สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวแยก 1 8 - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแยก 1 8)

  • Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ ให้การแสดงที่ยอดเยี่ยมในช่วงความยาวคลื่นกว้าง (1260 ~ 1620nm) ที่ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 85C ตัวแยก plc B lockless มีการสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL การสูญเสียผลตอบแทนสูงและทิศทางและความสม่ำเสมอที่ดีมาก F iber optic plc splitter 1 8 การ ใช้งานรวมถึงระบบ FTTx, PON และ CATV...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1: 2 1: 8 FBT Optical Coupler Splitter FBT Coupler Splitter i s มีคุณสมบัติของปริมาตรขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างความน่าเชื่อถือสูงความสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ สำหรับเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ )...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก คือ มีลักษณะของปริมาณขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างความน่าเชื่อถือสูงสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ . 1x16 PLC ออฟติคอลอี...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 32 Way แยกไฟเบอร์ออปติก มีประสิทธิภาพสูง 1 × N หรือ 2 × N, โหมดเดี่ยว, ตัวแยกพลังงานแบบพาสซีฟตามเทคโนโลยี PLC 32 Ways Plc Fiber Splitter สามารถใช้ในทิศทางย้อนกลับเพื่อรวมสัญญาณออปติคัลหลายตัวที่มีอยู่ที่พอร์ตเอาต์พุตเข้ากับพอร์ตอินพุต 2 32 ตัวแยกแสง มีให้เลือกหลายรูปแบบโดยมีขั้วต่อ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สามช่วงความยาวคลื่น 1-16 Plug-in PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยก Coupler เคเบิลใยแก้วนำแสง Gpon แฝง ตัวแยกสัญญาณแบบพาสซีฟ ถูกใช้เพื่อแยกลำแสงไฟเบอร์ออปติกเป็นหลาย ๆ ลำที่อัตราส่วนการแยกสัญญาณที่แน่นอน Optical Cable Coupler เป็นหนึ่งในองค์ประกอบหลักของ FTTH พารามิเตอร์ทั่วไปของ ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

    FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    FTTH 1 4 1 8 ตัวแยกสัญญาณอินเทอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 1 8 PLC Splitter ใช้เทคโนโลยี Planer Light wave Circuit (PLC) สำหรับการแบ่งอัตราส่วน 2, 4, 8,16, 32 และ 64 FTTH 1 4 แยกไฟเบอร์ออปติก สามารถ 1260nm ~ 1650nm เช่นความหลากหลายของความยาวคลื่นของการสำรองพลังงานแสงในการสำนึกการกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON...

    ติดต่อตอนนี้

  • PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์

    PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์ Fiber Optic Splitter เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแสงที่สร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีคลื่นวิทยุแบบซิลิก้า 1 8 plc splitter มีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณที่ดี Optical Cable Splitter ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย PON ตัวแยกไฟเบอร์คือ พร้อม...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 4 8 16 Rack Mounted PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก LGX ประเภท

    1 4 8 16 Rack Mounted PLC ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก LGX ประเภท

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8 LGX PLC Splitter 1: 8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง ตัวแยกแสง LGX Type 1x4 optical fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติคแบบ ABS plc 1x8 PLC Splitter ออพติคอล 1x8 เป็นเครือข่ายแบบพาสซีฟออปติคอล (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุปัดสัญญาณแสง 1x8 ABS PLC Splitter มักจำเป็นต้องแบ่งสัญญาณแสงออกเป็นสัญญาณที่เหมือนกันหลายตัวหรือรวมสัญญาณหลายสัญญาณเข้าเป็นสัญญาณเดียว 1x8...

    ติดต่อตอนนี้

ประเภท

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com