รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายแพทช์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายแพทช์)

สายแพทช์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายแพทช์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายแพทช์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายแพทช์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ประเภทการสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง , การเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก , กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้ง

กล่องเลิกจ้าง FTTH 4 แกนใยกลางแจ้ง กล่องเลิกจ้างกลางแจ้งไฟเบอร์ มีฟังก์ชั่นของการแก้ไขฟังก์ชั่นการเชื่อมป้องกันขั้วของสายเคเบิล; กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก ใช้สำหรับเชื่อมต่อสายเคเบิลและผมเปีย การ เลิกจ้างสายเคเบิลใยแก้วนำแสง F iber ชนิดที่...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก , กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ , กล่องไฟเบอร์เทอร์มินัลการเข้าถึง

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FTTH 4 แกน กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก ถูกนำมาใช้ในการสิ้นสุดของอาคารและบ้านพักอาศัยเพื่อแก้ไขและประกบด้วยผมเปีย กล่องไฟเบอร์เทอร์มินัล ทำจากพลาสติกคุณภาพสูงดีไซน์กะทัดรัดขนาดเล็กและอเนกประสงค์ มันสามารถติดตั้งบนผนัง F IBER...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ติดผนังในร่มกลางแจ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 500
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก , กล่องเลิกจ้างแสง , กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออฟติคัล

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ติดผนังในร่มกลางแจ้ง กล่องกระจาย ไฟเบอร์ออปติก Ftth กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงกลางแจ้งใช้ในการเชื่อมต่อสายไฟระหว่างสายเคเบิลแสงและอุปกรณ์สื่อสารด้วยแสง กล่องเลิกจ้างแสง ผ่าน adaper...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: การเลิกจ้างสายเคเบิลใยแก้ว , กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ , ราคาสิ้นสุดกล่องไฟเบอร์ออปติก

กล่องต่อสายไฟเบอร์ 12 แกน Ftth กล่องเลิกจ้าง Foclink นอกอาคารไฟเบอร์ ถูกออกแบบมาเพื่อเชื่อมต่อสายป้อน / จำหน่ายกับสายเคเบิลหล่นของสมาชิกโดยใช้ PLC splitter ในเครือข่าย FTTx ราคาสิ้นสุดกล่องไฟเบอร์ออปติก ของ FTTH...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC Patch สายไฟเบอร์ , สายแพทช์ Simplex , ไฟเบอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ Lx Simplex LC Fiber Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงที่มีขนาดกะทัดรัดรุ่นเล็ก สายไฟเบอร์ออปติก มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45 ที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับต่ำสายไฟเบอร์ออปติกมีความแม่นยำสูงและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนัง Ftth
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 500
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคากล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ , การสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง , กล่องเลิกจ้าง Ftth

Ftth BoX ไฟเบอร์ออปติกติดผนังแบบติดผนัง กล่องเลิกจ้าง FTTH มีฟังก์ชั่นของการแก้ไขฟังก์ชั่นการเชื่อมป้องกันขั้วของสายเคเบิล; กล่อง ต่อสาย ไฟเบอร์ออปติก ใช้เพื่อเชื่อมต่อสายเคเบิลและผมเปีย ราคากล่องเลิกจ้างไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
กล่องกระจายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ , ตู้เชื่อมต่อไฟเบอร์ , กล่องสิ้นสุดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

กล่องกระจายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง กล่องกระจายไฟเบอร์ มีไว้สำหรับการกระจายและการเชื่อมต่อเทอร์มินัลสำหรับระบบใยแก้วนำแสงชนิดต่าง ๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเหมาะสำหรับการกระจายขั้วมินิเครือข่าย...

 คลิกรายละเอียด
Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex , สายแพทช์ LC Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0%...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Multimode Patch Cord , ไฟเบอร์ Patch Cord LC , สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติกา

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ LC , สายไฟเบอร์ออปติกใยโหมดเดี่ยว , สาย Optical Patch

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode Foclink เป็น ผู้ผลิต Optical Patch Cable ระดับมืออาชีพ สายเชื่อม ต่อ LC Patch ของเราใช้กันอย่างแพร่หลายในการประยุกต์ใช้ FTTH และ FTTx เครือข่ายการประมวลผลข้อมูลเครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม สายไฟเบอร์ออปติกแบบ...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อ SC SC LC LC ST
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ขั้วต่อ SC Fiber Optic , ช่องเสียบ SC Single Mode , ตัวเชื่อมต่อ Multimode SC

ขั้วต่อ SC SC LC LC ST ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC เป็น ขั้วต่อปลดออก จากระบบไร้สายที่มีปลั๊ก zirconia ขนาด 2.5 มม. มีให้เลือกใช้ใน Single Mode SC Connector และ Multimode SC Connector ตัวเชื่อม นี้มีการออกแบบการเชื่อมต่อแบบ push-pull...

