รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล)

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ST FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ ST , ขั้วต่อ Optical Connector ใยแก้ว , ตัวเชื่อมต่อ FCC Fiber Optic

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ST FC Connector ใยแก้วนำแสง Zirconia พีซีหรือเส้นผ่านศูนย์กลาง APC 8 องศา APC125 ~ 128 um concentricity สูง ST Connector Simplex หรือ Duplex ไฟเบอร์ออปติก FC PC Connector ส่วนประกอบทั้งหมดที่สอดคล้องกับ ROHS ข้อกำหนด (...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: FC Duplex เชื่อมต่อ Upc , ขั้วต่อสายไฟเบอร์ , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล

ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector Fiber Cable Connectors รวมทั้งสายไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิค ferrule ที่มี pre-polished PC, UPC, APC profile และส่วนโค้งรูปทรงกลม FC Upc Connector...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อใยแก้วนำแสงแบบมัลติ , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล SM , ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล

ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM Cable Connector มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode เอสเอ็มไฟเบอร์ออฟติคัลเชื่อมต่อและมัลติไฟเบอร์ออปติก Connecto r ใช้สำหรับ CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดค่า ข้อกำหนด (Fiber Connector, FC Fiber...

 คลิกรายละเอียด
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Adatper ใยแก้วนำแสง FC โลหะ , อะแดปเตอร์ใยแสง SC FC , อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC APC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC ทั้งหมดนี้มา พร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มัลติโหมด FC มีตัวเรือนประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC-Fiber , FC-FC / PC ตัวแปลงไฟเบอร์ Simplex , อะแดปเตอร์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC FC

อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC...

 คลิกรายละเอียด
ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มม , ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย