รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร)

ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator ตัวแปร , Attenuator LC 2db , ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่...

 คลิกรายละเอียด
LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง , LC ตัวลดทอนตัวแปร , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC

LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ใช้ในการใช้งานที่ระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย