สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Om3 - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก Om3)

  • OM3 สายไฟเบอร์ออปติก

    OM3 สายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    OM3 สายไฟเบอร์ออปติก OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายแพทช์ OM3 เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล Ethernet 10Gb ใหม่ในระบบไฟเบอร์ออปติกต้องใช้เส้นใยมัลติโพลแบบ OM3 50/125 สายไฟเบอร์ออปติกใยแพทช์ OM3...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก OM3 Duplex เราเป็นซัพพลายเออร์ OMX Duplex Patch Cord เรายังมีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SM Duplex Patch Cord OM3 หมายถึงเส้นใยหลายโหมดที่ได้รับการเพิ่มประสิทธิภาพด้วยเลเซอร์ 50 / 125um และใช้สำหรับระบบที่มีแบนด์วิธสูง ระบบ สายไฟเบอร์แพทช์ เป็นจุดสุดยอดของการออกแบบเส้นใยมัลติโหมด ในการใช้โปรโตคอล...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3 SC OM3 สายไฟเบอร์ ออปติกใยแก้วนำแสง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ของเรามีปลอกหุ้มด้านนอกสีดำ (PE) ที่ช่วยป้องกันความชื้นและแสงแดด ชั้น PE หุ้มฉนวนกันความร้อนป้องกันชั้นสีส้มที่มีความหนา 2.0 มม. เป็น PVC ที่ได้รับความนิยมสูงทนต่อรังสียูวีและเปลวไฟ OFNR ชุด สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง OM3...

    ติดต่อตอนนี้

  • ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่ ใช้ในการทำความสะอาดใบหน้าปลายปลอกโลหะกำจัดฝุ่นน้ำมันและเศษอื่น ๆ . น้ำยาทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ SC SC ST ST...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและการกระแทก . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER Optic...

    ติดต่อตอนนี้

  • การต่อสายไฟเบอร์ออปติก

    การต่อสายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การต่อสายไฟเบอร์ออปติก Optic F i ber C lo แน่ใจว่า ใช้ในการเชื่อมต่อและป้องกัน fiber.It สามารถวางกับสายอากาศหรือฝังในแผ่นดินหรือใส่ในท่อ โครงการพลาสติกที่มีคุณธรรม กลางแจ้งไฟเบอร์ Enclosure ไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER ออปติกที่ส่งมาด้วย Foclink สามารถจัดหา: Fiber Media Converter,...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure

    สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice Fiber Optic Splice Joint enclosure Box ได้รับการออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นในการกำหนดค่า ขอบเขตของการใช้งานคือเสาอากาศติดตั้งบนผนัง ช่วงอุณหภูมิแวดล้อมอยู่ในช่วง -40 ° C ถึง + 65 ° C...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core

    48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces

    48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core 48 สายไฟเบอร์ คอป ติก หลัก สำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้าใช้สายไฟสายเคเบิลและวางสายโดยใช้จุดเชื่อมต่อ, พลาสติก แผง ขั้วต่อ แผงวงจรไฟเบอร์ที่ มีผนังหรือเสาติดตั้งเหมาะสำหรับการติดตั้งในร่มหรือกลางแจ้ง ติดตั้งผนังไฟเบอร์ออปติก ด้วยอะแดปเตอร์ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก

    12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล 12 ช่อง ทำจากพีซีและใยแก้วไฮบริดหลังจากเม็ดหลังจากการขึ้นรูปด้วยอุณหภูมิสูง สายไฟเบอร์ออปติคตัวจัดจำหน่ายกล่อง สายลักษณะเรียบเป็นเพื่อป้องกันน้ำป้องกันไฟเพื่อป้องกันไม่ให้ผลกระทบจากการทำงานของการป้องกันการบรรเทา Cassette Type Fiber Distribution Box...

    ติดต่อตอนนี้

  • เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3

    เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40 Gigabit และ 100 Gigabit Ethernet ได้ถึง 100 เมตร 10...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC LC FC ST SC สายแพทช์ เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียต่ำ ST SC Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ ประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อกับขั้วต่อที่แตกต่างกัน สายไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

    สายไฟเบอร์ออปติกหลายสาย

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติไฟเบอร์ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลายสาย มีเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอนและ 50 ไมครอนสำหรับแกนกระจกจริง กับชั้นเคลือบพวกเขามีทั้ง 125 ไมครอนและมีชั้นบัฟเฟอร์พวกเขามี 250 ไมครอน Multimode Fiber Optic Patch Cable มีแกนแก้วขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางใหญ่กว่าสาย singlemode...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit

    สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-010

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลทำความสะอาด Kit ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด หน้าปัดปลายฝุ่นเพื่อขจัดฝุ่นละอองน้ำมันและสิ่งสกปรกอื่น ๆ โดยไม่ทำให้เกิดรอยเปื้อนหรือรอยขีดข่วนบนผิวหน้า SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ Multimode SC OM3

    สายแพทช์ Multimode SC OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ Multimode SC OM3 Foclink มี สายแพทช์ Multimode OM3 FTTH หลายแบบที่ มีประเภทของตัวเชื่อมต่อตั้งแต่ LC, SC, ST และ MTP FOC ให้ Simplex Duplex SC สายแพทช์ OM3 เหมาะสำหรับแบนด์วิดท์ความเร็วสูงรวมทั้งสายแพทช์ OM3 50/125 ซึ่งเหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่นเครือข่ายขนาด 10Gb Duplex SC Fiber Optic Jumper เรียกว่า 50/125...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก Patch Insensitive mtrj

    สายไฟเบอร์ออปติก Patch Insensitive mtrj

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก Patch Insensitive mtrj Foclink มีความโค้งความรู้สึกแพทช์ บริษัท สายไฟประเภทของไฟเบอร์ Patch Cord เป็นหนึ่งในองค์ประกอบที่ใช้มากที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง MTRJ Fiber Optic Patch สายไฟถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายโทรคมนาคม Gigabit Ethernet และติดตั้งสถานที่ตั้ง...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

    สายไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC เราเป็น บริษัท SC PC APC ไฟเบอร์ Patch Cord ผลิตภัณฑ์ของเราใช้สำหรับการเชื่อมโยงอุปกรณ์และส่วนประกอบเรามี SC ชนิดเชื่อมต่อไฟเบอร์ การสูญเสียการแทรกต่ำของเราและสะท้อนกลับต่ำ SC PC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ เป็นส่วนประกอบที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่ายใยแก้วนำแสง SC APC Fiber Optic Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก FC APC

    สายไฟเบอร์ออปติก FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก FC APC FC APC Patch Pord เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือ Fiber Patch cord Foclink เป็นมืออาชีพผู้ผลิตเอฟซีไฟเบอร์ Patch Pord เอฟซีไฟเบอร์ Patch Pords เป็นส่วนประกอบที่มีความน่าเชื่อถือเป็นพิเศษที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียกลับ FC Patch Pord ประกอบด้วย สายแพทช์ออปติคัลที่ เชื่อมต่อ กับ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 2 ม ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ในสายแพทช์ Multimodo และ Singlemode สาย ไฟเบอร์ออปติกของ MM เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย สายไฟเบอร์ออปติกใยมัลติมิเตอร์ 2...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

    สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง SC LC / PC OM4 ชุดสายไฟเบอร์ออปติก Patch OM4 ของเราพร้อมที่จะตอบสนองความต้องการของเครือข่ายใยแก้วนำแสง 40G และ 100G ในอนาคตเรามี สายแพทช์ใยแก้วนำแสง om4 , lc / pc duplex om4 สายแพทช์ และ sc duplex om4 สายแพทช์ และ OM4 optical...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องเทอร์มินัลสายไฟเบอร์ออปติก

    กล่องเทอร์มินัลสายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องเทอร์มินัลสายไฟเบอร์ออปติก คุณสมบัติ กล่องไฟเบอร์คอนโทรเลอร์ 1. F ตู้จ่าย IBER สามารถติดตั้งกับ SC, FC pigtail 2. W allmount ไฟเบอร์สิ้นสุดกล่องขนาดเล็กและง่ายในการ opration 3 ไฟเบอร์เทอร์มินัลกล่อง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวเชื่อมต่อ LC สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก

    ตัวเชื่อมต่อ LC สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ตัวเชื่อมต่อ LC สำหรับสายไฟเบอร์ออปติก LC LC Fiber Connector, PC Fiber Connector ปลั๊ก โครเมี่ยมพีซีหรือ APC ขนาด 8 องศาเส้นผ่าศูนย์กลาง 12 ~ 128 ออนซ์, ความเข้มข้นสูง ตัวเชื่อมต่อที่ใช้สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกมี หลายชิ้นหรือมีชิ้นเดียว รายละเอียด: 1) ประเภทขั้วต่อ: FC, SC, LC,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต

    ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต 8 Port Outdoor Terminal Box สามารถรองรับผู้ใช้บริการได้ถึง 8 ราย กล่องเทอร์มินัลของ Atb Fiber 4 Core ถูกใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายเคเบิลแบบหล่นลงในระบบเครือข่าย FTTx กล่อง เสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัล 96 รุ่น...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com