 คลิกรายละเอียด
FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก , กล่องจัดการไฟเบอร์ , กล่องสายไฟเบอร์

FTTH กล่องหน้ากากหน้าจอ 6 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสง สามารถรองรับสมาชิกได้ถึง 6 ราย กล่องเคเบิลไฟเบอร์ ถูกใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายเคเบิลหล่นในระบบเครือข่าย FTTx กล่องการจัดการไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สถานีเครือข่ายออปติคอล , กล่องฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ออปติก , กล่องไฟเบอร์

กล่องเทอร์มินัลเครือข่ายใยแก้วนำแสงแบบติดผนัง ใยแก้วนำแสงสถานีเครือข่ายกล่องใช้กันอย่างแพร่หลายเป็นจุดเลิกจ้างสำหรับสายป้อนการเชื่อมต่อกับวางสายเคเบิล การต่อเชือก, การแยก, การกระจายสามารถทำได้ในกล่องนี้ กล่องไฟเบอร์ออปติกฝ่าวงล้อม...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ SC SC LC LC ST
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC Patch Cord , Duplex ไฟเบอร์แพทช์เคเบิ้ล , สายแพทช์ออปติคัล

สายไฟเบอร์ SC SC LC LC ST สายแพทช์ไฟเบอร์ จะส่งสัญญาณแสงเพียงครั้งเดียวและ SC Patch Cord สามารถใช้งานได้นานกว่าแบบมัลติเนื่องจากมีความทนทานต่อการลดทอน แกนหลักของ สายแพทช์ Duplex Fiber คือ 9 / 125μ (ไมครอน) สายแพทช์ออปติคัล...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก SC Multimode
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC สายไฟเบอร์ออปติค , สายแพทช์ SC Multimode , สายไฟเบอร์ออปติก

สายไฟเบอร์ออปติก SC Multimode Patch Cord SC มัลติลักษณะสำคัญความหลากหลายของที่กำหนดเอง Simplex เพล็กซ์และมินิซิปโหมดเดียว (SM) และโหมดมัลติ (MM) Fiber Optic Patch ประเภทสายไฟเชื่อมต่อไฟเบอร์รวมถึง ST เอฟซี, SC, LC, หมู่, MTRJ, E2000 -etc....

 คลิกรายละเอียด
LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Single Mode , LC ตัวลดทอน 5 dB , LC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator

LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติค S โหมดกริดที่ ใช้ในระบบไฟเบอร์ออปติกอาจใช้หลักการที่หลากหลายสำหรับการทำงานของพวกเขา ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องแยกสัญญาณแสง , กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ , กล่องไฟเบอร์ออปติก

กล่องรับสัญญาณแบบจุดต่อไฟเบอร์ออฟติคัล 16 พอร์ต กล่องต่อ สายไฟเบอร์ ออปติก FTTH ใช้ในการสิ้นสุดการสิ้นสุดของอาคารที่พักอาศัยและวิลล่าเพื่อแก้ไขและประกบกันด้วยหางเปีย ผลิตภัณฑ์ ของ ผู้ผลิตกล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ สามารถติดตั้งบนผนังหรือเสา...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ราคาแยกไฟเบอร์ออปติก , แยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) , แยกไฟเบอร์ออปติก Coupler

ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) มีให้พร้อมกับการกำหนดค่า 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32 และ 1x64 ด้วยโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์ออปติก Coupler แยก สามหน้าต่าง 250um Bare ไฟเบอร์แยก สามารถแยกสัญญาณแสงเป็น 4...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex , สายแพทช์

เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแยกเส้นใยแสง 12 พอร์ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องแยกแสง , กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก , ตู้วางสายไฟเบอร์ออปติก

กล่องแยกเส้นใยแสง 12 พอร์ต กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง 12 แกนเป็นผลิตภัณฑ์การจัดการสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้กับขั้วของสายเคเบิลแสง กล่องแยกแสง มีประเภทที่แตกต่างกันและโครงสร้างขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางภายในถาด 18 มม. (Φ)...

 คลิกรายละเอียด
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ST Patch Cord , สายไฟเบอร์ออปติก Simplex , จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex สายแพทช์ ST Patch เป็นสื่อทางเลือกสำหรับการส่งสัญญาณว่า Simplex Optical Patch Cord มีวัตถุประสงค์เพื่อการทดสอบหรือเนื่องจากการฟื้นฟูเครือข่าย ในกรณีของการทดสอบ Simplex Optical Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก ST , Multimode Fiber Patch Cord , Patch Cord Fibra

เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST สายไฟเบอร์ออปติก ST Fiber เป็น Patch Cord Fibra ที่ ใช้ในการต่ออุปกรณ์ตัวหนึ่งเข้ากับสายสัญญาณอื่น สาย พีเอ ที ST ที่ มีขั้วต่อ ST fiber ผลิตในประเทศจีนด้วยราคา OEM เวลาจัดส่งที่รวดเร็ว ในกรณีของการทดสอบ Multimode...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ไฟเบอร์ออปติก ST สายแพทช์ , ไฟเบอร์ออปติก Simplemode Simplex Patchicord , สายแพทช์

สายไฟเบอร์ออปติกเดี่ยวแบบ ST Singlemode ไฟเบอร์ออปติก ST Patch Cord ผลิตขึ้นจากมาตรฐานสากล Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายแพทช์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายแพทช์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายแพทช์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายแพทช์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย