สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ Lc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ Lc)

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex LC Fiber Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดกะทัดรัดรุ่นเล็ก สายไฟเบอร์ออปติก มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำสายไฟเบอร์ออปติกมีความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก เราจัดหาสายไฟ LC Simplex Patch ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia...

    ติดต่อตอนนี้

  • Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0% ทดสอบทางแสงสำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้แน่ใจว่ามีคุณภาพสูงเป็นอย่างมากที่มีประสิทธิภาพสำหรับสายเคเบิลเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ประกอบด้วยโหมดมัลติโหมดหลายแบบ 9/125...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Foclink เป็น ผู้ผลิต Optical Patch Cable ระดับมืออาชีพ สายเชื่อม ต่อ LC Patch ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในการประยุกต์ใช้ FTTH และ FTTx เครือข่ายการประมวลผลข้อมูลเครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแพ็ดช์แบบ simplex หรือ duplex...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว

    LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติค S โหมดกริดที่ ใช้ในระบบไฟเบอร์ออปติกอาจใช้หลักการที่หลากหลายสำหรับการทำงานของพวกเขา ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์ ใช้เส้นใยที่เจือปนหรือเชื่อมต่อผิดพลาดหรือกำลังไฟทั้งหมดเนื่องจากทั้งสองแบบนี้น่าเชื่อถือและราคาไม่แพง ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบอินไลน์แบบอินไลน์...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์ Plug-and-Play เช่นโมดูล SFP และตัวรับส่งสัญญาณ XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    LC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord เราเป็นผู้ผลิต แพทช์สายไฟรุ่น LC APC ซึ่ง เป็น สาย ผลิตภัณฑ์รุ่น LC APC Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียน้อย สายแพทช์ LC เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ สายไฟเบอร์ ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ LC Duplex Singlemode

    สายแพทช์ LC Duplex Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ LC Duplex Singlemode LC เพล็กซ์แพทช์สายไฟเป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคอล พวกเขามีการเชื่อมต่อเหมือนกันหรือแตกต่างกันซึ่งมีการติดตั้งอยู่บนปลายของเส้นใยสายแพทช์แก้วนำแสง แพทช์สาย FC-LC เพล็กซ์ซีรีส์มาพร้อมกับคอลเลกชันที่ครอบคลุมของความยาวและการเชื่อมต่อที่จะตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับการใช้งาน สาย LC...

    ติดต่อตอนนี้

  • Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์

    Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    Multiplex Simplex Duplex สายแพทช์ Foclink เสนอโซลูชั่นแบบครบวงจรด้วยผลิตภัณฑ์หลากหลายประเภทซึ่ง ได้แก่ Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel และอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ Multimode Duplex Patch Cord เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียน้อย Fiber Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว สายแพทช์ไฟเบอร์แบบเดียว เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือทางไกล ขนาดโหมด 8.3 / 125 เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างชัดเจนในแจ็คเก็ต, ดังนั้นจะมีความสับสนกับสายไฟเบอร์แพทช์อื่น ๆ ที่อาจนำมาใช้ไม่มี สายไฟเบอร์บอร์ด SM Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

    สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ SC LC ไฟเบอร์ เราจัดหา สายไฟเบอร์ออปติก SCLC 2m , สาย ไฟเบอร์ออปติก SCLC SX Fiber Fiber นี้มีเส้นใยมัลติโพรเซส 50/125 หรือเส้นใยมัลติโพรเซสเซอร์ 62.5 / 125 เส้นใย สายไฟเบอร์ ออฟฟิศรุ่น SCLC สามารถมีขนาด 0.9 มม., 1.8 มม., 2 มม. หรือ 3 มม. สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลที่ได้รับการจัดอันดับ Rizer, Plenum...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC ไปยัง FC Patch Cord ใน Simplex, Duplex และ Mini Zip, โหมดเดี่ยว (SM) และโหมดมัลติ (MM); ชุด ไฟเบอร์เทอร์ของ FC Patch Cord ที่สามารถสร้างขึ้นตามข้อกำหนดของคุณ Patch Cord SC-FC Duplex เป็นไปตาม RoHS และสายทั้งหมดได้รับการทดสอบทางแสง 100%...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

    สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4 ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4 optical...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC LC Multimode Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper

    สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper Foclink มี LC FC Patch Cord สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC om3 ถูกสร้างขึ้นด้วยกระจก OM3 ในขั้ว AB ถึง BA เพื่อรองรับ LAMMF และเครือข่ายสายความเร็วสูงความเร็วสูงแบบเลเซอร์หลายชนิด สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX เป็นสายเคเบิลไฟเบอร์ Duplex OM3 50/125 วัสดุเสื้อคลุมสีน้ำรอบ ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ

    lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    lc ไฟเบอร์ออปติกแพทช์ราคาสายไฟ LC ถึง LC Fiber Patch Leads โดยทั่วไปมีสีส้มหรือสีเทามีขั้วต่อสีครีมหรือสีดำและระยะการส่งผ่านที่สั้นกว่า LC FC Patch Cord ราคา ถูกเสริมด้วยเส้นด้ายอะรามิดและล้อมรอบด้วยเสื้อป้องกัน LC SC Fiber Optic Jumper...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว

    LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว SC / UPC-LC / UPC SM Fiber Jumper เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและเป็นหนึ่งในสายแพทช์ใยใช้มากที่สุดโดยจะสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่ายซึ่งเป็นสายไฟเบอร์ชนิดที่ถูกที่สุด SC ไปยัง LC Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายใยแก้วนำแสง สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์แบบ...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผงแบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 แผงไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC แบบ 2dB Foclink มีสายยาวของคลื่นคู่แบบคู่ (1310 / 1550nm) ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode ไฟเบอร์ Attenuator รวมถึง Attenuator แสงตัวแปร, Attenuator แสงแบบอินไลน์, xed Attenuator แสง ตัวลดทอนแบบคงที่ ถูกใช้ในแอปพลิเคชันที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง 144 แผงโครงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com