สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Sm Dx - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Sm Dx)

  • ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก Sinlge Mode FC Connector ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic FC, ตัวเชื่อมต่อ sm dx fiber optic fc, Threaded, กลไกการจับคู่แบบเน้นคีย์ซึ่งช่วยให้สามารถทำซ้ำได้อย่างต่อเนื่อง, การเชื่อมต่อที่สูญเสียต่ำ Simplex, duplex และ multi-fiber assemblies มีอยู่ในมาตรฐานและแบบกำหนดเอง ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์, ตัวเชื่อมต่อ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก ความจุที่แตกต่างกันกับขนาดที่แตกต่างกัน; ตู้ไฟเบอร์ออปติก ODF...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX FC optical fiber connectors ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM ตัวย่อของเอฟซีเป็นตัวเชื่อมต่อแบบ ferrule, ซึ่งแสดงให้เห็นว่าวิธีการเสริมกำลังภายนอกของมันคือการใช้แขนโลหะวิธีการยึดเป็นเทิร์น หัวเข็มขัด. ประการแรกเชื่อมต่อประเภท FC, การใช้เซรามิคปลายก้นของขา มีขั้วต่อดังกล่าว โครงสร้างที่เรียบง่ายการดำเนินงานที่สะดวกสบายง่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-014

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด หน้าปัดปลายฝุ่นเพื่อขจัดฝุ่นละอองน้ำมันและสิ่งสกปรกอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex SC PC / APC SM Simplex ไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ เป็นที่รู้จักกันเป็น SC ชุดไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์รวมถึงโหมดเดียวและอะแดปเตอร์ SC มัลติแขนเซอร์โคเนียและแขนสีบรอนซ์เริมและ SC Coupler เพล็กซ์ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC เช่น อะแดปเตอร์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX MM DX SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter

    LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / Apc LC / อัพ Om4 Quad SM Adapter Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter

    LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / PC-LC / PC ชนิดเพล็กซ์ Coupler SM DX Adapter LC / PC-LC / pc Duplex Type ตัวเชื่อมต่อ SM DX Adapter ประกอบด้วยตัวเครื่องด้านนอกโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน

    LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน LC / APC SM DX Quad พร้อมปลั๊กตัวแปลน ประกอบด้วยตัวเครื่องโพลีเมอร์หรือโลหะด้านนอกและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ SC PC APC SM MM

    อะแดปเตอร์ SC PC APC SM MM

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ SC PC APC SM MM เอสซีพีเอพีเอสเอ็มเอ็มเอ็มเอ็มเอ็มมีเดียเอสเอ็มเอสอะแดปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันในชื่อ SC ไฟเบอร์ออฟติกแขน ชุด SC adapter อะแดปเตอร์ SC รวมถึง single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ SC PC APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC APC SM DX Adatper

    SC APC SM DX Adatper

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    SC APC SM DX Adatper SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ SC PC MM DX

    อะแดปเตอร์ SC PC MM DX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Atongda ใช้วัตถุดิบคุณภาพสูงและทำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเหล่านี้อย่างเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล เรามี อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC MM DX ซึ่งสามารถใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออปติกสองเส้นเข้าด้วยกันและลดการสูญเสียการรับส่งสัญญาณออปติคอลต่ำ SC Coupler Duplex หรือ SC Coupler Duplex เรียกว่า SC Coupler Duplex...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC SM SX D Adatper

    FC SM SX D Adatper

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    FC SM SX D Adatper รูปแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า FC Adapter Simplex D ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom รวมถึงความเข้ากันได้กับสายเคเบิลและประเภทไฟเบอร์มาตรฐานอาจเป็นไปตามมาตรฐานทางกลและสิ่งแวดล้อมของอุตสาหกรรม ตัวเชื่อม ต่อไฟเบอร์ออฟติคอลขนาดเล็กชนิด นี้มี...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสัญญาณ FC APC SM SX

    ตัวแปลงสัญญาณ FC APC SM SX

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ตัวแปลงสัญญาณ FC APC SM SX FC APC SM SX อะแดปเตอร์ ใช้ในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่ใช้ทั่วไปคือการให้สายเคเบิลต่อสายเคเบิลเชื่อมต่อ แอ็ททอมด้าให้บริการโซลูชันที่เชื่อถือได้สำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์อะแดปทีฟไฟเบอร์ออปติกเดียวและอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคแบบมัลติพร้อมใช้งานตามคำขอ Atongda...

