รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber)

ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ขั้วต่อ SC Duplex Fiber Optic
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: Duplex SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก , ขั้วต่อ SC Duplex Fiber , ขั้วต่อ SC Duplex

SC Duplex Fiber Optic Connector พร้อมใช้งานกับ ซีลเซรามิกในรูปแบบตัวเชื่อมต่อ LC, SC และ ST ตัวเชื่อมต่อ SC Duplex Fiber ไม่มีอีพ็อกซี่ตัวเชื่อมต่อที่ทำจากโพลีคาร์บอเนต UPC ที่ติดตั้งได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์ ซ็อกเก็ต Duplex...

 คลิกรายละเอียด
LC ตัวเชื่อมต่อมัลติเฟิร์มไฟเบอร์ออปติค
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ไฟเบอร์ออปติกมัลติมิเตอร์ LC Connector , Multimode LC Connector Duplex , ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber

LC ตัวเชื่อมต่อมัลติเฟิร์มไฟเบอร์ออปติค ตัวเชื่อมต่อ Fiber Optic Mutlitmode LC ยุติการสิ้นสุดของเส้นใยแก้วและช่วยให้สามารถเชื่อมต่อและตัดการเชื่อมต่อได้เร็วกว่าการ เชื่อมต่อข้อต่อสายไฟเบอร์ ออฟติคอลการเชื่อมต่อแบบ Low fiber...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ LC , ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic , ตัวเชื่อมต่อ LC Optical

ตัวเชื่อมต่อ LC Fiber Optic ตัวเชื่อมต่อ LC ตัว เรือนพลาสติกและสเตนเลสเกรด UL ที่ได้รับการจัดอยู่ในประเภทต่างๆด้วย 0.9 มม., 2.0 มม. หรือ 3.0 มม . ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก lc Zirconia ferrule PC หรือ 8 องศา APC เส้นผ่านศูนย์กลาง 12 ~ 128 ม.,...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อใยแก้วนำแสงแบบมัลติ , ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล SM , ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล

ขั้วต่อไฟเบอร์ออฟติคอล Multimode SM Cable Connector มีให้เลือกทั้งแบบ singlemode และ multimode เอสเอ็มไฟเบอร์ออฟติคัลเชื่อมต่อและมัลติไฟเบอร์ออปติก Connecto r ใช้สำหรับ CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบและวัดค่า ข้อกำหนด (Fiber Connector, FC Fiber...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ 48 พอร์ตที่ติดตั้งบนแร็คไฟเบอร์ , Fiber Patch Panel 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC Duplex 48 พอร์ต

แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din , แผงแพทช์ LC 24 , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 แผงไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator ตัวแปร , Attenuator LC 2db , ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแสง ODF , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC , แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์

แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ 1U , แผงแพทช์ไฟเบอร์มัลติโหมด , LC Patch Panel

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

 คลิกรายละเอียด
2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: Gpon แยกแสง , 2 8 แยก PLC , 2 16 แยก PLC

2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก...

 คลิกรายละเอียด
1X4 Abs Box LGX แยก PLC
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1x4 แยก Abs กล่อง , 1X4 LGX กล่องแยก PLC , 1x4 แยก

1X4 Abs Box LGX แยก PLC 1x4 Splitter Abs Box เป็นขนาดที่เล็ก, ความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างและ channel`to ดี·ช่องสม่ำเสมอและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน PON (EPON / GPON) เครือข่ายที่จะตระหนักถึงการแยกอำนาจสัญญาณแสง 1X4 LGX Box PLC...

 คลิกรายละเอียด
2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 32 Way แยกใยแก้วนำแสง , 32 Ways Plc ตัวแยกไฟเบอร์ , 2 32 ตัวแยกแสง

2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 32 Way แยกไฟเบอร์ออปติก มีประสิทธิภาพสูง 1 × N หรือ 2 × N, โหมดเดี่ยว, ตัวแยกพลังงานแบบพาสซีฟตามเทคโนโลยี PLC 32 Ways Plc Fiber Splitter...

 คลิกรายละเอียด
1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยก PLC 1 ถึง 16 แยก , 1 16 แยกไฟเบอร์ PLC , SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์

1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm...

 คลิกรายละเอียด
1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 8 ตัวแยกแสง , 1 X 8 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) , Fttx Ftth 2 ทางแยกไฟเบอร์ออปติก

1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัล PLC Splitte r 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติคบมจ Splitter ถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านท้องถิ่นหรือเลิกแบบ Passive Optical Network (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) สำหรับการแยกสัญญาณออปติคอล . Fttx Ftth 2 ทางแยกใยแก้วนำแสง คือการใส่ชิปแยก...

 คลิกรายละเอียด
1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: แยกสายเคเบิลไฟเบอร์ , ไฟเบอร์แยกราคา , แยกไฟเบอร์ จำกัด (มหาชน)

1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-035

Tag: ODF FC 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์ , ODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปีย

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF...

 คลิกรายละเอียด
LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ชายกับหญิง 5db Optic Attenuator , LC อุปกรณ์ลดทอนใยแก้วนำแสงสู่ตัวผู้ , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

โหมดเดียว Simplex LC ลดทอนแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอน LC แบบใยแก้วนำแสงเป็นตัวผู้
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง , ลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นเพศหญิง , ตัวลดทอน LC LC

LC ไฟเบอร์ออปติกลดทอนเพศหญิง Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ออปติคอล Attenuator เหล่านี้หลากหลายในสาย attenuators...

 คลิกรายละเอียด
FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: หนึ่งชิ้นในหนึ่งถุง PE ดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , หญิง SC เป็นชาย LC , Hybrid SC Female เป็น LC

FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC FTTH Hybrid SC เป็นอะแดปเตอร์เพศชาย LC ใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลเคเบิลหรือเคเบิลกับอุปกรณ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ท่อเหล็กแยกแสง , ไฟเบอร์แยกแสง , PLC 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก

1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC ไฟเบอร์แยกแสง จะ...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวเชื่อมต่อ Lc Fiber ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย