รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc)

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
Simplex Single Mode Fiber Optic SC Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: คอนเน็คเตอร์ไฟเบอร์ออฟติค SC LC FC , ช่องเสียบ SC Fiber Optic แบบ Single Mode , ขั้วต่อ Simplex SC

Simplex Single Mode Fiber Optic SC Connector ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC LC FC เป็น ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก ที่ใช้กลไกการล็อคสลักแบบดันดึงคล้ายกับที่ใช้ในสายสัญญาณเสียง / ภาพทั่วไปซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อและถอดสายเคเบิลได้ง่ายมาก Single-Mode...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อ SC SC LC LC ST
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ SC Fiber Optic , ช่องเสียบ SC Single Mode , ตัวเชื่อมต่อ Multimode SC

ขั้วต่อ SC SC LC LC ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC เป็น ขั้วต่อปลดออก จากระบบไร้สายที่มีปลั๊ก zirconia ขนาด 2.5 มม. มีให้เลือกใช้ใน Single Mode SC Connector และ Multimode SC Connector ตัวเชื่อม นี้มีการออกแบบการเชื่อมต่อแบบ push-pull...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ SCC APC Fiber Optic , ขั้วต่อ SC PC APC , ขั้วต่อ SC PC

ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC PC APC ได้รับการพัฒนาโดยห้องทดลองที่ Nippon Telegraph and Telephone (NTT) ในช่วงกลางทศวรรษที่ 1980 และเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อแรกที่เข้าสู่ตลาดหลังการมาถึงกำไลข้อเซรามิก บางครั้งเรียกว่า...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC , ขั้วต่อ Fast SC UPC , ตัวเชื่อมต่อ Fast Fiber

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC...

 คลิกรายละเอียด
ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มม , ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนแสง 0db SC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอน SC / apc

Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ 48 พอร์ตที่ติดตั้งบนแร็คไฟเบอร์ , Fiber Patch Panel 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC Duplex 48 พอร์ต

แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์เคเบิล 24 พอร์ต , แผงแพทช์พอร์ต SC ขนาด 19 นิ้ว , 24 แผงแพทช์พอร์ต

แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24 Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ , แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF , แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว

SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ มีตัวเลื่อนโลหะพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันไม่ให้ลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว สำหรับอะแดปเตอร์ ST, SC, LC, MTRJ, FC...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 2U , แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 2U ได้รับการออกแบบสำหรับการยกเลิกโดยตรงสูงสุด 48 เส้นใยการติดตั้งกล่องหุ้ม แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์ ได้รับการออกแบบสำหรับ (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX) ตัวโลหะหนักให้การปกป้องเส้นใย insid...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mini ODF , Fiber Optic Mini ODF , แผงแพทช์ไฟเบอร์ชนิด SC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกชนิด SC ขนาดเล็ก ODF , FTTH กลางแจ้งในร่ม 1U 2U ผนังแร็คเมาท์ ODF ผู้ติดตั้งจะประกอบ ไฟเบอร์ผมเปีย และ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ใน ODF ในเว็บไซต์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่อง ODF ขนาดเล็ก...

 คลิกรายละเอียด
1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก PLC 1 ถึง 16 แยก , 1 16 แยกไฟเบอร์ PLC , SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์

1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm...

 คลิกรายละเอียด
กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเลิกจ้างจักษุ , กล่องกระจายสายเคเบิลใยแก้ว , กล่องเทอร์มินัล Sc Pc 4 พอร์ต

กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต กล่องกระจายสายเคเบิลใยแก้วนำแสง เป็นกล่อง FTTH ที่พัฒนาขึ้นใหม่สำหรับการใช้งานในร่ม กล่องเลิกจ้างจักษุ ใช้สำหรับการใช้งานแบบติดผนังและแบบแร็ค...

 คลิกรายละเอียด
FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: หนึ่งชิ้นในหนึ่งถุง PE ดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , หญิง SC เป็นชาย LC , Hybrid SC Female เป็น LC

FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC FTTH Hybrid SC เป็นอะแดปเตอร์เพศชาย LC ใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลเคเบิลหรือเคเบิลกับอุปกรณ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอน SC / UPC 10 db
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอน SC / UPC 10 Db , ตัวลดทอน SC 10db , ลดทอน SC

ตัวลดทอน SC / UPC 10 db Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber To Utp Media Converter , ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง , แปลงไฟเบอร์เป็น Lan

Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการปรับใช้ที่เกิดขึ้นใหม่ของเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวแปลง แบบเอกเทศ Fiber To Lan ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครือข่ายคู่บิด Gigabit...

 คลิกรายละเอียด
1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง 1 ถึง 30Db , FTTH Attenuator SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
Sc48 72 96 แผงไฟเบอร์บอดี้หลัก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 96 ซีพียู , แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แกนหลัก 72 , แผง patch ของ Sc48 Cores Fiber

Sc48 72 96 แผงไฟเบอร์บอดี้หลัก ชุด ไฟเบอร์ออปติก 96 แผงไฟเบอร์ออปติก ชุดที่ติดตั้งบนผนัง 1 ชุดเป็นอุปกรณ์เสริมของสายไฟขั้วต่อในเครือข่ายการรับส่งข้อมูลและเครือข่ายใยแก้วนำแสง 72 ไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง...

 คลิกรายละเอียด
FOSC ไฟเบอร์ออฟติคร่วม Enclosure
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์ออปติกร่วม Enclosure , FOSC Fiber Optic Closure , ประเภทการใส่ Enclosure Splice

FOSC ไฟเบอร์ออฟติคร่วม Enclosure ไฟเบอร์ออปติก Splice ร่วมกล่องเดอเซ็นสัญญากับ CATV ที่ปิดมีผลบังคับใช้กับประเภทริบบิ้นสายแสงและสายแสงทั่วไป ถาดที่อยู่ภายในฝาปิด จะหมุนได้เหมือนหนังสือเล่มเล็ก ๆ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SCUPC , ตัวลดทับ SC / UPC ชาย - หญิง , SC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง ใช้ทั่วไป ไฟเบอร์ออปติค UPC Attenuator ชายกับหญิง เป็นเพศหญิงไปชายประเภทซึ่งเรียกอีกอย่างว่า Attenuator ปลั๊กไฟเบอร์ พวกเขาอยู่กับ ferrules เซรามิกและมีหลายประเภทเพื่อให้พอดีกับชนิดของ F Iber Connectors...

 คลิกรายละเอียด
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC ถึง LC Coupler , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC ถึง LC

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC SC ไปยัง LC Fiber Adaptor ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานที่หลากหลายและ อะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งเพศชายเพศหญิงเป็นพิเศษกับไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC to LC...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Sc ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย