รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์ Om3 Duplex (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ Om3 Duplex)

สายแพทช์ Om3 Duplex - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์ Om3 Duplex ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์ Om3 Duplex ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์ Om3 Duplex แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Duplex Patch Cable , สายแพทช์ SM Duplex , สายแพทช์ OM3 Duplex

สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Fiber Optic Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Adatper , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น...

 คลิกรายละเอียด
Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง Quad LC , ตัวแปลง ST LC , อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LC

Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC Optic , อะแดปเตอร์แปลน PVC , ตัวแปลงแปลน LC

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซี , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , LC UPC SX Adapter

ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3 , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc , ตัวแปลง Lc-lc Simplex

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-SC , ST เพื่อ SC Coupler , ไฟเบอร์ SC ถึง ST Adapter

Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค ST , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex

ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex Plastic SC ไปยัง SC ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ซิงก์เพล็กซ์ SC Adapter , SC UPC Adapter , อะแดปเตอร์ SC / PC SM DX

อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Duplex Plastic SC couplers ได้รับการออกแบบมาเพื่อติดตั้งในรูปแบบสี่เหลี่ยมตัดมาตรฐาน ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
Duplex APC SC Coupler
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวแปลง SCC APC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC , ไฟเบอร์ออปติก Adaptor SC DX

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX Line of simplex และ Duplex APC SC Couplers มีช่องรับความอดทนอย่างแน่นหนาเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับการเชื่อมต่อกับ APC ที่เชื่อมต่อกันอย่างเหมาะสม เพื่อให้ได้ค่าสะท้อนย้อนกลับต่ำค่าของชุดไฟเบอร์บางตัวใช้ตัวเชื่อมต่อกับ...

 คลิกรายละเอียด
LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex , LC Duplex อะแดปเตอร์ , LC Duplex Coupler

LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex ประกอบด้วยตัวถังโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง LC Adapter Duplex ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานกับไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3 , สายแพทช์ OM3 , สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode , สายไฟ Patch SM , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ Multimode SC OM3
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ OM3 FTTH หลายสาย , ชุดสายไฟ Simplex Duplex SC OM3 , Duplex SC จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคอล

สายแพทช์ Multimode SC OM3 Foclink มี สายแพทช์ Multimode OM3 FTTH หลายแบบที่ มีประเภทของตัวเชื่อมต่อตั้งแต่ LC, SC, ST และ MTP FOC ให้ Simplex Duplex SC สายแพทช์ OM3 เหมาะสำหรับแบนด์วิดท์ความเร็วสูงรวมทั้งสายแพทช์ OM3 50/125...

 คลิกรายละเอียด
FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex Patch Cord , สายแพทช์ Duplex FC / UPC , FC-FC ไฟเบอร์ FC สายแพทช์

FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์ FC / UPC Duplex Patch Cord ช่วยลดการลดทอนเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเปรียบเทียบกับ FC-FC FC FC Patch Cord และจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex มีประสิทธิภาพมากขึ้น...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ FTTH SC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Patch Cord , สายแพทช์สายเคเบิล SC / APC , สายแพทช์ FTTH

สายแพทช์ FTTH SC APC สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Patch Cord บางครั้งเรียกว่า Fiber Optic Jumper มักใช้ SC ซึ่งเป็นตัวเชื่อมแบบฟอร์มขนาดเล็ก สายแพทช์ FTTH ยังมาในสายพันธุ์ที่มีขั้วต่อชนิดหนึ่งที่ปลายด้านหนึ่งและหัวต่อชนิดอื่น ๆ อีกด้วย SC / APC...

 คลิกรายละเอียด
LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: LC Pigtail 0.9 มม. 12 สี , 0.9 มม. Optical Pigtail , LC Duplex Fiber Optic Pigtail

LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี สี LC Pigtail 0.9 มม. 12 เป็นวิธีที่รวดเร็วในการทำให้โรงงานสิ้นสุดในสาขา 0.9 มม. Optical Pigtail สามารถฟิวชั่นหรือเชื่อมต่อกับเส้นใยที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย Foclink...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์สายไฟ Mutilmode LC SX , สายเชื่อม LC APC Fiber Jumper , LC LC Multimode Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ Multimode SC FC LC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟ SC Patch คุณภาพสูง , LC SC สายแพทช์ , สายแพทช์ Multimode FC SC

สายแพทช์ Multimode SC FC LC High Quality SC Patch Cord เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายใยภายในที่มีฝุ่นละอองและกลไกการป้องกันด้วยเลเซอร์ ง่ายต่อการเสียบปลั๊กเข้า /...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม , MM Patch สายไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ในสายแพทช์ Multimodo และ Singlemode สาย ไฟเบอร์ออปติกของ MM เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์ Om3 Duplex จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์ Om3 Duplex ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์ Om3 Duplex ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์ Om3 Duplex ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย