สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Lgx Type 1 4 - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Lgx Type 1 4)

  • 1 4 8 16 Rack Mounted PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก LGX ประเภท

    1 4 8 16 Rack Mounted PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก LGX ประเภท

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8 LGX PLC Splitter 1: 8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง ตัวแยกแสง LGX Type 1x4 optical fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC 1x4 Splitter Abs Box เป็นขนาดที่เล็ก, ความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างและ channel`to ดี·ช่องสม่ำเสมอและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน PON (EPON / GPON) เครือข่ายที่จะตระหนักถึงการแยกอำนาจสัญญาณแสง 1X4 LGX Box PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc

    1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 splitter แสง lgx plc plc ไฟเบอร์ออฟติคัลแยกแสง จะ ขึ้นอยู่กับเครื่องให้คำแนะนำคลื่นแสงเครื่องบินเทคโนโลยีการกำหนดอำนาจการส่องสว่าง ต่ำ PDL ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณสมบัติของการสูญเสียการแทรกต่ำและปริมาณขนาดเล็กความกว้างของคลื่นปฏิบัติการกว้างช่องสูงและอื่น ๆ . 1 ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd

    ตัวแปลงสัญญาณ D-Type ขนาดใหญ่ D Dc ขนาดใหญ่ D Dd

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ d dc ขนาดใหญ่ d dc / d d ขนาดใหญ่ รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า D-Type D Dc ขนาดเล็ก D Fc / upc ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom รวมถึงความเข้ากันได้กับสายเคเบิลและสายไฟมาตรฐานที่สามารถใช้งานได้ตามมาตรฐานทางกลและสิ่งแวดล้อมของอุตสาหกรรม อะแดปเตอร์ D D D...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter FTTH Gpon Fiber Optic Splitter เป็น เครือข่ายออปติคัลพาสซีฟ (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานศูนย์กลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุ shunt สัญญาณแสง ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องสัญญาณที่ ดี 1x4 Fiber APC LGX Box PLC Spliiter เป็น ระบบการสื่อสารแบบไฟเบอร์ซึ่ง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 * 8 ขั้วต่อ SC UPC LGX PLC ชนิดแยกประเภท

    1 * 8 ขั้วต่อ SC UPC LGX PLC ชนิดแยกประเภท

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 * 8 ขั้วต่อ SC UPC LGX PLC ชนิดแยกประเภท 1 * 8 Fiber PLC Splitter ของ Module Type คือความ ยืดหยุ่นของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณจากช่อง แสงที่ใช้ในการกำหนดพลังงานไฟฟ้าให้กับผลิตภัณฑ์ Light PDL ผลิตภัณฑ์ PDL ต่ำ มีคุณสมบัติการสูญเสียการแทรกต่ำและมีปริมาตรขนาดเล็กขอบเขตของความยาวคลื่นในการดำเนินงานกว้าง , ช่องสูงและอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8 PLC Splitter ออพติคอล 1x8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง 1x8 ABS PLC Splitter มักจำเป็นต้องแบ่งสัญญาณแสงออกเป็นสัญญาณที่เหมือนกันหลายตัวหรือรวมสัญญาณหลายสัญญาณเข้าเป็นสัญญาณเดียว 1x8...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 64 ไฟเบอร์ออปติค LGX Box Cassette ปลั๊กอินชนิด Splitter 1 64 LGX กล่องเทปคาสเซ็ตมีช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างดีสม่ำเสมอช่องต่อช่องทางความน่าเชื่อถือสูงและขนาดที่เล็กและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTX PON ที่จะตระหนักถึงการจัดการพลังงานสัญญาณแสง 1 64 LGX Box Cassette Plug-in Type...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องกระจายไฟเบอร์ Lgx Splitter ติดผนัง

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Lgx Splitter ติดผนัง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Lgx Splitter ติดผนัง กล่องไฟเบอร์ออปติก 8Port เหมาะสำหรับติดตั้งผนังด้านนอกห้องใต้ดินและภายในอาคาร 32 กล่องไฟเบอร์เทอร์มินัลแฟคเตอรีที่ มีฟังก์ชั่นการต่อ สายดิน การต่อฟิวชั่นการแยกแสงการกระจายสายไฟ Fdb Distribution Box Indoor สามารถรองรับตัวแยก PLC ขนาด 1x8 ได้ คุณสมบัติ กล่องไฟเบอร์คอนโทรเลอร์ 1. F...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic

    กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ Lgx Splitter Optic กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง ใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายวางในระบบเครือข่ายการสื่อสาร FTTx 32 Port Terminal Box ทำจาก PC + วัสดุ ABS ช่วยให้ร่างกายแข็งแรงและเบา กล่องใส่ Abs Pc Smc สามารถติดตั้งได้โดยติดตั้งบนผนังหรือติดตั้งแบบ Poled กล่องขั้วต่อด้วย Lgx...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องวางสายไฟเบอร์กั้นแยกไฟ LGX 1x16

    กล่องวางสายไฟเบอร์กั้นแยกไฟ LGX 1x16

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องวางสายไฟเบอร์กั้นแยกไฟ LGX 1x16 ชุด กล่องไฟเบอร์ออฟติกรุ่น Outdoor สามารถใช้งานได้ในโครงการ FTTH และเหมาะสำหรับงานด้านนอกของอาคาร กล่องเชื่อมต่อสำหรับ ความสามารถในการรับส่งข้อมูลของ ไฟเบอร์ สามารถเหมาะสำหรับผู้ที่มีสายไฟเบอร์ที่แตกต่างกัน กล่องกระจายไฟ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 LGX ประเภท Gpon ไฟเบอร์ออฟติคัล Splitter

    1x8 LGX ประเภท Gpon ไฟเบอร์ออฟติคัล Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 LGX ประเภท Gpon ไฟเบอร์ออฟติคัล Splitter วงจร Lightwave แบบระนาบ (Planar Lightwave Circuits ) ตัวแยกแสง (Optical Plc Splitter) ใช้พลังงานได้อย่างสม่ำเสมอตลอดทั้งโหมดปฏิบัติการโหมดเดี่ยว (1260-1650 nm) Gpon Fiber Splitter มีตั้งแต่ 1x4 ถึง 2x32 และเส้นใยอินพุท / เอาท์พุทสามารถให้มาพร้อมกับหรือไม่มีตัวเชื่อมต่อ...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LGX Splitter กลางแจ้ง

    กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LGX Splitter กลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก LGX Splitter กลางแจ้ง กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง Ftth ใช้ที่จุดเชื่อมต่อที่สายเคเบิลหุ้มเกราะและในร่ม สายเคเบิล FTTH ในเครือข่ายใยแก้วนำแสง กล่อง สิ้นสุดไฟเบอร์ สามารถติดผนังหรือเสาได้ ติดตั้งใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคารกล่องเชื่อมต่อผนังสามารถติดตั้งตัวแยกเทป LGX...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก SC APC ชนิด Hot-Melt Type Fusion Quick Connector

    ไฟเบอร์ออปติก SC APC ชนิด Hot-Melt Type Fusion Quick Connector

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก SC APC Hot-Melt Type ฟิวชั่นเชื่อมต่อด่วน Fast Connector SC Apc สามารถจัดวางเส้นใยได้อย่างรวดเร็วและง่ายดายในฟิลด์และมี Fiber Optic SC Quick Connector พร้อม สำหรับ 900 ไมครอนและ 250 ไมครอน SC Fusion Quick Connector ช่วยให้โปรแกรมติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ในนาทีที่อุปกรณ์ และแผง patch แบบไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com