    ติดต่อตอนนี้

  • Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น

    Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น ตู้ แร็ ปไฟเบอร์ออปติก ติดตั้งด้วยเทปพันสายไฟเบอร์ออปติก STST01 ซึ่งมีแกน 12 ตัวต่อถาดและรวมเส้นใยและยึดติดกันในเทปคาสเซ็ตเดียว ตู้ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง เหมาะสำหรับอะแดปเตอร์ SC, FC, LC และ ST ความจุ: ไฟเบอร์ออปติคหลัก 24 ~ 96 แกนสายไฟเบอร์ 288 ~ 576 แกน SMC Material Fiber Distribution...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross

    ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    ตู้หลักของ SMC 144 Fiber Cross Outdoor Fiber Optic Cross Cabinet สามารถเชื่อมต่อกับสายเคเบิลออปติคอลและการกระจายสายเคเบิลได้สำเร็จโดยใช้ฟิวชั่นจัดเก็บข้อมูลการจัดจำหน่ายและจัดส่งสายเคเบิ้ล อุปกรณ์สื่อสารโทรคมนาคมตู้แร็คกลางแจ้ง รองรับถาดแม็กซ์: แกน 12 ตัว (อะแดปเตอร์ SC simplex, FC-Squre type, LC-duplex) -...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง

    12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic ใช้สำหรับแอ็พพลิเคชันที่ต่อกันเมื่อยกเลิกสายเคเบิลภายนอกของโรงงาน สายไฟเบอร์ออฟติคัล เป็นโซลูชันที่ยอดเยี่ยมสำหรับการต่อเชื่อมฟิวชั่นภายในของตู้ไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์ Ribbon 12 แกน...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC SM เส้นใยไฟเบอร์ออปติก 12 สี

    LC SM เส้นใยไฟเบอร์ออปติก 12 สี

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    FO SC APC หางเดียว LC Fiber Pigtail เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีปลายทั้งสองด้านที่มีตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์ออพติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็ว มีชั้นป้องกันที่หนา 12 เส้นใยแก้วนำแสง Fiber Optic ใช้เพื่อเชื่อมต่อเครื่องรับส่งสัญญาณเครื่องรับและกล่องขั้วต่อ LC SM Colour Pigtail...

    ติดต่อตอนนี้

  • SMC Outdoor 144 ตู้วางสายไฟเบอร์

    SMC Outdoor 144 ตู้วางสายไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    SMC Outdoor 144 ตู้วางสายไฟเบอร์ Outdoor 144 Fiber Terminal Terminal ด้วยการติดตั้งเครือข่าย FTTH เครื่องแยกสัญญาณมีบทบาทสำคัญมาก ชุด ตู้จำหน่ายตู้ไฟเบอร์ ออปติคอลเป็นโซลูชั่นที่ดีที่สุดสำหรับรองรับตัวแยกสัญญาณที่มีความหนาแน่นสูงภายใต้สภาวะแวดล้อมกลางแจ้ง Smc 144 Fibers Distribution Board...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM Cable Connector มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode เอสเอ็มไฟเบอร์ออฟติคัลเชื่อมต่อและมัลติไฟเบอร์ออปติก Connecto r ใช้สำหรับ CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดค่า ข้อกำหนด (Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber, ขั้วต่อ SC Fiber): 1)...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ DX DX PC APC

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ DX DX PC APC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ DX DX PC APC ตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติค ใช้เพื่อเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณตัวรับสัญญาณและกล่องขั้วต่อ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ DX DX ติดตั้ง ที่อยู่อาศัยและบูตแบบพลาสติก UL ที่มีสีสันหลากหลายให้เลือกด้วย 0.9mm, 2.0mm หรือ 3.0mm PC และ APC Connector มีให้เลือก ข้อกำหนด: ( Fiber Connector, FC Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com