รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord)

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex , สายแพทช์ LC Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

Duplex LC สายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์ออปติกของ Duplex มี คุณสมบัติตรงตามมาตรฐาน RoHS และทั้งหมด LC Duplex Patch Cord มีให้เลือก 10 สี 0%...

 คลิกรายละเอียด
เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , สายแพทช์คู่แบบ Singlemode Duplex , สายแพทช์

เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์เอฟซีไฟเบอร์ Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC , SM Patch Cord , สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

เอฟซี Patch Cord ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord FC FC มีให้เลือกใน Patch Cord MM และ SM Patch Cord FC Patch Cord ตรงตามมาตรฐาน RoHS และ Fiber Optic Jumper Cable ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100%...

 คลิกรายละเอียด
ประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: LC และ ST ไฟเบอร์ออฟติคัล , ประเภทตัวเชื่อมต่อเคเบิลแบบออปติคัล , ประเภทตัวเชื่อมต่อเคเบิลแบบออปติคัล

ประเภทตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์ออปติก Patch Corde Connetor ประเภท Optical Connections สายเคเบิ้ล สามารถแบ่งออกเป็น FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 ฯลฯ รูปแบบต่างๆ LC และ ST Fiber Connectors สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม,...

 คลิกรายละเอียด
LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC FC ไฟเบอร์สายแพทช์ , สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง LC-FC , SC ไปยัง FC ไฟเบอร์ Patch Cord

LC ถึง FC สายไฟเบอร์แพทช์ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord มีตัวเชื่อมต่อขนาดเล็ก (SFF) และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่มีความหนาแน่นสูงตัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์มีเซอร์โคเนียเซรามิคเฟืองวัด 1.25mm OD พร้อมกับปลายด้านหนึ่งของ PC หรือ APC...

 คลิกรายละเอียด
LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-LC , สายไฟเบอร์ออปติก SC-LC Patch Cord , สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC

LC SC สายไฟเบอร์ออปติก Patch เราจัดหา lc lc patch cord ตัวเชื่อมต่ออยู่กับ 1.25mm OD zirconia ceramic ferrule; LC Patch Cord สามารถใช้ PC, UPC หรือ LC APC ไฟเบอร์ออปติคัลแพทช์ ปลาย สายไฟ เป็นไปตามมาตรฐาน Telcordia, EIA / TIA และ IEC LC-LC...

 คลิกรายละเอียด
SC SC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟ SC Fiber Patch , สายไฟ Patch Optic SC , แพทช์ SC SC

SC SC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC Fiber Patch Cord ประกอบด้วย สายไฟเบอร์ แบบ single-mode หรือ multi-mode และมีขั้วต่อ 2 ตัวที่ปลายแต่ละด้าน สายแพทช์ออปติก SC มีให้เลือกทั้งแบบโสดและแบบมัลติพร้อมด้วยซุยเซรามิคเซอร์โคเนียที่มี UPC หรือ APC ขัดก่อน...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติก FTTH SC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC Fiber Jumper , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ , จัมเปอร์ออฟติคอล FTTH

ไฟเบอร์ออฟติก FTTH SC ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ บางครั้งเรียกว่า เส้นใยไฟเบอร์ เป็นความยาวของเส้นใยแก้วที่ติดตั้งขั้วต่อ LC, SC, MTRJ หรือ ST ที่ปลายแต่ละด้าน มักใช้ SC ซึ่งเป็นตัวเชื่อมแบบฟอร์มขนาดเล็ก จัมเปอร์ FTTH Optical...

 คลิกรายละเอียด
SC-PC Singlemode Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Singlemode , SM Patch Cord , SC-PC SM Patch Cord

SC-PC Singlemode Patch Cord SC-PC SM Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย Singlemode Patch Cord ที่ เชื่อมต่อกับปลายด้านบน SM Patch Cord ใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่ง ได้แก่...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ไฟเบอร์ออปติก LC Type 24 Core , แผงแพทช์ LC 24 พอร์ต , แผงแพทช์ 19 นิ้ว

ไฟเบอร์ออปติก LC Patch Panel odf 24 core Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ บานหน้าต่างแพทช์ 19 นิ้ว มี แผงแพทช์ไฟเบอร์ 12 พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต, 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์พอร์ต, แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต, 144 แผงแพทไฟเบอร์ไฟเบอร์ แผงแพทช์ LC...

 คลิกรายละเอียด
19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต , 19 Rack Mount Panel Patch Patch , แผงแพทช์ 24 พอร์ตพร้อมตัวเชื่อมต่อ

19 Rack Mount Patch Patch Panel 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber...

 คลิกรายละเอียด
แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC , แผงไฟเบอร์ SC , แผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต

แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ...

 คลิกรายละเอียด
ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ปากกาทำความสะอาดใยแก้วนำแสงขนาด 2.5 มม , ปากกาทำความสะอาดไฟเบอร์ , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH แนวนอน , เข้าร่วมกล่องรวมสัญญาณ , กล่องใส่สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง,...

