รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว)

ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Media Converter อีเทอร์เน็ตเป็นไฟเบอร์ , ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว , ไฟเบอร์ออปติกเพื่อเชื่อมต่อ Ethernet Media

Ethernet เป็นตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Fiber Optic เพื่อ Ethernet Media Converter ที่ ออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่เกิดขึ้นใหม่...

 คลิกรายละเอียด
อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ทองแดงอีเทอร์เน็ตเพื่อแปลงไฟเบอร์ , Fiber Media Converter ราคา , ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว

อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต เครื่องแปลงไฟเบอร์แบบ Single Mode สามารถใส่ลงในแร็คแชสซีหรือใส่เข้าไปในเปลือกสแตนด์อโลน Fiber Media Converter อยู่ระหว่างส่วน 10/100/1000 Base-TX และส่วน 1000Base-FX Ethernet Copper To Fiber Converter สามารถขยาย...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยว ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย