สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ Simplex - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์ Simplex)

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex LC Fiber Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดกะทัดรัดรุ่นเล็ก สายไฟเบอร์ออปติก มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำสายไฟเบอร์ออปติกมีความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก เราจัดหาสายไฟ LC Simplex Patch ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex

    สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติก FC Simplex FC Patch Cord มีเทปสเตนเลสแบบขดลวดมากกว่าใยบัฟเฟอร์ล้อมรอบด้วยชั้นของอะลูมิเนียมและเหล็กกล้าไร้สนิมตาข่ายกับแจ็คเก็ตด้านนอก เปลือกหุ้มที่ทนทานด้วยเหล็กและเคฟลาร์จะแข็งแรงกว่า สายแพทช์ FO ทั่วไปและมีอุณหภูมิที่ใช้งานได้ดีกว่า แม้ว่า สายแพทช์ F iber นี้มีโลหะ สายไฟเบอร์ออปติก Simplex Optic...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Simplex แบบ Single Mode

    สายแพทช์ Simplex แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Simplex แบบ Single Mode สายแพทช์ Simplex Simple Mode เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Simplex ขนาดกะทัดรัด Simplex Fiber Optic Patch Cord คุณลักษณะอินเตอร์เฟซแบบ RJ-45 กับการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำก็อยู่กับการจัดตำแหน่งความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่ว world.The ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกอยู่กับ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก Simplex

    สายไฟเบอร์ออปติก Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก Simplex สายไฟเบอร์ออปติก Simplex ประกอบด้วยเส้นใยเดี่ยวและใช้ในแอพพลิเคชั่นที่ต้องการการโอนถ่ายข้อมูลเพียงทางเดียว ตัวอย่างเช่นรถบรรทุกระหว่างรัฐที่ส่งน้ำหนักบรรทุกไปยังสถานีตรวจสอบหรือตรวจสอบสายน้ำมันที่ส่งข้อมูลเกี่ยวกับการไหลของน้ำมันไปยังตำแหน่งศูนย์กลาง สายแพทช์ Simplex Optic...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex

    สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex เส้นใยไฟเบอร์ เป็น สายไฟ ที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ สะดวกในการเชื่อมต่อและจัดการชั้นหนาของการป้องกันโดยทั่วไปที่ใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างออฟติคอลและ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์จักษุ 3 สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำ 3...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex

    สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex Simplex หรือ Duplex Fiber Patch Cord ประกอบด้วยเส้นใยเดี่ยวและใช้ในแอพพลิเคชันที่ต้องการการโอนข้อมูลเพียงทางเดียว สายไฟเบอร์ออปติคอลของ SM DX ใยแก้วนำแสง ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ สายสลิง SX DX ทุกชิ้นได้รับการทดสอบทางแสง 100%...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST และมาพร้อมกับน็อตยึดและแหวนสำหรับล็อค ST Fiber Coupler สาย D- Fiber Patch, Fiber Adaptor, Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

    ติดต่อตอนนี้

  • บอร์ดไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SC Simplex

    บอร์ดไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SC Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    บอร์ดไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SC Simplex บอร์ดไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ SC Simplex เป็นการออกแบบที่ปรับเปลี่ยนได้โดยสามารถดึงถาดใส่ภายในและกล่องเหล็กรีดเย็นได้ สามารถติดตั้ง แผง วงจรไฟเบอร์ออปติกและขั้วต่อ pigtails ได้หลายแบบไฟเบอร์ยูนิฟิเคเตอร์มีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex SC PC / APC SM Simplex ไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ เป็นที่รู้จักกันเป็น SC ชุดไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์รวมถึงโหมดเดียวและอะแดปเตอร์ SC มัลติแขนเซอร์โคเนียและแขนสีบรอนซ์เริมและ SC Coupler เพล็กซ์ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC เช่น อะแดปเตอร์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC โหมดเดี่ยว ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode ใช้เชื่อมต่อ สาย ไฟเบอร์ออปติกในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเพื่อลดพลังงานแสงในระดับหนึ่ง ส่วนใหญ่รวมทั้ง F คงที่ Attenuator Optical ผม nLine Attenuator ติ, V Attenuator Optical ariable เรา จัดหาชนิดของ Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-ST Multimode Simplex (Metal)

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-ST Multimode Simplex (Metal)

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ST-ST Multimode Simplex (Metal) Adaptor ใยแก้วนำแสง ST ของเรามีขนาดพอดีกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผง patch, cassettes, แผ่นอะแดปเตอร์, mounts ผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะแบบบาร์เรลแบบนี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเทอร์เฟซ ST และมาพร้อมกับการยึดน็อตและล็อคเครื่องซักผ้า...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex

    สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex เราจัดหา SM DX Patch Cord ตลอดทั้งปี SC / APC Simplex SMF Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Simplex ขนาดกะทัดรัด SM DX Patch Cord มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำมีการจัดตำแหน่งที่มีความแม่นยำสูงและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลกโดยมีขั้วต่อเซรามิก...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch มีความคงทนและทนทานต่อการใช้งานในขณะที่ให้ประสิทธิภาพการทำงานที่มีคุณภาพสูง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Multimode SC OM3

    สายแพทช์ Multimode SC OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Multimode SC OM3 Foclink มี สายแพทช์ Multimode OM3 FTTH หลายแบบที่ มีประเภทของตัวเชื่อมต่อตั้งแต่ LC, SC, ST และ MTP FOC ให้ Simplex Duplex SC สายแพทช์ OM3 เหมาะสำหรับแบนด์วิดท์ความเร็วสูงรวมทั้งสายแพทช์ OM3 50/125 ซึ่งเหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่นเครือข่ายขนาด 10Gb Duplex SC Fiber Optic Jumper เรียกว่า 50/125...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์ FC / UPC Duplex Patch Cord ช่วยลดการลดทอนเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเปรียบเทียบกับ FC-FC FC FC Patch Cord และจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex มีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่ในการใช้สายเคเบิ้ลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายองค์กรอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ FTTH SC APC

    สายแพทช์ FTTH SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ FTTH SC APC สายไฟเบอร์ออปติก SC APC Patch Cord บางครั้งเรียกว่า Fiber Optic Jumper มักใช้ SC ซึ่งเป็นตัวเชื่อมแบบฟอร์มขนาดเล็ก สายแพทช์ FTTH ยังมาในสายพันธุ์ที่มีขั้วต่อชนิดหนึ่งที่ปลายด้านหนึ่งและหัวต่อชนิดอื่น ๆ อีกด้วย SC / APC วางสายแพทช์สายเคเบิล...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ Multimode LC SX LC LC Multimode Patch Cord มาพร้อมกับ สายไฟเบอร์ออปติก Modilmode LC SX หรือชุด สาย ไฟเบอร์ออปติกสองสาย เราจัดหา สายแพทช์ LC ซึ่งอาจเป็น สายไฟเบอร์ออปติก LC APC สายไฟเบอร์ออปติกคอร์สาย ไฟเบอร์ออฟติคอล เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC LC Multimode Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Multimode SC FC LC

    สายแพทช์ Multimode SC FC LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Multimode SC FC LC High Quality SC Patch Cord เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายใยภายในที่มีฝุ่นละอองและกลไกการป้องกันด้วยเลเซอร์ ง่ายต่อการเสียบปลั๊กเข้า / ออกทั้งบานเกล็ดที่ขั้วต่อและอะแดปเตอร์สามารถเปิดและปิดได้โดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อมต่อหรือดึงออกจากอะแดปเตอร์อย่างถูกต้องหลีกเลี่ยงฝุ่นหรือสิ่งปนเปื้อนอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ในสายแพทช์ Multimodo และ Singlemode สาย ไฟเบอร์ออปติกของ MM เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกใยมัลติมิเตอร์ 2...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ

    LC SM Simplex Duplex ตัวเชื่อมต่อ

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    LC SM Simplex Duplex Connector LC SM Duplex Connector, LC Simplex Connector เป็นสายไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองด้านทำให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก คอนเน็กเตอร์ไฟเบอร์ LC แบบ Single Mode...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com