจายไฟเบอร์ 12 แกน Core 24Core FDB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องกระจายไฟเบอร์ 12 แกน Core 24Core FDB ใยแก้วนำแสง 12core กล่องกระจาย ส่วนใหญ่จะใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลกลางแจ้งกระจายและการปรับตัว 24core Fiber Distribution Box สามารถเชื่อมต่อสายเคเบิลผ่านอะแดปเตอร์และสายแพทช์ duplex ได้อย่างยืดหยุ่น...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db

    SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db เราจัดหาลดทอนเส้นใยลดทอนแสงตัวแปรแบบอินไลน์ลดทอนแสงลดทอนแสงคงที่คงที่เอสซีออฟติคอล Attenuator ผลิตภัณฑ์เหล่านี้จะนำมาใช้ในการใช้งานโหมดเดียวที่ 1250 ช่วงความยาวคลื่น 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 applications.The Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวต่อแสงไฟเบอร์ออฟติคอล 5dB

    ตัวต่อแสงไฟเบอร์ออฟติคอล 5dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวต่อแสงไฟเบอร์ออฟติคอล 5dB 5dB SC Fiber Optical Attenuator มีช่องเสียบ SC มีแขนเซรามิคพรีเมี่ยม ปลั๊กประเภท Variable SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค APC เป็นตัวผู้หญิงถึงชายขณะที่กั้นตัวกั้น SC Fiber Attenuator เป็นแบบหญิงถึงหญิง ช่วงความยาวคลื่นในการดำเนินงานของ SC Fiber Optical Attenuators คือ 1240nm ถึง 1620nm...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 กล่องไฟเบอร์กลาสในอาคาร 24Core FDB

    12 กล่องไฟเบอร์กลาสในอาคาร 24Core FDB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    12 กล่องไฟเบอร์กลาสในอาคาร 24Core FDB กล่อง ปลาย สายไฟเบอร์ออฟติค ใช้ที่จุดเชื่อมต่อที่สายเคเบิลหุ้มเกราะและภายใน สายเคเบิล FTTH ในเครือข่ายใยแก้วนำแสง 12Core Distribution Box กล่องกระจายไฟเบอร์ 24Core Fiber สามารถติดตั้งบนผนังหรือเสาได้ ติดตั้งใช้งานทั้งภายในและภายนอก เชื่อมต่อและปรับสายเคเบิลหุ้มเกราะและวางโดย...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com