รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > สายไฟเบอร์ออฟติคัล (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ สายไฟเบอร์ออฟติคัล)

สายไฟเบอร์ออฟติคัล - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ สายไฟเบอร์ออฟติคัล ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง สายไฟเบอร์ออฟติคัล ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน สายไฟเบอร์ออฟติคัล แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: Multimode Patch Cord , ไฟเบอร์ Patch Cord LC , สายแพทช์ไฟเบอร์ออพติกา

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica...

 คลิกรายละเอียด
กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงติดผนัง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องไฟเบอร์ออปติก , กล่องเทอร์มินัลติดผนัง , ตู้จำหน่ายไฟเบอร์

กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงติดผนัง Fiber Optic Terminal Box ใยแก้วนำแสงขดภายในอุปกรณ์ที่เหลืออยู่ภายในเส้นใยการดำเนินงานติดตั้งสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในช่องขั้ว Fiber Distrider Box ควรจะไม่มีการลดทอนเพิ่มเติมอย่างมีนัยสำคัญสายเคเบิลออปติคอล ภายนอก...

 คลิกรายละเอียด
ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเทอร์มินัล Core ของ Atb Fiber 4 , 8 ช่องต่อพอร์ตกลางแจ้ง , กล่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัลรุ่น 96

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 8 พอร์ต 8 Port Outdoor Terminal Box สามารถรองรับผู้ใช้บริการได้ถึง 8 ราย กล่องเทอร์มินัลของ Atb Fiber 4 Core ถูกใช้เป็นจุดสิ้นสุดสำหรับสายป้อนเพื่อเชื่อมต่อกับสายเคเบิลแบบหล่นลงในระบบเครือข่าย FTTx กล่อง...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Duplex แบบ Single Mode , สายแพทช์ไฟเบอร์ Duplex , Patch Cord Duplex MM

สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว สายแพทช์แบบดูอัลโหมด Duplex ประกอบด้วยเส้นใยสองเส้นโดยปกติจะอยู่ในรูปแบบซิป (แบบเคียงข้างกัน) ใช้ Patch Cord Duplex MM สำหรับแอพพลิเคชันที่ต้องใช้การถ่ายโอนข้อมูลแบบสองทิศทางพร้อม ๆ กัน...

 คลิกรายละเอียด
SC SC สายแพทช์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC สายไฟเบอร์ออฟติคัล , SC LC Patch Cord , SC SC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ

SC SC สายแพทช์ออปติก ที่มีคุณภาพเสนอ SC สายไฟ Patch Foclink ไฟเบอร์ออฟติคัลด้วยราคาที่แข่งขัน SC สายไฟ Patch ออฟติคอลมีความหลากหลายของที่กำหนดเอง Simplex เพล็กซ์และมินิซิปโหมดเดียว (SM) และโหมดมัลติโค้ด (MM) Fiber Optic Patch...

 คลิกรายละเอียด
กล่องกระจายไฟเบอร์ FTTH 8 ช่อง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ Ftth , กล่องใส่สายไฟเบอร์ออฟติคัล 8 ช่อง , กล่อง Ftth Fiber Termination Box

กล่องกระจายไฟเบอร์ FTTH 8 ช่อง Ftth Fiber Distribution Box เหมาะสำหรับจัดเก็บสายไฟไว้แน่น Ftth Outdoor Fiber Termination Box เหมาะสำหรับติดตั้งในอาคารและกลางแจ้ง (ติดตั้งบนผนัง, ติดผนัง) สายไฟ, สายคล้องผ้า,...

 คลิกรายละเอียด
Outdoor 8 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัล
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 50000
  • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth , กล่องเทอร์มินอล Ftth Fiber Terminating 8 ช่อง , กล่องเชื่อมต่อ Ftth Outdoor Fiber Termination

Outdoor 8 ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออฟติคัล Ftth Outdoor Fiber Optic Distribution Box เหมาะสำหรับจัดเก็บสายไฟไว้แน่น 8 Port Ftth Fiber Termination ส่วนที่เชื่อมต่อด้วย กล่อง เหมาะสำหรับการป้องกันและบำรุงรักษาทางวิศวกรรม Ftth Outdoor Fiber Termination Box...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออปติกใยแพรไหม Simplex Duplex , สายไฟเบอร์ออปติก SM Duplex , พีวีซีเพล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex มี สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ แพ็คเก็ต Simplex Duplex ที่ ทนทานและมีเสถียรภาพซึ่งใช้งานได้โดยตรงในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงแตกต่างกันโดยไม่ต้องเพิ่มการป้องกัน แจ็คเก็ตคู่นี้จะป้องกันไม่ให้ SM Duplex Fiber Optic Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์บอร์ด SC PC , สายไฟเบอร์ออปติก SC PC APC , SC APC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC เราเป็น บริษัท SC PC APC ไฟเบอร์ Patch Cord ผลิตภัณฑ์ของเราใช้สำหรับการเชื่อมโยงอุปกรณ์และส่วนประกอบเรามี SC ชนิดเชื่อมต่อไฟเบอร์ การสูญเสียการแทรกต่ำของเราและสะท้อนกลับต่ำ SC PC ไฟเบอร์แพทช์สายไฟ...

 คลิกรายละเอียด
การต่อสายไฟเบอร์ออฟติคัล
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาปิดเครื่องประกบไฟเบอร์ออปติก , ปิดผนึกออปติคอล , ราคาปิดไฟเบอร์ออปติก

การต่อสายไฟเบอร์ออฟติคัล กล่องไฟเบอร์ออปติก FTTX Junction Closure Box สามารถปิดและเปิดฝาได้โดยไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนวัสดุปิดผนึกหลังจากปิดผนึกแล้ว กลางแจ้งไฟเบอร์ Enclosure ไฟเบอร์ Spli คอี Closur E, F I BER ออปติกที่ส่งมาด้วย Foclink สามารถจัดหา:...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออฟติกรุ่นเดียว ST , สายไฟเบอร์ออฟติคัล Singlemode , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SC AP SC ในอาคาร , สายไฟ SC Single Mode , SC Lszh Patch Cord

SC APC สายเดี่ยว Lszh Patch Cord SC Lszh Patch Cord เป็นที่รู้จักกันว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย สายไฟ SC Single Mode ที่ เชื่อมต่อกับขั้วต่อต่างๆที่ปลายสาย AP SC SM สายในร่ม APC SM Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
โครงตู้จ่ายไฟเบอร์บอร์ด 512 สแตนเลส
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month
  • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: CE/rohs

Tag: คณะรัฐมนตรีกระจายแสง 512 , คณะรัฐมนตรีจำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติคัล , กล่องกระจายไฟเบอร์สแตนเลส

โครงตู้จ่ายไฟเบอร์บอร์ด 512 สแตนเลส คณะรัฐมนตรีกระจาย แสงใยแก้วนำแสงคณะรัฐมนตรีการเชื่อมต่อข้ามแสงกลางแจ้งกำลังมีการใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการเชื่อมต่อข้ามสายเคเบิลกลางแจ้ง ตู้กระจายแสง 512...

 คลิกรายละเอียด
เครื่องเก็บสายไฟเบอร์ออพติกแบบเทอร์โม 96
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: 96 Fiber Closure Splitter , ปิดช่องทางอากาศ , การติดตั้งสายไฟเบอร์ออปติก

เครื่องเก็บสายไฟเบอร์ออพติกแบบเทอร์โม 96 มีสายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง (Fiber Optic Drop Closure) แบบ 96 ช่อง (Fiber Optic Drop Closure) สายไฟเบอร์ออปติกใยแก้วนำแสง (FOSC)...

 คลิกรายละเอียด
กล่องต่อไฟเบอร์ออปติก 6 12 96 Core
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเชื่อมต่อหลัก 12 ช่อง , กล่องต่อไฟเบอร์ 96 , กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 6 แกน

กล่องต่อไฟเบอร์ออปติก 6 12 96 Core กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก 6 12 96 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเปลือกหุ้มใยแก้วนำแสง (FOSC)...

 คลิกรายละเอียด
ตู้แร็คเก็ตใยแก้วนำแสงชั้นใต้ดิน
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องเชื่อมต่อแร็คเมาท์ไฟเบอร์ , กล่องขั้วต่อ Junction Fiber Optic Junk , กล่องร่วมสายไฟเบอร์ออฟติคัล

ตู้แร็คเก็ตใยแก้วนำแสงชั้นใต้ดิน ง่ายต่อการเข้าใหม่ไม่ต้องใช้ชุดเครื่องมือรีมาร์เก็ตติ้ง ตู้แร็คเก็ตแร็คอินฟราเรดแบบแร็คเก็ตชั้นใต้ดินตัวเรือนแข็งแรงทนไฟทนน้ำและกันกระแทกขณะที่ปกป้องชิ้นงานระหว่างการดึงดึงและรับแรงกระแทก . ไฟเบอร์ออปติกโดมปิดไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
กล่องไฟเบอร์ FTTH FTTB คุณภาพสูง
  • ราคาต่อหน่วย:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กรอบใยไฟเบอร์กลาสขนาด 1pcs บรรจุในกล่องไม้
  • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: กล่องร่วมไฟเบอร์ FTTH FTTB , กล่องร่วมสายเคเบิลออปติกคุณภาพสูง , กล่องร่วมสำหรับข้อต่อไฟเบอร์ 48 ชิ้น

กล่องไฟเบอร์ FTTH FTTB คุณภาพสูง กล่องร่วมสายไฟเบอร์เทคคุณภาพสูง FTTH FTTB ให้พื้นที่และการป้องกันสำหรับการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติกและข้อต่อ พวกเขาสามารถติดตั้งบนอากาศฝังหรือสำหรับการใช้งานใต้ดิน พวกเขาได้รับการออกแบบเพื่อป้องกันน้ำและฝุ่น ....

 คลิกรายละเอียด
สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LC FC Patch Cord , สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC Om3 , สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX

สายเคเบิ้ล LC Fiber Optic Jumper Foclink มี LC FC Patch Cord สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LC om3 ถูกสร้างขึ้นด้วยกระจก OM3 ในขั้ว AB ถึง BA เพื่อรองรับ LAMMF และเครือข่ายสายความเร็วสูงความเร็วสูงแบบเลเซอร์หลายชนิด สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC-LC MM DX...

 คลิกรายละเอียด
12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic , สายไฟเบอร์ออฟติคัล , ไฟเบอร์ Ribbon Core 12 ชิ้น

12 Core Bundle Ribbon SM เส้นใยแก้วนำแสงเส้นใยแก้วนำแสง 12 กลุ่มแกนหลัก SM Pigtail Fiber Optic ใช้สำหรับแอ็พพลิเคชันที่ต่อกันเมื่อยกเลิกสายเคเบิลภายนอกของโรงงาน สายไฟเบอร์ออฟติคัล...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง สายไฟเบอร์ออฟติคัล จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก สายไฟเบอร์ออฟติคัล ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน สายไฟเบอร์ออฟติคัล ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ สายไฟเบอร์ออฟติคัล ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย