รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc)

สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ FC , สายแพทช์ Singlemode , สายไฟเบอร์แพทช์ราคา

สายไฟเบอร์ออฟติคแบบ singlemode FC Singlemode Patch Cord สามารถใช้เป็นสายอุปกรณ์และสายไฟสำหรับพื้นที่ทำงานได้ ความหมายของ 'โหมด' เช่นเดียวกับโหมด Singlemode หมายถึงโหมดการส่งสัญญาณของไฟเบอร์ออปติกในแกน FC Fiber Patch Cable, Singlemode...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , 19 Rack Mount Panel Patch Patch , แผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อ

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber...

 คลิกรายละเอียด
แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแสง ODF , แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC , แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์

แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่...

 คลิกรายละเอียด
12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: 12 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต , แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC , 19 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 12 พอร์ต พร้อม ไฟเบอร์ผมเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วยหนึ่ง แผงไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ต , FC อะแดปเตอร์ s และ Pigtail FC...

 คลิกรายละเอียด
การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกน 48 , ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง , กล่องต่อใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

การปิดประกบกันใยแก้วนำแสงแบบแกนกลางทางอากาศของกลางแจ้ง 48 การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสงชนิดแนวตั้งดูเหมือนโดมดังนั้นจึงเรียกว่าประเภทโดม พวกเขาต้องการสเปคเดียวกันกับประเภทแนวนอน พวกเขาถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานฝังปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 4 รูเล็ก...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ข้อต่อปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง , กล่องต่อสายเคเบิล , กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

กล่องต่อประกบกันของสายเคเบิลใยแก้วนำแสง การปิดเป็นปริมาณขนาดเล็กความจุขนาดใหญ่และการบำรุงรักษาที่สะดวก วงแหวนยางที่มีความยืดหยุ่นภายในฝาปิดนั้นมีประสิทธิภาพในการซีลและกันเหงื่อได้ดี ท่อสามารถเปิดได้ซ้ำ ๆ โดยไม่มีการรั่วไหลของอากาศ...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount 72 แกนหลักของกรอบการกระจาย ODF
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาจำหน่ายกรอบหลัก , แกน ODF ไฟเบอร์ 72 , โครงยึดตู้แร็คเมาท์ ODF

Rack Mount 72 แกนหลักของกรอบการกระจาย ODF Rack Mount 72 แกนหลักกรอบการกระจาย ODF 24C, 36C, 48C, 72C ตัวเลือก หลักราคากรอบการกระจาย มีหรือไม่มีผมเปียไฟเบอร์ออปติกและอะแดปเตอร์ขนาดมาตรฐานน้ำหนักเบาและโครงสร้างที่เหมาะสมถาด ODF ไฟเบอร์ 72 แกน Splice...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 Fiber FC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 2PCS / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE
  • หมายเลขรุ่น: ODF-035

Tag: ODF FC 12 พอร์ต , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12 ไฟเบอร์ , ODF พร้อมกับ FC ไฟเบอร์ออปติกหางเปีย

กรอบการกระจายใยแก้วนำแสง ODF รายละเอียด: ODF พร้อมกับผมเปีย และอะแดปเตอร์มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ สามารถจัดจำหน่ายกล่องบรรจุได้ตั้งแต่ 6 ถึง 144 เส้นใย ODF...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ลดทอนใยแก้วนำแสง , Attenuator ออปติกแปลน , ตัวลดทอนแสง 10 Db FC

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบแปลน 10 dB FC ไฟเบอร์ Attenuators เหล่านี้ประกอบด้วยขั้วต่อ FC ชายที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ FC หญิงที่ปลายอีกด้านหนึ่ง...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC-Fiber , FC-FC / PC ตัวแปลงไฟเบอร์ Simplex , อะแดปเตอร์เคเบิลใยแก้วนำแสง SC FC

อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC...

 คลิกรายละเอียด
FC ไฟเบอร์ออปติก Adatper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Adatper ใยแก้วนำแสง FC โลหะ , อะแดปเตอร์ใยแสง SC FC , อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC APC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC PC ทั้งหมดนี้มา พร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์มัลติโหมด FC มีตัวเรือนประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC...

 คลิกรายละเอียด
การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องรับเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง , ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง , ปิดสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

การปิดประกบกันของใยแก้วนำแสง 12 แกน ง่ายต่อการป้อนใหม่โดยไม่ต้องใช้ชุดเครื่องมือป้อนใหม่ ที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและผลกระทบ . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ Fc

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator ปรับ FC , ตัวลดทอน FC PC , ลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดหน้าแปลน

ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange เราจัดหาเอฟซี UPC โหมดเดียวใยแก้วนำแสงลดทอนและโหมดเดียวเอฟซี APC ไฟเบอร์ Attenuator ทั้งสองของพวกเขาที่มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟซการเชื่อมต่อเอฟซีที่ถูกต้อง ช่วงการลดทอนมีค่าตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มม , ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แนวนอน , เข้าร่วมกล่องรวมสัญญาณ , กล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง,...

 คลิกรายละเอียด
FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด , ตัวลดทอนใย 3db , Attenuator FC-FC Upc Apc

FC-FC Attenuator พร้อมปลั๊กชนิด เราจัดหา Attenuator FC-FC ด้วย โหมด ปลั๊ก เดี่ยวและโหมดหลายโหมดทั้งสองแบบมีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออปติก , ตัวลดทอนแสงสีเขียว FC , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 5 DB

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด FC สีเขียว เราจัดหาตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC UPC และตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียวของ FC APC ทั้งสองชนิดนี้มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟสการเชื่อมต่อ FC ที่แม่นยำ ช่วงการลดทอนมีตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ FC...

 คลิกรายละเอียด
48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 48 กรอบการแจกจ่ายแกน ODF , เฟรมการกระจายไฟเบอร์ ODF , พีซี ODF 48 Core SM FC

48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC 48 แกนใยกระจายกรอบ ODF FC PC การออกแบบแยกส่วนถาดประกบสีฟ้าพลาสติก ABS 12 แกนต่อถาด, เหล็กรีดเย็น, ภาพวาดไฟฟ้าสถิต, เหมาะสำหรับตู้กระจายใยแก้วนำแสงขนาด 19 นิ้ว, กรอบการกระจาย 48 แกน ODF พร้อมฝาปิดด้านหน้า,...

 คลิกรายละเอียด
FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ LC ใยแก้วนำแสง , แผงแพทช์ FC , FO แผงแพทช์ 24 พอร์ต

FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต FO แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 24 พอร์ต ได้รับการออกแบบให้มีช่องเก็บของภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งไว้ล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ใยแก้วนำแสง ชนิดต่างๆแผงแพทช์ LC ไฟเบอร์ออปติกขนาดมาตรฐาน 19...

 คลิกรายละเอียด
กล่องกระจายไฟเบอร์ Fttx Fc 12 พอร์ตเทเลคอม
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องแจกจ่ายพอร์ต Fc 12 , กล่องกระจายใยโทรคมนาคม , กล่องกระจาย Fttx

กล่องกระจายไฟเบอร์ Fttx Fc 12 พอร์ตเทเลคอม กล่องจำหน่ายไฟเบอร์เทเลคอม สามารถใช้ได้ในโครงการ FTTH และเหมาะสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง กล่องแจกจ่ายพอร์ต Fc 12 สามารถกระจายสายเคเบิลด้วยตัวแยกสัญญาณ กล่องกระจาย Fttx...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายไฟเบอร์ออปติก Patch ของ Fc ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย