รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp)

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-016
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner , ทำความสะอาดคลิกเดียว , หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo

ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ได้ รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี SC Optical Fi Connector ทำความสะอาดปากกาเพื่อ ทำความสะอาดใบหน้าของ Ferrule ช่วยขจัดคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: แพทช์ไฟเบอร์ออปติก , เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกหุ้มสายแพทช์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะเป็นสายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกที่หุ้ม ไว้ ที่ปลายทั้งสองมีขั้วต่อที่อนุญาตให้เชื่อมต่อกับ CATV ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ไฟเบอร์อาร์เรย์แพทช์สายไฟ...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SM สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ , SM สายไฟเบอร์แพทช์ , สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต,...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: FC PC Patch Cord , Patch Cord Multimodo , ไฟเบอร์ออปติก Patchcord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode FC Patch Patch ของคอมพิวเตอร์ที่ มีจำหน่ายใน สายแพทช์ Multimodo และ Singlemode FC Patch Cord เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC , FC SC สายไฟเบอร์ออปติก , FC Patchcord ไฟเบอร์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC Patch Cord เป็น สาย ไฟเบอร์ออปติกที่ นิยมใช้มากที่สุดในปัจจุบัน FC Fibre Patchcord ถูกนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง FC Patch Cord สามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ FC ได้อย่างสมบูรณ์...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Multimode Patch Cord , ไฟเบอร์ Patch Cord LC , สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติกา

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo Mtp ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย