รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์ Lc (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ Lc)

สายแพทช์ Lc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์ Lc ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์ Lc ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์ Lc แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC Patch สายไฟเบอร์ , สายแพทช์ Simplex , ไฟเบอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex LC Fiber Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดกะทัดรัดรุ่นเล็ก สายไฟเบอร์ออปติก มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำสายไฟเบอร์ออปติกมีความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก...

 คลิกรายละเอียด
Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex , สายแพทช์ LC Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0%...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ LC , สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว , สาย Optical Patch

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Foclink เป็น ผู้ผลิต Optical Patch Cable ระดับมืออาชีพ สายเชื่อม ต่อ LC Patch ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในการประยุกต์ใช้ FTTH และ FTTx เครือข่ายการประมวลผลข้อมูลเครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม สายไฟเบอร์ออปติกแบบ...

 คลิกรายละเอียด
LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Single Mode , LC ตัวลดทอน 5 dB , LC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator

LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติค S โหมดกริดที่ ใช้ในระบบไฟเบอร์ออปติกอาจใช้หลักการที่หลากหลายสำหรับการทำงานของพวกเขา ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก APC LC , DX SM Patch Cord , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Duplex

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์...

 คลิกรายละเอียด
LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ LC APC , สายไฟเบอร์ออปติก LC APC , สายแพทช์ LC-LC

LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord เราเป็นผู้ผลิต แพทช์สายไฟรุ่น LC APC ซึ่ง เป็น สาย ผลิตภัณฑ์รุ่น LC APC Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียน้อย สายแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ LC Duplex Singlemode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC-LC สายแพทช์เดี่ยว , สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex LC , Patch Cord FC-LC Duplex

สายแพทช์ LC Duplex Singlemode LC เพล็กซ์แพทช์สายไฟเป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคอล พวกเขามีการเชื่อมต่อเหมือนกันหรือแตกต่างกันซึ่งมีการติดตั้งอยู่บนปลายของเส้นใยสายแพทช์แก้วนำแสง แพทช์สาย FC-LC...

 คลิกรายละเอียด
Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์แพทช์ดูเพล็กซ์ , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex , Multimode Duplex Patch Cord

Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์ Foclink เสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทซึ่ง ได้แก่ Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ Multimode Duplex Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SM สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ , SM สายไฟเบอร์แพทช์ , สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต,...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2m , สายไฟเบอร์ออปติก SC LC SX , สายไฟเบอร์บอร์ด SCLC กลางแจ้ง

สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์ เราจัดหา สายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2m , สาย ไฟเบอร์ออปติก SCLC SX Fiber Fiber นี้มีเส้นใยมัลติโพรเซส 50/125 หรือเส้นใยมัลติโพรเซสเซอร์ 62.5 / 125 เส้นใย สายไฟเบอร์ ออฟฟิศรุ่น SCLC สามารถมีขนาด 0.9 มม., 1.8 มม., 2 มม. หรือ 3 มม....

 คลิกรายละเอียด
SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC ไปยัง FC Patch Cord , ไฟเบอร์ SC ไปยัง FC Patch Cord , สายแพทช์ SC-FC Duplex

SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC ไปยัง FC Patch Cord ใน Simplex, Duplex และ Mini Zip, โหมดเดี่ยว (SM) และโหมดมัลติ (MM); ชุด ไฟเบอร์เทอร์ของ FC Patch Cord ที่สามารถสร้างขึ้นตามข้อกำหนดของคุณ Patch Cord SC-FC Duplex เป็นไปตาม RoHS...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Optic Sc ​​Om4 , Lc / pc Duplex Om4 สายแพทช์ , Sc Duplex สายแพทช์ Om4

สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4 ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SX , สายเชื่อม LC APC Fiber Jumper , LC LC Multimode Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน...

 คลิกรายละเอียด
สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC FC Patch Cord , สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC Om3 , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX

สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper Foclink มี LC FC Patch Cord สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC om3 ถูกสร้างขึ้นด้วยกระจก OM3 ในขั้ว AB ถึง BA เพื่อรองรับ LAMMF และเครือข่ายสายความเร็วสูงความเร็วสูงแบบเลเซอร์หลายชนิด สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX...

 คลิกรายละเอียด
lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC SC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC FC Patch Cord ราคา , LC ถึง LC Fiber Patch Leads

lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ LC ถึง LC Fiber Patch Leads โดยทั่วไปมีสีส้มหรือสีเทามีขั้วต่อสีครีมหรือสีดำและระยะการส่งผ่านที่สั้นกว่า LC FC Patch Cord ราคา ถูกเสริมด้วยเส้นด้ายอะรามิดและล้อมรอบด้วยเสื้อป้องกัน LC SC Fiber Optic Jumper...

 คลิกรายละเอียด
LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC ไปยัง LC Patch Cord , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode , จัมเปอร์ไฟเบอร์ SC / UPC-LC / UPC SM

LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว SC / UPC-LC / UPC SM Fiber Jumper เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและเป็นหนึ่งในสายแพทช์ใยใช้มากที่สุดโดยจะสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่ายซึ่งเป็นสายไฟเบอร์ชนิดที่ถูกที่สุด SC ไปยัง LC Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ 48 พอร์ตที่ติดตั้งบนแร็คไฟเบอร์ , Fiber Patch Panel 48 พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC Duplex 48 พอร์ต

แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din , แผงแพทช์ LC 24 , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC

แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 แผงไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC Attenuator ตัวแปร , Attenuator LC 2db , ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแสง ODF , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC , แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์

แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ 1U , แผงแพทช์ไฟเบอร์มัลติโหมด , LC Patch Panel

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

 คลิกรายละเอียด
2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: Gpon แยกแสง , 2 8 แยก PLC , 2 16 แยก PLC

2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์ Lc จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์ Lc ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์ Lc ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์ Lc ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย