สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ Fast Ethernet - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อ Fast Ethernet)

  • ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fast Optic SC PC Fast การประกอบเครื่อง ไฟเบอร์ออปติก SC PC Fast Connector ต้องใช้เครื่องมือเตรียมเส้นใยปกติเท่านั้นคือเครื่องมือตัดเส้นใยผ้าเช็ดทำความสะอาดและเครื่องตัดเส้นใย ไม่จำเป็นต้องใช้แหล่งจ่ายไฟสำหรับ SC Connector Fast Connect ของ SC UPC...

    ติดต่อตอนนี้

  • Copper Ethernet เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก

    Copper Ethernet เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Copper Ethernet เป็นตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกเป็นทองแดง สามารถแปลงสัญญาณ Ethernet แบบออปติคัลไฟฟ้าระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ 1000M (FX) Ethernet เป็น Ofc Converter การอัปเกรด อีเธอร์เน็ต ทั่วทั้งบอร์ดตัวแปลงสื่อสามารถยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิลและอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ Single...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Network Ethernet Optical Fiber Media Converter Optical To Ethernet Converter เป็นสื่อกลางระหว่างเซ็กเมนต์ 10Base-T หรือ 100Base-Tx และ 100 Base-FX เซ็กเมนต์ Network Media Converter ได้รับการออกแบบมาเป็นหลักสำหรับความเร็ว / แบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นและมีความต้องการกลุ่มงานที่ต้องการการขยายเครือข่ายอีเธอร์เน็ต แปลงแสงเป็น...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic Ethernet Gigabit Media Converter ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก เป็นอีเธอร์เน็ตเป็นชุดแปลงสื่อการส่งผ่านอีเธอร์เน็ตซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าบนสายเคเบิลคู่บิดคู่ในระยะทางสั้นและสัญญาณแสงในระยะไกล Ethernet To Fiber Converter เรียกอีกอย่างว่าไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เตอร์ โดยทั่วไปแล้ว Gigabit Ethernet Fiber Media...

    ติดต่อตอนนี้

  • Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา

    Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Ethernet Copper ไปยัง Fiber Optic Adapter Media Converter ราคา ทองแดงสำหรับ Fiber Optic Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX อีเทอร์เน็ตมีเดียคอนโทรลเลอร์ราคา...

    ติดต่อตอนนี้

  • UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media

    UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    UTP ไฟเบอร์ออฟติคัลเพื่อแปลง Ethernet ทองแดง Media UTP To Fiber Converter ทองแดง สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ออฟติคอลอีเธอร์เน็ตเพื่อ Media Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter

    ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก Gigabit เพื่อ Ethernet Media Converter กิกะบิตอีเธอร์เน็ตคอน โทรเลอ ร์ พร้อมพอร์ตออปติกหลายพอร์ทไฟฟ้าและชุดแหล่งจ่ายไฟภายนอกเป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติกที่ปรับเปลี่ยนได้อัตโนมัติขนาด 10/100 / 1000M ซึ่งรองรับสัญญาณไฟฟ้า 10/100 / 1000BASE-TX และไฟ 1000BASE-FX การแปลงระหว่างสัญญาณ Gigabit Fiber To...

    ติดต่อตอนนี้

  • UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter

    UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    UTP ไปยัง Fiber Optic Ethernet Copper Media Converter UTP To Fiber Converter สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX ออฟติคอลอีเธอร์เน็ตเพื่อ Media Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Copper ไปยัง Ethernet Optic Media Converter เครื่องแปลง ไฟเบอร์ออปติคอลมีเดีย 10/100 / 1000M สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่างอินเตอร์เฟซ UTP 10/100 / 1000M และอินเทอร์เฟซใยแก้วนำแสง 1000M (FX) Media Converter ไฟเบอร์เป็นทองแดงสามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว

    Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว Singlemode Fiber Optic Fc Apc Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV และด้วยการขยายตัวของ FTTH...

    ติดต่อตอนนี้

  • การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx

    การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx การออกแบบที่ไม่ซ้ำกันของตัวเครื่องประกบกลที่ได้รับการจดสิทธิบัตรจะรวมเอาก้านเส้นใยที่ติดตั้งมาจากโรงงานและชิ้นส่วนเซรามิกที่ผ่านการขัดเงามาแล้ว การประกอบ Quick-SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc

    โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc การใช้ Fiber Optic Fast Connectoc SC APC ของเฟืองเซรามิค Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector ทำให้การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง ความถูกต้องประสิทธิภาพแสงของ V- ร่องที่จะตัดในสถานที่ล็อคสไลด์กลไกการยึดติดกับเส้นใยที่มี V-groove...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC

    ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC Fiber FC PC Fast Connector คือการออกแบบการจัดตำแหน่ง V-Groove ด้านในวัสดุ PEI การฉีดขึ้นรูปที่แม่นยำผิวเรียบราบเรียบ เป็นการออกแบบโครงสร้าง lozenge การติดตั้งง่ายและประหยัดเวลา FC PC Fast Connector ช่วยลดปัญหาในการก่อสร้าง FC PC Fast Fast Connector FC / PC Fast Connector , Optic Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector

    แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แอ็ปพลิเคชันไฟเบอร์ออปติก FC LC SC ปลั๊กต่อ UPC APC Fast Connector FC LC SC PC ตัวเชื่อมต่อ UPC APC Fast Connector คือ ตัวเชื่อมต่อที่ ติดตั้งได้ในฟิลด์ซึ่งไม่ต้องใช้การขัดและกาว สามารถใช้ เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออ ปติคได้ แผงปิดกล่องและการเข้าถึงอุปกรณ์ ONU โดยตรงสามารถใช้งานได้ตลอดเวลาของ FTTX Fast Connect Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC

    ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อด่วนของ FC PC Fiber FC PC Fast Connector คือการออกแบบการจัดตำแหน่ง V-Groove ด้านในวัสดุ PEI การฉีดขึ้นรูปที่แม่นยำผิวเรียบราบเรียบ เป็นการออกแบบโครงสร้าง lozenge การติดตั้งง่ายและประหยัดเวลา FC PC Fast Connector ช่วยลดปัญหาในการก่อสร้าง FC PC Fast Fast Connector FC / PC Fast Connector , Optic Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก

    ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง LC แบบพลาสติก ข้อมูลจำเพาะเกี่ยวกับ ตัวเชื่อมต่อ LC Optical รวมถึงสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode มาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิคที่มีเครื่องพีซีขัดก่อน UPC, APC แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ Fiber LC LC การรวมกันของขนาดที่เล็กและการเชื่อมต่อทำให้ Fiber LC LC Connector เป็นทางเลือกที่เหมาะสมสำหรับเครือข่ายของคุณ Connector Connector Terminal การเชื่อมต่อที่สูญเสียต่ำ Simplex, duplex และ multi-fiber assemblies มีอยู่ในมาตรฐานและแบบกำหนดเอง แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ข้อมูลชนิดของตัวเชื่อมต่อ FO LC

    ข้อมูลชนิดของตัวเชื่อมต่อ FO LC

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ข้อมูลชนิดของตัวเชื่อมต่อ FO LC FO LC Connector การสูญเสียการสูญเสียและการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียที่ เพิ่มขึ้น. Multimode lc connector duplex Boots ที่อยู่อาศัยและบูตพลาสติก UL ที่ได้รับการจัดอันดับ LC FO Connector ประเภทต่างๆสามารถบูตได้ หลากหลายสีด้วย 0.9mm, 2.0mm หรือ 3.0mm แอพพลิเคชั่น ( Fiber Connector, FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter

    โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดเดี่ยวเป็นแบบ Multimode Ethernet ST Fiber Media Converter โหมดเดียวเป็นมัลติไฟเบอร์ Media Converter เป็น

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Lan LAN Gigabit Ethernet Cat5

    ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Lan LAN Gigabit Ethernet Cat5

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Lan LAN Gigabit Ethernet Cat5 Fiber to Gigabit Ethernet Media Converter เครื่องรับและส่งสัญญาณแบบออพติคอลใช้เทคโนโลยีวิดีโอและการส่งผ่านเส้นใยแก้วในระดับสากลที่ทันสมัยที่สุดส่งผลให้ซิงโครไนซ์ไม่มีการบีบอัดและมีคุณภาพสูงในสายไฟเบอร์ออปติ ค Cat5 ไปไฟเบอร์ Media...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค Cat5 POE Ethernet Fiber Optic Converter สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคไปยัง Ethernet Converter เป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านทางอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง Cat5 สำหรับ Fiber Optic Converter คือ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Cat5 Multimode OFC Ethernet Fiber เพื่อแปลงสื่อ

    Cat5 Multimode OFC Ethernet Fiber เพื่อแปลงสื่อ

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Cat5 Multimode OFC Ethernet Fiber เพื่อแปลงสื่อ Fiber To Cat5 เป็นโหมดการทำงานพอร์ต UTP รองรับความเร็วในการปรับตัวเองและโหมด full / half duplex ไฟเบอร์มัลติไฟเบอร์ไปยัง Ethernet Media Converter จัดหาแหล่งจ่ายไฟภายนอกและแหล่งจ่ายไฟในตัว Ofc To Ethernet Converter ของพอร์ตไฟเบอร์เช่นโหมดเส้นใยเดี่ยวแบบ dual-fiber และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter

    Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter Rj45 To Fiber Optic Converter เป็นชุดอุปกรณ์แปลงสื่อการรับส่งข้อมูลแบบอีเธอร์เน็ตซึ่งใช้สัญญาณไฟฟ้าในสายคู่สั้นและสัญญาณทางไกลในระยะทางไกล Fiber to Lan Media Converter เรียกว่า Fiber to Ethernet Converter Multimode Fiber To Ethernet Converter...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com