สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก)

  • Simplex Single Mode Fiber Optic SC Connector

    Simplex Single Mode Fiber Optic SC Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    Simplex Single Mode Fiber Optic SC Connector ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC LC FC เป็น ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก ที่ใช้กลไกการล็อคสลักแบบดันดึงคล้ายกับที่ใช้ในสายสัญญาณเสียง / ภาพทั่วไปซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อและถอดสายเคเบิลได้ง่ายมาก Single-Mode Fiber Optic SC Connector ใช้สำหรับการสื่อสารแบบทิศทางเดียว...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อ SC SC LC LC ST

    ขั้วต่อ SC SC LC LC ST

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อ SC SC LC LC ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC เป็น ขั้วต่อปลดออก จากระบบไร้สายที่มีปลั๊ก zirconia ขนาด 2.5 มม. มีให้เลือกใช้ใน Single Mode SC Connector และ Multimode SC Connector ตัวเชื่อม นี้มีการออกแบบการเชื่อมต่อแบบ push-pull สำหรับการติดตั้งสายเคเบิ้ลเข้ากับชั้นวางหรือผนังอย่างรวดเร็ว...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic SC PC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC PC APC ได้รับการพัฒนาโดยห้องทดลองที่ Nippon Telegraph and Telephone (NTT) ในช่วงกลางทศวรรษที่ 1980 และเป็นหนึ่งในตัวเชื่อมต่อแรกที่เข้าสู่ตลาดหลังการมาถึงกำไลข้อเซรามิก บางครั้งเรียกว่า 'ตัวเชื่อมต่อแบบสแควร์' ตัวเชื่อมต่อ SC PC APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ ถูกใช้เพื่อแยกลำแสงไฟเบอร์ออปติกเป็นหลาย ๆ ลำที่อัตราส่วนการแยกสัญญาณที่แน่นอน Optical Cable Coupler เป็นหนึ่งในองค์ประกอบหลักของ FTTH พารามิเตอร์ทั่วไปของ ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต สำหรับไฟเบอร์ออฟติคัลนั้นมีถาดสำหรับรองรับส่วนขดของเส้นใยส่วนใหญ่ของแท็บแยกห่างจากกันหลายส่วนเว้นระยะย้อนหลังจากปลายด้านหน้าของถาดและขยายขึ้นในแนวตั้งฉากขึ้นจากถาดและส่วนประกอบเชื่อมต่อแบบแยกส่วน ถาดระหว่างคู่ของแท็บที่อยู่ติดกัน แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 ชุดประกอบแต่ละ พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต สายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกที่ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกและชุดต่อไฟเบอร์ออปติกติดตั้งในอาเรย์ที่จัดไว้เพื่อให้ง่ายต่อการเข้าถึง 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราคา ซึ่งทั้งสองข้างสามารถเข้าถึงได้ ตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวนั้นสามารถระบุตัวตนได้อย่างง่ายดายและ ประเภทแผงแพทช์ไฟเบอร์แพตช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติ LC LC Multimode Fiber Connector ง่ายต่อการประกอบชิ้นส่วนด้วยกลไกและไม่มีการขัดผิว, ขั้วต่อ LC Multimode ง่าย ต่อ การเรียนรู้เทคโนโลยีด้วยวิธีการง่ายๆ (ภายใน 1 และครึ่งนาที), LC MM Connector ลดอัตราความผิดพลาดด้วยคุณสมบัติการถอดและนำมาใช้ใหม่ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SC UPC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC เป็นอุปกรณ์เรื่อย ๆ ที่ใช้ในการเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในรูปแบบแพทช์แสงอย่างต่อเนื่อง SC UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งผ่านใยแก้วนำแสงแผงแพทช์ไฟเบอร์และการทดสอบใยแก้วนำแสง instruments.The...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC

    ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อโหมด Single Mode LC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LC Type ที่ ได้รับอนุญาตจาก Lucent Technologies ให้การออกแบบที่ทนทานต่อการดึงและขนาดเล็กเหมาะสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูง Connector LC / APC และ Single Connector LC โหมด ในรุ่น simplex หรือ duplex ข้อกำหนด: ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic

    ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic ตัวเชื่อมต่อ LC ตัว เรือนพลาสติกและสเตนเลสเกรด UL ที่ได้รับการจัดอยู่ในประเภทต่างๆด้วย 0.9 มม., 2.0 มม. หรือ 3.0 มม . ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก lc Zirconia ferrule PC หรือ 8 องศา APC เส้นผ่านศูนย์กลาง 12 ~ 128 ม., ความเข้มข้นสูง, ช่องต่อแสง l c โหมดเดี่ยว , เครื่องคอมพิวเตอร์มัลติและมุม ข้อกำหนด...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ FC Optic Fiber

    ตัวเชื่อมต่อ FC Optic Fiber

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FC FC Connector ตัวเชื่อมต่อ FC, ขั้วต่อ FC ไฟเบอร์ออปติก, FC FC Connector มีสลักเกลียวเกลียวเข้าอะแดปเตอร์เพื่อให้มีการเชื่อมต่อที่ปลอดภัยและเหมาะสำหรับสายเคเบิลขนาด 900 มม. 2-3 มม. ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber)...

    ติดต่อตอนนี้

  • ST SC LC และ ST Fiber Connectors

    ST SC LC และ ST Fiber Connectors

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ST SC LC และ ST Fiber Connectors ST SC LC ไฟเบอร์คอนเนคเตอร์ ชุดอุปกรณ์เสริมที่ไม่มีปลอกโลหะ สามารถเชื่อมต่อ LC SC ST Connectors PC และ APC ได้ SC และ ST Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber)...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC FC ST LC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนค

    SC FC ST LC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนค

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    SC FC ST LC ไฟเบอร์ออปติกคอนเนค คอนโทรลเลอร์ใยแก้วนำแสง SC LC LC ST มีให้เลือกใช้ในโหมด UPC และ APC แบบเดียวรวมทั้งมัลติ มิเตอร์ SC และ LC Connectors, FC LC SC Connectors เหมาะสำหรับการดาต้าเบสและดาต้าพอร์ทรวมถึงระบบเครือข่ายแบบ point-to-point และ passive optical ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC Fiber,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    ประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์ออปติก Patch Corde Connetor ประเภท Optical Connections สายเคเบิ้ล สามารถแบ่งออกเป็น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 ฯลฯ รูปแบบต่างๆ LC และ ST Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม, LAN และ WAN รายละเอียด: 1) ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic FC, ตัวเชื่อมต่อ sm dx fiber optic fc, Threaded, กลไกการจับคู่แบบเน้นคีย์ซึ่งช่วยให้สามารถทำซ้ำได้อย่างต่อเนื่อง, การเชื่อมต่อที่สูญเสียต่ำ Simplex, duplex และ multi-fiber assemblies มีอยู่ในมาตรฐานและแบบกำหนดเอง ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูง APC / UPC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูง APC / UPC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูง APC / UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว SC / APC ประกอบด้วยระบบเครื่องมือลิ่มใหม่ทิ้งวัสดุขัด SC APC เชื่อมต่อจึงทำให้ preparati บนและการพ้นจากเส้นใยแสงในส่วนของเวลาวิธีการอื่น ๆ ทั่วไปที่ SC APC Fiber Optic Connector ใช้ V-groove mechanical joint coates...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้ง FTTH SC / APC แบบ Pre-embedded

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้ง FTTH SC / APC แบบ Pre-embedded

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า ช่องเสียบสายใยแก้วนำแสง FT-FA / APC แบบฝังตัวล่วงหน้า SC / APC FTTH Fast Optical Fibe r การสื่อสารขั้ว + อุปกรณ์ ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Foclink ทำให้การต่อสายไฟทำได้อย่างรวดเร็วง่ายและเชื่อถือได้ เหล่านี้เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงมีการสิ้นสุดโดยไม่ต้อง hassl ใด...

    ติดต่อตอนนี้

  • ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน

    ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน Fiber Optic 90 Degree Connector ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแกนแสงได้ง่ายโดยไม่มีการปฏิบัติหรือกาวยึด ไม่จำเป็นต้องใช้พื้นที่ทำงานโดยเชื่อมต่อตัวเองในสภาพแวดล้อมที่ท้าทายเช่นเสาโทรศัพท์และช่องแคบ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่ ใช้ในการทำความสะอาดใบหน้าปลายปลอกโลหะกำจัดฝุ่นน้ำมันและเศษอื่น ๆ . น้ำยาทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ SC SC ST ST...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้นตอนการทำความสะอาดปากกาไฟเบอร์ออปติก

    ขั้นตอนการทำความสะอาดปากกาไฟเบอร์ออปติก

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-011

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ขั้นตอนการทำความสะอาดปากกาไฟเบอร์ออปติก ขั้นตอนการทำความสะอาดปากกาไฟเบอร์ออปติก ถูกออกแบบมาเพื่อทำงานพิเศษได้ดีกับเอสซี, เอฟซีและการเชื่อมต่อ ST ตราสาร SC ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อเครื่องดูดปากกาทำความสะอาดปลายปลอกโลหะใบหน้าเอาฝุ่นคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ โดยไม่ nicking หรือรอยขีดข่วนท้าย face.The SC FC ST...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com