สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Mpo)

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO เป็นแกนไฟเบอร์กลาสหลายตัวภายในแต่ละช่องเสียบ กล่าวคือมีการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์กลาสหลายแบบในแต่ละ สายแพทช์ MPO...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo

    ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-016

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ได้ รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี SC Optical Fi Connector ทำความสะอาดปากกาเพื่อ ทำความสะอาดใบหน้าของ Ferrule ช่วยขจัดคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ โดยไม่ทำให้เกิดรอยหรือรอยขีดข่วน ปากกาทำความสะอาด SC FC ST Connectors...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO

    สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ ที่มีประสิทธิภาพสูงช่วยลดเวลาในการติดตั้งและตั้งเวลาในการเชื่อมต่อเครือข่ายอีกทั้งยังใช้เชื่อมต่อเทป สายแพทช์ออปติคัล MPO ที่นำเสนอในรูปแบบไฟเบอร์ในมาตรฐาน 8, 12,...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะเป็นสายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกที่หุ้ม ไว้ ที่ปลายทั้งสองมีขั้วต่อที่อนุญาตให้เชื่อมต่อกับ CATV ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ไฟเบอร์อาร์เรย์แพทช์สายไฟ หนาป้องกันชั้นจะใช้ในการเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณรับสัญญาณและกล่องขั้ว นี้เรียกว่า...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต, ดังนั้นจะมีความสับสนกับสายไฟเบอร์แพทช์อื่น ๆ ที่อาจนำมาใช้ไม่มี สายไฟเบอร์บอร์ด SM Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode FC Patch Patch ของคอมพิวเตอร์ที่ มีจำหน่ายใน สายแพทช์ Multimodo และ Singlemode FC Patch Cord เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย คุณสมบัติ สายแพทช์ หลาย...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC Patch Cord เป็น สาย ไฟเบอร์ออปติกที่ นิยมใช้มากที่สุดในปัจจุบัน FC Fibre Patchcord ถูกนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง FC Patch Cord สามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ FC ได้อย่างสมบูรณ์ สายไฟเบอร์เอสซีไฟเบอร์ Patch Cord สามารถยึดได้อย่างมั่นคง...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica ยังใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งข้อมูลด้วยอัตราบิตสูงการสื่อสารโทรคมนาคมเครื่องมือการเทอร์มินัลการยุติอุปกรณ์ที่ใช้งาน LAN / WAN และ FTTX สายไฟเบอร์แพทช์ LC...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com