รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์หุ้มเกราะ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์หุ้มเกราะ)

สายแพทช์หุ้มเกราะ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์หุ้มเกราะ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์หุ้มเกราะ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์หุ้มเกราะ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
SC สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC สายแพทช์หุ้มเกราะ , สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ , Amoured Bend Insensitive Patch สายไฟ

SC สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ แพทช์ใยแพทช์ไฟเบอร์และแพทช์สาย ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แพทช์ไฟเบอร์ออปติก , เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกหุ้มสายแพทช์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะเป็นสายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกที่หุ้ม ไว้ ที่ปลายทั้งสองมีขั้วต่อที่อนุญาตให้เชื่อมต่อกับ CATV ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ไฟเบอร์อาร์เรย์แพทช์สายไฟ...

 คลิกรายละเอียด
จัมเปอร์จัมเปอร์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์หุ้มเกราะ FC / APC , สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex FC แบบสองทาง , จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคอลหุ้มเกราะ

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ FC Armoured Fiber Patch Cord ที่ มีโครงสร้างโลหะหุ้มเกราะสามารถให้การปกป้องเส้นใยแสงได้ดีกว่าสายไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน สายแพทช์หุ้มเกราะ FC / APC...

 คลิกรายละเอียด
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SC AP SC ในอาคาร , สายไฟ SC Single Mode , SC Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
SC ไปยังเต้าเสียบไฟเบอร์ออฟติก ST
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก SC ST , SC ไปยังสายไฟเบอร์ออฟติค , สายแพทช์หุ้มเกราะ

SC ไปยังเต้าเสียบไฟเบอร์ออฟติก ST สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC ST มีคุณสมบัติทั้งหมดของสายแพทช์มาตรฐาน แต่แข็งแรงกว่ามาก สายแพทช์หุ้มเกราะ จะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าจะก้าวโดยผู้ใหญ่และมีความสามารถในการต้านทานหนู...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์หุ้มเกราะ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์หุ้มเกราะ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์หุ้มเกราะ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์หุ้มเกราะ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย