รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์ออปติคัล (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ออปติคัล)

สายแพทช์ออปติคัล - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์ออปติคัล ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์ออปติคัล ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์ออปติคัล แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ SC SC LC LC ST
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC Patch Cord , Duplex ไฟเบอร์แพทช์เคเบิ้ล , สายแพทช์ออปติคัล

สายไฟเบอร์ SC SC LC LC ST สายแพทช์ไฟเบอร์ จะส่งสัญญาณแสงเพียงครั้งเดียวและ SC Patch Cord สามารถใช้งานได้นานกว่าแบบมัลติเนื่องจากมีความทนทานต่อการลดทอน แกนหลักของ สายแพทช์ Duplex Fiber คือ 9 / 125μ (ไมครอน) สายแพทช์ออปติคัล...

 คลิกรายละเอียด
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ST Patch Cord , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex , จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex สายแพทช์ ST Patch เป็นสื่อทางเลือกสำหรับการส่งสัญญาณว่า Simplex Optical Patch Cord มีวัตถุประสงค์เพื่อการทดสอบหรือเนื่องจากการฟื้นฟูเครือข่าย ในกรณีของการทดสอบ Simplex Optical Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก FC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC APC Patch Pord , FC ไฟเบอร์ Patch Pords , FC ไฟเบอร์แพทช์ Pord

สายไฟเบอร์ออปติก FC APC FC APC Patch Pord เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ Fiber Patch cord Foclink เป็นมืออาชีพผู้ผลิตเอฟซีไฟเบอร์ Patch Pord เอฟซีไฟเบอร์ Patch Pords...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ FC / PC , Patch Cord FC / UPC , สายแพทช์แบบ Single Mode

สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC FC / PC Patch Cord เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล Patch Cord FC / UPC มีขั้วต่อเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งอยู่ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก ชุด เคเบิ้ล Patch Mode แบบ Single Mode...

 คลิกรายละเอียด
SC SC สายแพทช์ Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC SC สายแพทช์ Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก SC-ST , SC SC สายไฟเบอร์ออปติก

SC APC สายไฟเบอร์ออปติก เรามีคุณภาพ SC-ST ไฟเบอร์สายแพทช์ที่ มีราคาที่แข่งขัน SC SC Duplex Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย commnucation แสงและโปรแกรม FTTH ซึ่งมีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง SC SC MM สายไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord Simplex , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex

สายไฟเบอร์ออปติก Simplex สายไฟเบอร์ออปติก Simplex ประกอบด้วยเส้นใยเดี่ยวและใช้ในแอพพลิเคชั่นที่ต้องการการโอนถ่ายข้อมูลเพียงทางเดียว...

 คลิกรายละเอียด
SC SC สายแพทช์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC สายไฟเบอร์ออฟติคัล , SC LC Patch Cord , SC SC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ

SC SC สายแพทช์ออปติก ที่มีคุณภาพเสนอ SC สายไฟ Patch Foclink ไฟเบอร์ออฟติคัลด้วยราคาที่แข่งขัน SC สายไฟ Patch ออฟติคอลมีความหลากหลายของที่กำหนดเอง Simplex เพล็กซ์และมินิซิปโหมดเดียว (SM) และโหมดมัลติโค้ด (MM) Fiber Optic Patch...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติกใยแพรไหม Simplex Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก SM Duplex , พีวีซีเพล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex มี สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ แพ็คเก็ต Simplex Duplex ที่ ทนทานและมีเสถียรภาพซึ่งใช้งานได้โดยตรงในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงแตกต่างกันโดยไม่ต้องเพิ่มการป้องกัน แจ็คเก็ตคู่นี้จะป้องกันไม่ให้ SM Duplex Fiber Optic Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-LC , สายไฟเบอร์ออปติก SC-LC Patch Cord , สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC

LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch เราจัดหา lc lc patch cord ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia ceramic ferrule; LC Patch Cord สามารถใช้ PC, UPC หรือ LC APC ไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ปลาย สายไฟ เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC-LC...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Optic Sc ​​Om4 , Lc / pc Duplex Om4 สายแพทช์ , Sc Duplex สายแพทช์ Om4

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4 ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC FC ST SC สายแพทช์ , ST SC สายแพทช์ , ไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC LC FC ST SC สายแพทช์ เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียต่ำ ST SC Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วหรือสายแพทช์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SC AP SC ในอาคาร , สายไฟ SC Single Mode , SC Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3 , สายแพทช์ OM3 , สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์ออปติคัล จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์ออปติคัล ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์ออปติคัล ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์ออปติคัล ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย