รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก)

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC , ขั้วต่อ Fast SC UPC , ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC...

 คลิกรายละเอียด
Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก , Splice On Fiber Connector , ตัวเชื่อมต่อ Fast Ftth FC / PC

Fiber Optic Splice บนตัวเชื่อมต่อ Ftth FC / PC Fast Fiber Optic Quick Connector ที่ ออกแบบมาสำหรับ FTTH คือตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบใหม่ที่ใช้ในการประกอบ Splice On Fiber Connector สามารถให้การไหลแบบเปิดและชนิด Precast...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อ Fast FTTH SC , ช่องเสียบไฟเบอร์แบบ Single Mode , ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC APC

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบ SC Apc Single Mode FTTH SC Fast Connector ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพสูงในการติดตั้งโครงสร้างของตำแหน่งการจีบคือการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันและไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดหรือวัสดุสิ้นเปลืองใด ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ขั้วต่อ Fast Fiber ของ SM Assembly , ขั้วต่อกันน้ำ SC APC , Fast Connectot SC APC

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FA Apc Waterproof SM Assembly SC ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก APC ชิ้นส่วน V-Groove ที่มีความแม่นยำสูงด้วยศูนย์กลางยึดเหนี่ยวตัวเองพร้อมกับยึดแน่นหนาและทนทาน โครงสร้างของฐาน เชื่อมต่อกันน้ำ ของ SC APC...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: สายเชื่อมต่อ SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล , ตัวเชื่อมต่อ SC Fast , สายไฟเบอร์ออปติก Fast Connecor

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC / APC สำหรับวางสายเคเบิล Singlemode FTTH SC / APC SC ขั้วต่อ สายไฟเบอร์ออปติก ขั้วต่อ FAST FA-FA ได้รับการออกแบบมาเพื่อการสิ้นสุดของเส้นใยเดี่ยวที่เรียบง่ายและรวดเร็วโดยไม่มีการขัดหรือยึดเกาะ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูง APC / UPC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูง APC / UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC / APC ประกอบด้วยระบบเครื่องมือลิ่มใหม่ทิ้งวัสดุขัด SC APC เชื่อมต่อจึงทำให้ preparati บนและการพ้นจากเส้นใยแสงในส่วนของเวลาวิธีการอื่น ๆ ทั่วไปที่ SC APC Fiber Optic...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้ง FTTH SC / APC แบบ Pre-embedded
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: Lc / apc Fast Connector Field , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก , Pre-embedded Ftth Sc / apc ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว

ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า SC / APC FTTH Fast Optical Fibe r การสื่อสารขั้ว + อุปกรณ์ ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย