สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ Om3 Duplex - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ Om3 Duplex)

  • สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายไฟเบอร์แพทช์ เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-023

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2 ส่วนเชื่อมโยงกับสายเคเบิลเสริมสำหรับการต่อฟิวชั่นระหว่างสายแสงและเส้นใยไฟเบอร์ การเชื่อมต่อกับสายแพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก แต่ละตัวแบบ D เหมาะกับช่องเสียบที่กำหนดไว้อย่างถูกต้องและใช้เพื่อเชื่อมต่อ SC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: อะแดปเตอร์ 40 ชุดต่อแพ็ค ในกล่อง 28 * 28 * 28

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ FOC ให้ Duplex โลหะ ST เพื่อ SC ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ แก้ประเภทการเชื่อมต่อที่นิยมเช่นเอฟซี, SC, ST และ LC.ST การ SC Adapter ST-SC ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์ ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex

    ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ นอกจากนี้ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้สามารถใช้กับตัวเชื่อมต่อแบบ PC หรือ UPC ได้...

    ติดต่อตอนนี้

  • Duplex Plastic SC ไปยัง SC ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง

    Duplex Plastic SC ไปยัง SC ไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ SC PC MM DX Duplex Plastic SC couplers ได้รับการออกแบบมาเพื่อติดตั้งในรูปแบบสี่เหลี่ยมตัดมาตรฐาน ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ นอกจากนี้ตัวเชื่อมต่อเหล่านี้สามารถใช้กับตัวเชื่อมต่อแบบ PC หรือ UPC ได้ ติดต่อเราวันนี้เพื่อรับส่วนลดจากโครงการขนาดใหญ่ ....

    ติดต่อตอนนี้

  • Duplex APC SC Coupler

    Duplex APC SC Coupler

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX Line of simplex และ Duplex APC SC Couplers มีช่องรับความอดทนอย่างแน่นหนาเพื่อให้มั่นใจว่าได้รับการเชื่อมต่อกับ APC ที่เชื่อมต่อกันอย่างเหมาะสม เพื่อให้ได้ค่าสะท้อนย้อนกลับต่ำค่าของชุดไฟเบอร์บางตัวใช้ตัวเชื่อมต่อกับ Angled Polish Contact (APC)...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย

    LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์เครือข่าย ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex ประกอบด้วยตัวถังโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งกลไกการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง LC Adapter Duplex ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานกับไฟเบอร์ LC Adapter เลือกชนิดที่เหมาะสมตามสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้งาน LC Duplex...

    ติดต่อตอนนี้

  • เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3

    เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40 Gigabit และ 100 Gigabit Ethernet ได้ถึง 100 เมตร 10...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch มีความคงทนและทนทานต่อการใช้งานในขณะที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่มีคุณภาพสูง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Multimode SC OM3

    สายแพทช์ Multimode SC OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Multimode SC OM3 Foclink มี สายแพทช์ Multimode OM3 FTTH หลายแบบที่ มีประเภทของตัวเชื่อมต่อตั้งแต่ LC, SC, ST และ MTP FOC ให้ Simplex Duplex SC สายแพทช์ OM3 เหมาะสำหรับแบนด์วิดท์ความเร็วสูงรวมทั้งสายแพทช์ OM3 50/125 ซึ่งเหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่นเครือข่ายขนาด 10Gb Duplex SC Fiber Optic Jumper เรียกว่า 50/125...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์ FC / UPC Duplex Patch Cord ช่วยลดการลดทอนเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเปรียบเทียบกับ FC-FC FC FC Patch Cord และจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex มีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่ในการใช้สายเคเบิ้ลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายองค์กรอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ FTTH SC APC

    สายแพทช์ FTTH SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ FTTH SC APC สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Patch Cord บางครั้งเรียกว่า Fiber Optic Jumper มักใช้ SC ซึ่งเป็นตัวเชื่อมแบบฟอร์มขนาดเล็ก สายแพทช์ FTTH ยังมาในสายพันธุ์ที่มีขั้วต่อชนิดหนึ่งที่ปลายด้านหนึ่งและหัวต่อชนิดอื่น ๆ อีกด้วย SC / APC วางสายแพทช์สายเคเบิล...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี

    LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic

    • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    LC Duplex ไฟเบอร์ออฟติคอลสีขุ่น 0.9 มม. 12 สี สี LC Pigtail 0.9 มม. 12 เป็นวิธีที่รวดเร็วในการทำให้โรงงานสิ้นสุดในสาขา 0.9 มม. Optical Pigtail สามารถฟิวชั่นหรือเชื่อมต่อกับเส้นใยที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย Foclink ให้ความยืดหยุ่นในระดับกว้างกับเส้นใยไฟเบอร์รวมถึงโหมด OM3, multimode และ 10/50 / 125um OM3, ไฟเบอร์ simplex,...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC LC Multimode Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Multimode SC FC LC

    สายแพทช์ Multimode SC FC LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Multimode SC FC LC High Quality SC Patch Cord เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายใยภายในที่มีฝุ่นละอองและกลไกการป้องกันด้วยเลเซอร์ ง่ายต่อการเสียบปลั๊กเข้า / ออกทั้งบานเกล็ดที่ขั้วต่อและอะแดปเตอร์สามารถเปิดและปิดได้โดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อมต่อหรือดึงออกจากอะแดปเตอร์อย่างถูกต้องหลีกเลี่ยงฝุ่นหรือสิ่งปนเปื้อนอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ในสายแพทช์ Multimodo และ Singlemode สาย ไฟเบอร์ออปติกของ MM เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกใยมัลติมิเตอร์ 2...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com