 คลิกรายละเอียด
คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: คณะรัฐมนตรีแผงไฟเบอร์ออปติก , Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก , ตู้ ODF ใยแก้วนำแสง

คณะกรรมการ Ftth Sc Smc Fiber Optic Patch Panel ติดตั้งผนังกันน้ำ แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบสำหรับใช้ในร่มและ Ftth Sc Smc ตู้ไฟเบอร์ออปติก เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลภายในและในร่ม, หรือเคเบิลทั้งภายในและภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch
  • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-023
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express
  • ชนิด: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติก

Tag: แผงพอร์ตแพทช์ 48U , แผงหน้าปัด Optic Patch Duplex , แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch Lc Duplex

1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2...

 คลิกรายละเอียด
การต่อสายไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: การต่อสายไฟเบอร์ออปติก , Splice ไฟเบอร์ออปติก , การปิดผนึก Fiber Splice

การต่อสายไฟเบอร์ออปติก Optic F i ber C lo แน่ใจว่า ใช้ในการเชื่อมต่อและป้องกัน fiber.It สามารถวางกับสายอากาศหรือฝังในแผ่นดินหรือใส่ในท่อ โครงการพลาสติกที่มีคุณธรรม กลางแจ้งไฟเบอร์ Enclosure ไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER ออปติกที่ส่งมาด้วย...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงควบคุม LC LC , แผงไฟเบอร์ออปติก Patch 12 แผง , แผงต่อไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patchic 12 ชิ้น Foclink เป็นผู้ผลิต แผง Patch Fiber Optic , Pull-out type, LC port, rack mount 19 fiber optic odf / ODF 24 core สามารถดึงออกมาได้ง่ายเหมือนลิ้นชักเช่นเดียวกันกับกล่องเชื่อมต่อเส้นใยอื่น ๆ LC LC Patch Panel...

 คลิกรายละเอียด
12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต , แผง Patch Rack Mount , แผง patch สายไฟเบอร์

12 แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch Cable 12 แผงสายเคเบิลไฟเบอร์ออฟติคัล มี แผง บานเลื่อนอลูมิเนียมพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองป้องกันไม่ให้ลิ้นชักหล่นลงเมื่อเคลื่อนย้าย ติดตั้งแร็ค 19 นิ้วสำหรับการ์ดเชื่อมต่อ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สิ่งแวดล้ , สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice , สิ่งที่แนบมา Splice อากาศ

สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice Fiber Optic Splice Joint enclosure Box ได้รับการออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นในการกำหนดค่า ขอบเขตของการใช้งานคือเสาอากาศติดตั้งบนผนัง ช่วงอุณหภูมิแวดล้อมอยู่ในช่วง -40 ° C ถึง + 65 ° C...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 5pc / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติก Patch , แผง patch ไฟเบอร์ , แผงไฟเบอร์ออปติก

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Patch 12 พอร์ต 12 แผง วงจร ไฟเบอร์ออปติกที่ มีสายรัดและอะแดปเตอร์มี แผงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์และสายรัด ชิ้นส่วนจะจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน แผงไฟเบอร์ออปติก ในสถานที่ กล่องสามารถจัดให้มี 12...

 คลิกรายละเอียด
48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องไฟเบอร์เบรคเกอร์ , แผง patch ไฟเบอร์พลาสติก , ผนังกล่องไฟเบอร์ออปติค

48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core 48 สายไฟเบอร์ คอป ติก หลัก สำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้าใช้สายไฟสายเคเบิลและวางสายโดยใช้จุดเชื่อมต่อ, พลาสติก แผง ขั้วต่อ แผงวงจรไฟเบอร์ที่ มีผนังหรือเสาติดตั้งเหมาะสำหรับการติดตั้งในร่มหรือกลางแจ้ง...

 คลิกรายละเอียด
Rack Mount Drawer แผง Patch 12core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผง Patcher ชนิดลิ้นชัก , ไฟเบอร์ออปติก ODF 12core , แผง Patch Rack Mount Drawer

Rack Mount Drawer แผง Patch 12core Foclink FPP Series เป็นประเภท Slidable ของ Fiber Optic ODF 12 พอร์ต 24 36 มี 12 พอร์ต Patch Patch Panel, 24 Port Patch Panel Patch, แผง Patch Patch 48 Port, 96 Port Patch Panel แผง, แผง Patch Patch 144 Port Rack...

 คลิกรายละเอียด
12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออฟติก 12 ช่อง , กล่องกระจายแสงไฟเบอร์ออปติก , กล่องกระจายไฟเบอร์คาสเซ็ต

12 24 กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติก กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัล 12 ช่อง ทำจากพีซีและใยแก้วไฮบริดหลังจากเม็ดหลังจากการขึ้นรูปด้วยอุณหภูมิสูง สายไฟเบอร์ออปติคตัวจัดจำหน่ายกล่อง...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย