สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc)

  • สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC

    สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC Singlemode Patch Cord สามารถใช้เป็นสายอุปกรณ์และสายไฟสำหรับพื้นที่ทำงานได้ ความหมายของ 'โหมด' เช่นเดียวกับโหมด Singlemode หมายถึงโหมดการส่งสัญญาณของไฟเบอร์ออปติกในแกน FC Fiber Patch Cable, Singlemode จะส่งแสงหรือโหมดเอกพจน์พร้อมกัน เรามี สายไฟเบอร์แพทช์ รวมทั้ง สาย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • 19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต

    19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel 19 แผงติดตั้งลิ้นชักลิ้นชัก Rack Mount 24 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง 144 แผงโครงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 12 พอร์ต พร้อม ไฟเบอร์ผมเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วยหนึ่ง แผงไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ต , FC อะแดปเตอร์ s และ Pigtail FC มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกจากกันตัวติดตั้งจะประกอบผมเปียและอะแดปเตอร์ในแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสงชนิดแนวตั้งดูเหมือนโดมดังนั้นจึงเรียกว่าประเภทโดม พวกเขาต้องการสเปคเดียวกันกับประเภทแนวนอน พวกเขาถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานฝังปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 4 รูเล็ก (dia.2cm) +1 หลุมรูปไข่ (แกนหลักของหลุมรูปไข่ (ผนังด้านใน) คือ 6 ซม....

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง การปิดเป็นปริมาณขนาดเล็กความจุขนาดใหญ่และการบำรุงรักษาที่สะดวก วงแหวนยางที่มีความยืดหยุ่นภายในฝาปิดนั้นมีประสิทธิภาพในการซีลและกันเหงื่อได้ดี ท่อสามารถเปิดได้ซ้ำ ๆ โดยไม่มีการรั่วไหลของอากาศ ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือพิเศษ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Rack Mount 72 แกนหลักของกรอบการกระจาย ODF

    Rack Mount 72 แกนหลักของกรอบการกระจาย ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Rack Mount 72 แกนหลักของกรอบการกระจาย ODF Rack Mount 72 แกนหลักกรอบการกระจาย ODF 24C, 36C, 48C, 72C ตัวเลือก หลักราคากรอบการกระจาย มีหรือไม่มีผมเปียไฟเบอร์ออปติกและอะแดปเตอร์ขนาดมาตรฐานน้ำหนักเบาและโครงสร้างที่เหมาะสมถาด ODF ไฟเบอร์ 72 แกน Splice แผ่นเป็นเรื่องง่ายสำหรับการระบุและการดำเนินงาน กรอบการกระจาย Rack Mount...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

    กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF ทั้งหมดสามารถถอนได้และออกแบบมาสำหรับการติดตั้งในชั้นวาง 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง ภายในกล่องรวมทั้งให้การป้องกันซึ่งสามารถโหลดได้ด้วยอินเตอร์เฟซ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง เมื่อเสียบปลายสายเคเบิลเข้าไปในปลายเพศหญิงปลายชายที่เหลือสามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ที่สายเคเบิลจะเชื่อมต่อโดยตรง แต่ให้ลดความแรงของสัญญาณที่ต้องการ ตัวลดทอนนี้มีอยู่ในค่าการลดทอน...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper

    FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC ทั้งหมดนี้มา พร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มัลติโหมด FC มีตัวเรือนประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า...

    ติดต่อตอนนี้

  • การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน

    การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน ง่ายต่อการป้อนใหม่โดยไม่ต้องใช้ชุดเครื่องมือป้อนใหม่ ที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและผลกระทบ . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER Optic สิ่งที่ส่งมาทางอากาศไฟเบอร์ Splice สิ่งที่ส่งมา Foclink...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์ อะแดปเต r มีตัวเรือนแบบบรอนซ์เป็นทางเลือก อะแดปเตอร์ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange

    ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange เราจัดหาเอฟซี UPC โหมดเดียวใยแก้วนำแสงลดทอนและโหมดเดียวเอฟซี APC ไฟเบอร์ Attenuator ทั้งสองของพวกเขาที่มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟซการเชื่อมต่อเอฟซีที่ถูกต้อง ช่วงการลดทอนมีค่าตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่ ใช้ในการทำความสะอาดใบหน้าปลายปลอกโลหะกำจัดฝุ่นน้ำมันและเศษอื่น ๆ . น้ำยาทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ SC SC ST ST...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและการกระแทก . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER Optic...

    ติดต่อตอนนี้

  • FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด

    FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด เราจัดหา Attenuator FC-FC ด้วย โหมด ปลั๊ก เดี่ยวและโหมดหลายโหมดทั้งสองแบบมีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว เราจัดหาตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC UPC และตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC APC ทั้งสองชนิดนี้มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC มีความทนทานพลังงานสูงและการสะท้อนกลับต่ำ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC

    48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC 48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC การออกแบบแยกส่วนถาดประกบสีฟ้าพลาสติก ABS 12 แกนต่อถาด, เหล็กรีดเย็น, ภาพวาดไฟฟ้าสถิต, เหมาะสำหรับตู้กระจายใยแก้วนำแสงขนาด 19 นิ้ว, กรอบการกระจาย 48 แกน ODF พร้อมฝาปิดด้านหน้า, สามารถเปิดฝาหลังได้, สะดวกสำหรับการจัดการสายเคเบิล ODF 48 Core SM FC PC Cable cable...

    ติดต่อตอนนี้

  • FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต

    FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต ได้รับการออกแบบให้มีช่องเก็บของภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งไว้ล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ใยแก้วนำแสง ชนิดต่างๆแผงแพทช์ LC ไฟเบอร์ออปติกขนาดมาตรฐาน 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องกระจายไฟเบอร์ Fttx Fc 12 พอร์ตเทเลคอม

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Fttx Fc 12 พอร์ตเทเลคอม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องกระจายไฟเบอร์ Fttx Fc 12 พอร์ตเทเลคอม กล่องจำหน่ายไฟเบอร์เทเลคอม สามารถใช้ได้ในโครงการ FTTH และเหมาะสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง กล่องแจกจ่ายพอร์ต Fc 12 สามารถกระจายสายเคเบิลด้วยตัวแยกสัญญาณ กล่องกระจาย Fttx มีฟังก์ชั่นต่อมาของประกบเชิงกลฟิวชั่นประกบกันการกระจาย ฯลฯ...

    ติดต่อตอนนี้

  • คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก ความจุที่แตกต่างกันกับขนาดที่แตกต่างกัน; ตู้ไฟเบอร์ออปติก ODF...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com