รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์)

สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex Fiber , ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC , ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC LC Duplex Fiber Connector, ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC, ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่เชื่อมต่อกัน เป็นพลาสติกสำหรับส่งผ่านขนาดกลางของสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออฟติกรุ่นเดียว ST , สายไฟเบอร์ออฟติคัล Singlemode , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SM / APC Simplex SMF , สายแพทช์ SM DX , สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์

สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex เราจัดหา SM DX Patch Cord ตลอดทั้งปี SC / APC Simplex SMF Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Simplex ขนาดกะทัดรัด SM DX Patch Cord มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45...

 คลิกรายละเอียด
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3 , สายแพทช์ OM3 , สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40...

 คลิกรายละเอียด
LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC ไปยัง LC Patch Cord , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode , จัมเปอร์ไฟเบอร์ SC / UPC-LC / UPC SM

LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว SC / UPC-LC / UPC SM Fiber Jumper เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและเป็นหนึ่งในสายแพทช์ใยใช้มากที่สุดโดยจะสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่ายซึ่งเป็นสายไฟเบอร์ชนิดที่ถูกที่สุด SC ไปยัง LC Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย