รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น)

สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Simplex 62.5 / 125 , สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้ว 3 เส้น , สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น

สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น Simplex เส้นใยไฟเบอร์ เป็น สายไฟ ที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ สะดวกในการเชื่อมต่อและจัดการชั้นหนาของการป้องกันโดยทั่วไปที่ใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างออฟติคอลและ กล่องสิ้นสุดไฟเบอร์จักษุ 3 สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC-APC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 32 Way แยกใยแก้วนำแสง , 32 Ways Plc ตัวแยกไฟเบอร์ , 2 32 ตัวแยกแสง

2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 32 Way แยกไฟเบอร์ออปติก มีประสิทธิภาพสูง 1 × N หรือ 2 × N, โหมดเดี่ยว, ตัวแยกพลังงานแบบพาสซีฟตามเทคโนโลยี PLC 32 Ways Plc Fiber Splitter...

 คลิกรายละเอียด
Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ , ตัวแยกบมจ. บล็อคless , ไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) ตัวแยก 1 8

Gpon Pon ตัวแยกเส้นใยแสงแบบพาสซีฟ ตัวแยกแสงแบบพาสซีฟ ให้การแสดงที่ยอดเยี่ยมในช่วงความยาวคลื่นกว้าง (1260 ~ 1620nm) ที่ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 85C ตัวแยก plc B lockless มีการสูญเสียการแทรกต่ำและ PDL การสูญเสียผลตอบแทนสูงและทิศทางและความสม่ำเสมอที่ดีมาก...

 คลิกรายละเอียด
กล่องแยกเส้นใยแสง 12 พอร์ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องแยกแสง , กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก , ตู้วางสายไฟเบอร์ออปติก

กล่องแยกเส้นใยแสง 12 พอร์ต กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง 12 แกนเป็นผลิตภัณฑ์การจัดการสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้กับขั้วของสายเคเบิลแสง กล่องแยกแสง มีประเภทที่แตกต่างกันและโครงสร้างขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางภายในถาด 18 มม. (Φ)...

 คลิกรายละเอียด
ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มม , ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่...

 คลิกรายละเอียด
1 8 1 16 PLC ประเภทแยกเส้นใยแสง PLC
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 16 PLC ตัวแยกแสง , 1 8 ประเภทแยกเส้นใยแสง , PLC แยกเส้นใย

1 8 1 16 PLC ประเภทแยกเส้นใยแสง PLC 1 16 PLC ตัวแยกแสง เป็นแบบรวมของท่อนำคลื่น w ide ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260-1650nm 1 8...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แนวนอน , เข้าร่วมกล่องรวมสัญญาณ , กล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง,...

 คลิกรายละเอียด
1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง 1 ถึง 30Db , FTTH Attenuator SC APC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

1 ถึง 30 db FTTH Attenuator SC APC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator เป็นส่วนประกอบที่ติดตั้งในระบบส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงที่ช่วยลดพลังงานในสัญญาณแสงมันถูกใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคมเครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสงสิ่งอำนวยความสะดวกการทดสอบใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
1 8 1 16 1 32 1 64 abs กล่องชนิดใยแก้วนำแสง plc splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: กล่องแยกประเภท ABS Box Type 1x64 , 1 SC APC Splitter , 1 16 1 32 1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

1: 8 1:16 1:32 1:64 abs กล่องประเภทไฟเบอร์ออปติกแอลซี splitter ABS Box Type 1x64 PLC Splitter เป็นอุปกรณ์ใยแก้วนำแสง g ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณ ตามข้อมูลการกำหนดกำลังรับน้ำหนักของเครื่องระนาบคลื่นวิทยุ ต่ำ PDL...

 คลิกรายละเอียด
1 16 1 32 เครื่องฉายไฟเบอร์ออปติกแอลจีเอ็มอีที FTTH
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 32 Lgx Box Plc Splitter , ตัวแยกแสง 1x16 Plc , Ftth Fiber Optic Plc Splitter

1 16 1 32 เครื่องฉายไฟเบอร์ออปติกแอลจีเอ็มอีที FTTH 1 32 Lgx Box Plc Splitter เป็นอุปกรณ์เสริมที่เน้นการใช้งานที่มีคุณภาพสูง เทคโนโลยีคลื่นนำแสง ซิลิกา...

 คลิกรายละเอียด
1 32 1 64 FBT ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: 1 32 1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์ , Splitter แสง , 1 64 ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

1:32 1:64 FBT ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter 1:32 1:64 Fiber Optic Splitter ถูกประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้ เทคโนโลยีคลื่นนำแสง ซิลิกา...

 คลิกรายละเอียด
การต่อสายไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: การต่อสายไฟเบอร์ออปติก , Splice ไฟเบอร์ออปติก , การปิดผนึก Fiber Splice

การต่อสายไฟเบอร์ออปติก Optic F i ber C lo แน่ใจว่า ใช้ในการเชื่อมต่อและป้องกัน fiber.It สามารถวางกับสายอากาศหรือฝังในแผ่นดินหรือใส่ในท่อ โครงการพลาสติกที่มีคุณธรรม กลางแจ้งไฟเบอร์ Enclosure ไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER ออปติกที่ส่งมาด้วย...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สิ่งแวดล้ , สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice , สิ่งที่แนบมา Splice อากาศ

สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice Fiber Optic Splice Joint enclosure Box ได้รับการออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นในการกำหนดค่า ขอบเขตของการใช้งานคือเสาอากาศติดตั้งบนผนัง ช่วงอุณหภูมิแวดล้อมอยู่ในช่วง -40 ° C ถึง + 65 ° C...

 คลิกรายละเอียด
48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องไฟเบอร์เบรคเกอร์ , แผง patch ไฟเบอร์พลาสติก , ผนังกล่องไฟเบอร์ออปติค

48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core 48 สายไฟเบอร์ คอป ติก หลัก สำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้าใช้สายไฟสายเคเบิลและวางสายโดยใช้จุดเชื่อมต่อ, พลาสติก แผง ขั้วต่อ แผงวงจรไฟเบอร์ที่ มีผนังหรือเสาติดตั้งเหมาะสำหรับการติดตั้งในร่มหรือกลางแจ้ง...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC / อะแดปเตอร์ Aqua Color Om3 , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc-Lc / upc , ตัวแปลง Lc-lc Simplex

LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 พอร์ต 24 36
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Odf 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก Odf 12 Core , ไฟเบอร์ออปติก Odf และโครงกระจายสินค้า

ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 พอร์ต 24 36 Foclink FPP Series เป็นประเภท Slidable ของ Fiber Optic ODF 12 พอร์ต 24 36 มี 12 พอร์ต Patch Patch Panel, 24 Port Patch Panel Patch, แผง Patch Patch 48 Port, 96 Port Patch Panel แผง, แผง Patch Patch 144 Port ODF 24...

 คลิกรายละเอียด
12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออฟติก 12 ช่อง , กล่องกระจายแสงไฟเบอร์ออปติก , กล่องกระจายไฟเบอร์คาสเซ็ต

12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล 12 ช่อง ทำจากพีซีและใยแก้วไฮบริดหลังจากเม็ดหลังจากการขึ้นรูปด้วยอุณหภูมิสูง สายไฟเบอร์ออปติคตัวจัดจำหน่ายกล่อง...

 คลิกรายละเอียด
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3 , สายแพทช์ OM3 , สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC FC ST SC สายแพทช์ , ST SC สายแพทช์ , ไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC LC FC ST SC สายแพทช์ เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียต่ำ ST SC Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วหรือสายแพทช์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงหลายโหมด , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์ , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลายสาย มีเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอนและ 50 ไมครอนสำหรับแกนกระจกจริง กับชั้นเคลือบพวกเขามีทั้ง 125 ไมครอนและมีชั้นบัฟเฟอร์พวกเขามี 250 ไมครอน Multimode Fiber Optic Patch Cable...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-010
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ชุดทำความสะอาด Fiber Connector , ชุดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก , ชุดทำความสะอาดสายไฟเบอร์

สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด...

 คลิกรายละเอียด
12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic , สายไฟเบอร์ออฟติคัล , ไฟเบอร์ Ribbon Core 12 ชิ้น

12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic ใช้สำหรับแอ็พพลิเคชันที่ต่อกันเมื่อยกเลิกสายเคเบิลภายนอกของโรงงาน สายไฟเบอร์ออฟติคัล...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายไฟเบอร์ออปติก 3 เส้น ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย