สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก St - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออปติก St)

  • เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST สายไฟเบอร์ออปติก ST Fiber เป็น Patch Cord Fibra ที่ ใช้ในการต่ออุปกรณ์ตัวหนึ่งเข้ากับสายสัญญาณอื่น สาย พีเอ ที ST ที่ มีขั้วต่อ ST fiber ผลิตในประเทศจีนด้วยราคา OEM เวลาจัดส่งที่รวดเร็ว ในกรณีของการทดสอบ Multimode Fiber Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา คุณสมบัติ สาย ST-Pack หลายสาย (1)...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector

    ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector ST Optical Connectors, ST LC Connector เป็น ตัวเชื่อมต่อ ใยแก้วนำแสงที่เป็นที่นิยมมากที่สุด ตัวต่อสาย ST ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งเป็นเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ รวมกับขั้วต่อที่เชื่อมต่อกับอีก แอพพลิเคชัน ( Fiber Connector, FC Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector

    สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติค ST, ขั้วต่อ SC ST ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการเชื่อมต่อระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานไฟเบอร์ให้เลือกชนิดที่เหมาะสมตามข้อต่อของสายไฟเบอร์ออปติก ST Connector Fiber Optic Cable เทคนิคการรวมตัวที่ดีเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดีที่สุดความเข้มและเสถียรภาพที่ดีเยี่ยม...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex

    สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก ST Duplex ST-ST Duplex Patch Cord ผลิตตามมาตรฐานสากล สายไฟ ST Fiber Patch มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งและดังนั้นจึงมีหลายเส้นทางของความยาวคลื่นแสงหลายช่วงของแสงที่ใช้ในแกนไฟเบอร์ สายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติก ST...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX

    สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX เราเป็นผู้ผลิต สายแพ ลท ฟอร์ม ST MM DX Patch แบบ มืออาชีพ สายแพทช์ Duplex F iber Patch ของ เรามีใช้กันอย่างแพร่หลายในแอ็พพลิเคชัน FTTH และแอ็พพลิเคชัน FTTx ST Optical Patch Cord มีแกนขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งผ่านและจึงมี...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่ใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งผ่านดังนั้นจึงมีหลายเส้นทางของความยาวคลื่นแสงหลายแห่งที่ใช้ในแกนไฟเบอร์ในกรณีของการทดสอบโหมด Single...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก LC / FC / ST / SC LC FC ST SC สายแพทช์ เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการแทรกและการสูญเสียการสูญเสียต่ำ ST SC Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ ประกอบด้วยสายไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อกับขั้วต่อที่แตกต่างกัน สายไฟเบอร์ออปติก ST SC Patch Cord...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC

    ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียต่ำ จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคออเร้นจ์ มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกจะถูกยกเลิกด้วยตัวเชื่อมต่อที่ทันสมัยและสามารถใช้งานร่วมกับ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น

    Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    Outdoor SMC ตู้ไฟเบอร์รองพื้น ตู้ แร็ ปไฟเบอร์ออปติก ติดตั้งด้วยเทปพันสายไฟเบอร์ออปติก STST01 ซึ่งมีแกน 12 ตัวต่อถาดและรวมเส้นใยและยึดติดกันในเทปคาสเซ็ตเดียว ตู้ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง เหมาะสำหรับอะแดปเตอร์ SC, FC, LC และ ST ความจุ: ไฟเบอร์ออปติคหลัก 24 ~ 96 แกนสายไฟเบอร์ 288 ~ 576 แกน SMC Material Fiber Distribution...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST

    แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ประเภทของ ST Patch Rail Fiber Optic Panel ตั้งแต่ 6 พอร์ตถึง 144 พอร์ต เหมาะสำหรับใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมสำนักงานกลางระบบ สายแพทช์ Optical และเครือข่ายใยแก้วนำแสง Fiber Termination Panel พร้อมพอร์ตรับสัญญาณเคเบิล 2...

    ติดต่อตอนนี้

  • ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ST Multimode Simplex ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ ST ของเราเหมาะสมกับ ST cutouts มาตรฐานสำหรับแผงปะเทปเทปอะแดปเตอร์แผ่นยึดผนังและอื่น ๆ อะแดปเตอร์โลหะสไตล์บาร์เรลเหล่านี้มีการออกแบบล็อคแบบบิดสำหรับอินเตอร์เฟส ST และมาพร้อมกับน็อตยึดและแหวนสำหรับล็อค ST Fiber Coupler สาย D- Fiber Patch, Fiber Adaptor, Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์ อะแดปเต r มีตัวเรือนแบบบรอนซ์เป็นทางเลือก อะแดปเตอร์ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-008

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม ปากกาทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออปติก 2.5 มม. ได้ รับการออกแบบมาให้ทำงานได้ดีกับตัวเชื่อมต่อ SC, FC และ ST ตัวทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC ที่ ใช้ในการทำความสะอาดใบหน้าปลายปลอกโลหะกำจัดฝุ่นน้ำมันและเศษอื่น ๆ . น้ำยาทำความสะอาดตัวเชื่อมต่อ SC SC ST ST...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้นตู้ใยในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกสำหรับเชื่อมต่อกลางแจ้ง ง่ายต่อการป้อนใหม่ไม่จำเป็นต้องมีชุดเครื่องมือการป้อนใหม่ กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกประกบติดกล่องแยกที่อยู่อาศัยที่แข็งแกร่งให้ทนไฟกันน้ำและ quakeproof ในขณะที่ปกป้อง splices ระหว่างการดึง, การบิดและการกระแทก . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER Optic...

    ติดต่อตอนนี้

  • Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Optic เป็น Ethernet Fast Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์เป็นอีเธอร์เน็ต ให้พลังงานผ่าน Ethernet (PoE) 15.4W ไปยังอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) เช่นกล้อง IP โทรศัพท์ VoIP และจุดเชื่อมต่อไร้สาย Fast Ethernet Converter ขยายระยะการส่งผ่านเครือข่ายจาก 100m ผ่านสายทองแดงเป็น 120 กิโลเมตรผ่านสายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • การต่อสายไฟเบอร์ออปติก

    การต่อสายไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    การต่อสายไฟเบอร์ออปติก Optic F i ber C lo แน่ใจว่า ใช้ในการเชื่อมต่อและป้องกัน fiber.It สามารถวางกับสายอากาศหรือฝังในแผ่นดินหรือใส่ในท่อ โครงการพลาสติกที่มีคุณธรรม กลางแจ้งไฟเบอร์ Enclosure ไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER ออปติกที่ส่งมาด้วย Foclink สามารถจัดหา: Fiber Media Converter,...

    ติดต่อตอนนี้

  • เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด เอฟซีนี้ใน ST ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์สามารถให้การเลิกจ้างที่ง่ายและรวดเร็วของเส้นใยในสนาม ตัวเลือกมีไว้สำหรับ 900 ไมครอนทำให้ผู้ติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ FC To ST Adaptor นี้จะขจัดข้อกำหนดใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต แผงวงจรไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ล ST 24 พอร์ต เป็นการออกแบบที่ปรับเปลี่ยนได้โดยสามารถดึงถาดใส่ภายในและกล่องเหล็กรีดเย็นได้ สามารถติดตั้ง แผง วงจรไฟเบอร์ออปติกและขั้วต่อ pigtails ได้หลายแบบไฟเบอร์ยูนิฟิเคเตอร์มีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure

    สายไฟเบอร์ออปติก Splice Enclosure

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สิ่งที่แนบมาด้วยไฟเบอร์ Splice Fiber Optic Splice Joint enclosure Box ได้รับการออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นในการกำหนดค่า ขอบเขตของการใช้งานคือเสาอากาศติดตั้งบนผนัง ช่วงอุณหภูมิแวดล้อมอยู่ในช่วง -40 ° C ถึง + 65 ° C...

    ติดต่อตอนนี้

  • 24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box

    24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    24 แผงวงจรกระจายแสง 48Core Optical Distribution Box Optical Distribution Frame เป็นอุปกรณ์พื้นฐานของการสื่อสารโทรคมนาคมด้วยระบบไฟเบอร์ออปติค กล่องแจกจ่าย Ftth แผง Patch ในร่มส่วนใหญ่จะใช้ในการสิ้นสุดและการกระจายของสายเคเบิลแสงบางส่วนในสายเคเบิลระบบสื่อสารแสง, ง่ายต่อการเชื่อมต่อการกระจายและการปรับตัว 24 48 กล่อง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core

    48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Piece/Pieces

    48 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Core 48 สายไฟเบอร์ คอป ติก หลัก สำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้าใช้สายไฟสายเคเบิลและวางสายโดยใช้จุดเชื่อมต่อ, พลาสติก แผง ขั้วต่อ แผงวงจรไฟเบอร์ที่ มีผนังหรือเสาติดตั้งเหมาะสำหรับการติดตั้งในร่มหรือกลางแจ้ง ติดตั้งผนังไฟเบอร์ออปติก ด้วยอะแดปเตอร์ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-014

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ชุดทำความสะอาดไฟเบอร์ Sticklers Smpte Fiber ได้รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี เครื่องมือทำความสะอาด ปากกา SC Optical Fibre Connector ทำความสะอาด หน้าปัดปลายฝุ่นเพื่อขจัดฝุ่นละอองน้ำมันและสิ่งสกปรกอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box

    กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO ช่วยขจัดสิ่งสกปรกเช่นฝุ่นละอองฝุ่นละอองและสิ่งสกปรกที่ก่อให้เกิดการสูญเสียการแทรกสูงและการสะท้อนแสงและนำไปสู่ความเสียหายของตัวเชื่อมต่อแบบถาวรและความล้มเหลวของเครือข่าย...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com