สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ Fast Mode แบบ Single Mode - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อ Fast Mode แบบ Single Mode)

  • ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์แบบ APC แบบ Single Mode SCC SC APC Fiber Optic Fater Connector ได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีคุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพสูงสำหรับการติดตั้ง โครงสร้างของตำแหน่ง crimping คือการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันและ Fast Connector SC APC ไม่จำเป็นต้องติดกาวขัดหรือวัสดุสิ้นเปลืองใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่ ถูกใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

    ติดต่อตอนนี้

  • การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสงชนิดแนวตั้งดูเหมือนโดมดังนั้นจึงเรียกว่าประเภทโดม พวกเขาต้องการสเปคเดียวกันกับประเภทแนวนอน พวกเขาถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานฝังปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 4 รูเล็ก (dia.2cm) +1 หลุมรูปไข่ (แกนหลักของหลุมรูปไข่ (ผนังด้านใน) คือ 6 ซม....

    ติดต่อตอนนี้

  • เหล็กรีดเย็นแบบติดผนัง ODF

    เหล็กรีดเย็นแบบติดผนัง ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    เหล็กรีดเย็นแบบติดผนัง ODF การสูญเสียโพลาไรซ์และการแทรกที่ต่ำกว่าการ ควบคุมทิศทางที่ดีและ มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้ Wall Mount ODF ประสิทธิภาพออพติคอลที่ดีพร้อมความมั่นคงสูง จุดเชื่อมต่อ เหล็กรีดเย็น กล่องเหล็กม้วนเย็นที่มีถาดประกบกันสีน้ำเงินหรือสีเขียวภายในสามารถเปิดฝาครอบด้านหลังด้านหน้าได้ รั้ว ไฟเบอร์อแด็ปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ ให้การแสดงที่ยอดเยี่ยมในช่วงความยาวคลื่นกว้าง (1260 ~ 1620nm) ที่ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 85C ตัวแยก plc B lockless มีการสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL การสูญเสียผลตอบแทนสูงและทิศทางและความสม่ำเสมอที่ดีมาก F iber optic plc splitter 1 8 การ ใช้งานรวมถึงระบบ FTTx, PON และ CATV...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้

    ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC ไฟเบอร์ออปติกลดทอนเพศหญิง Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ออปติคอล Attenuator เหล่านี้หลากหลายในสาย attenuators เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับการลดทอนเชื่อมต่อใย Singlemode...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต

    กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต กล่องต่อ สายไฟเบอร์ ออปติก FTTH ใช้ในการสิ้นสุดการสิ้นสุดของอาคารที่พักอาศัยและวิลล่าเพื่อแก้ไขและประกบกันด้วยหางเปีย ผลิตภัณฑ์ ของ ผู้ผลิตกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ สามารถติดตั้งบนผนังหรือเสา (ติดตั้งที่ผนังหรือเสา) อาจปรับความหลากหลายของรูปแบบการเชื่อมต่อด้วยแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง

    กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง ใยแก้วนำแสงสถานีเครือข่ายกล่องใช้กันอย่างแพร่หลายเป็นจุดเลิกจ้างสำหรับสายป้อนการเชื่อมต่อกับวางสายเคเบิล การต่อเชือก, การแยก, การกระจายสามารถทำได้ในกล่องนี้ กล่องไฟเบอร์ออปติกฝ่าวงล้อม ให้การป้องกันที่แข็งแกร่งและ menagemant สำหรับเครือข่าย FTTX กล่องไฟเบอร์ผนัง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST และมาพร้อมกับน็อตยึดและแหวนสำหรับล็อค ST Fiber Coupler สาย D- Fiber Patch, Fiber Adaptor, Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Multimode Fixed Fiber Attenuator Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC PC Multimode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง ใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU ระดับลดทอนที่แตกต่างกัน เรายังสามารถจัดหา...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์

    LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator, มันรวมถึงการตัดทอนสัญญาณ Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC / PC SM Attenuator ออปติกใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่ต่างกัน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange

    ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange เราจัดหาเอฟซี UPC โหมดเดียวใยแก้วนำแสงลดทอนและโหมดเดียวเอฟซี APC ไฟเบอร์ Attenuator ทั้งสองของพวกเขาที่มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟซการเชื่อมต่อเอฟซีที่ถูกต้อง ช่วงการลดทอนมีค่าตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ (อุณหภูมิในการทำงานโดยรอบการสั่นสะเทือนทางกลการสั่นสะเทือนความชื้นที่มีการควบแน่นเงื่อนไขแรงดันไฟฟ้าสูง / ต่ำเส้นต่ำและการป้องกันแรงดันไฟฟ้าชั่วคราว)...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม ตัวแปลงไฟเบอร์แบบ RJ45 10/100M Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ติดตั้งไฟเบอร์ออปติกแบบ 64 พอร์ต

    แผงแพทช์ติดตั้งไฟเบอร์ออปติกแบบ 64 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ติดตั้งไฟเบอร์ออปติกแบบ 64 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์แบบติดผนัง เป็นชุดกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกชนิด ติดผนัง แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกติดผนัง มีให้สำหรับระบบสื่อสารกำลังการผลิตขนาดเล็ก ติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและมีขนาดกะทัดรัดกลมกลืนกับห้องเครื่อง แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 64 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber

    กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องแปลงไฟเบอร์แบบมัลติอีเธอร์ไฟเบอร์แบบ LC Fiber Fiber Converter Box สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX LC Fiber Media Converter มีการ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC ตัวลดทอนสัญญาณมัลติไฟเบอร์แบบหลายตัวแปร

    SC ตัวลดทอนสัญญาณมัลติไฟเบอร์แบบหลายตัวแปร

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    SC ตัวลดทอนสัญญาณมัลติไฟเบอร์แบบหลายตัวแปร เราจัดหา ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ ออปติกเซนเซอร์แบบออปติคัลอินไลน์ แอ็คเซสเตอรีออปติคัลทราฟฟิคแบบถาวรแอมพลิไฟเออร์ ตัวต่อสัญญาณ SC ตัวแปร ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ใช้ในแอ็พพลิเคชันโหมดเดี่ยวที่ช่วงความยาด 1250 ถึง 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db

    SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    SC Attenuator ออปติคัลแบบคงที่ 10db 20db เราจัดหาลดทอนเส้นใยลดทอนแสงตัวแปรแบบอินไลน์ลดทอนแสงลดทอนแสงคงที่คงที่เอสซีออฟติคอล Attenuator ผลิตภัณฑ์เหล่านี้จะนำมาใช้ในการใช้งานโหมดเดียวที่ 1250 ช่วงความยาวคลื่น 1625nm ใช้ได้สำหรับ Singlemode 9/125, Multimode 50/125 และ Multimode 62.5 / 125 applications.The Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ช่องต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ FTTX 24 ช่อง

    ช่องต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ FTTX 24 ช่อง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ช่องต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ FTTX 24 ช่อง ไฟเบอร์ออปติก Splice ร่วม Enclosure Box เป็น de เซ็นสัญญากับ CATV...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แบบ IP66 96

    ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แบบ IP66 96

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์แบบ IP66 96 ไฟเบอร์ออปติก Splice กล่องตู้ร่วมได้รับการออกแบบให้มีความยืดหยุ่นการกำหนดค่า FTTH วางสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงประเภท Splice & Splitter ปิดให้บริการที่มีความทนทานซึ่งมีการทดสอบภายใต้ harshconditions และยืนได้ถึงแม้จะมีเงื่อนไขที่รุนแรงที่สุดของความชื้นในการสั่นสะเทือนและอุณหภูมิสูง...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com