รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex)

สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex , สายแพทช์

เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC UPC 5db ใยแก้วนำแสงแบบคงที่ , โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode , Attenuator LC / UPC 5 DB

LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator, มันรวมถึงการตัดทอนสัญญาณ Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC / PC SM Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง Quad LC , ตัวแปลง ST LC , อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LC

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC Optic , อะแดปเตอร์แปลน PVC , ตัวแปลงแปลน LC

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM , DX Sc / apc อะแดปเตอร์สีเขียว

อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซี , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC UPC SX Adapter

ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3 , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc , ตัวแปลง Lc-lc Simplex

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SC , ST เพื่อ SC Coupler , ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter

Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค ST , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex

ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex Plastic SC ไปยัง SC ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ซิงก์เพล็กซ์ SC Adapter , SC UPC Adapter , อะแดปเตอร์ SC / PC SM DX

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Duplex Plastic SC couplers ได้รับการออกแบบมาเพื่อติดตั้งในรูปแบบสี่เหลี่ยมตัดมาตรฐาน ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex APC SC Coupler
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง SCC APC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC , ไฟเบอร์ออปติก Adaptor SC DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX Line of simplex และ Duplex APC SC Couplers มีช่องรับความอดทนอย่างแน่นหนาเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับการเชื่อมต่อกับ APC ที่เชื่อมต่อกันอย่างเหมาะสม เพื่อให้ได้ค่าสะท้อนย้อนกลับต่ำค่าของชุดไฟเบอร์บางตัวใช้ตัวเชื่อมต่อกับ...

 คลิกรายละเอียด
LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex , LC Duplex อะแดปเตอร์ , LC Duplex Coupler

LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex ประกอบด้วยตัวถังโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง LC Adapter Duplex ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานกับไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: LC Pigtail 0.9 มม. 12 สี , 0.9 มม. Optical Pigtail , LC Duplex Fiber Optic Pigtail

LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี สี LC Pigtail 0.9 มม. 12 เป็นวิธีที่รวดเร็วในการทำให้โรงงานสิ้นสุดในสาขา 0.9 มม. Optical Pigtail สามารถฟิวชั่นหรือเชื่อมต่อกับเส้นใยที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย Foclink...

 คลิกรายละเอียด
Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: Singlemode ไฟเบอร์ออปติก Fc Apc Connector , FC LC SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก , การเชื่อมต่อแบบรวดเร็วผ่านช่องทางอย่างรวดเร็ว

Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว Singlemode Fiber Optic Fc Apc Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV...

 คลิกรายละเอียด
SC-PC Singlemode Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Singlemode , SM Patch Cord , SC-PC SM Patch Cord

SC-PC Singlemode Patch Cord SC-PC SM Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย Singlemode Patch Cord ที่ เชื่อมต่อกับปลายด้านบน SM Patch Cord ใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่ง ได้แก่...

 คลิกรายละเอียด
Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: Duplex ไฟเบอร์ออปติก Connector , LC Fiber Duplex Connector , Duplex LC Connector

Duplex LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก โซลูชัน LC Fiber Duplex Connector ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าสำหรับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดเล็กและง่ายต่อการใช้งาน Duplex Connector ปลอกโครเมี่ยมพีซีหรือ 8 องศา APC เส้นผ่านศูนย์กลาง 12 ~...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Duplex Patch Cable , สายแพทช์ SM Duplex , สายแพทช์ OM3 Duplex

สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ...

 คลิกรายละเอียด
LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: LC SM Duplex Connector , ตัวเชื่อมต่อ LC Simplex , คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single Mode

LC SM Simplex Duplex Connector LC SM Duplex Connector, LC Simplex Connector เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองด้านทำให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: โดย polybag
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000 PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 1000 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ ST Type , Multimode ST Connector , ตัวเชื่อมต่อ ST โหมดเดี่ยว

ตัวเชื่อมต่อประเภท ST หลายแบบ Singlemode การ เชื่อมต่อ ST Type ได้รับการพัฒนาโดย AT & T ในไม่ช้าหลังจากที่ FC เข้ามา ได้อย่างรวดเร็วพวกเขาสามารถเข้าใจผิดกัน แต่ Sinlge Mode ST Connector และ Multimode ST Connetor...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย