รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo)

หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo
  • บรรจุภัณฑ์: กล่องขายปลีก
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • หมายเลขรุ่น: FOC-FT-016
  • การเดินทาง: Ocean,Land,Air
  • ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

Tag: ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner , ทำความสะอาดคลิกเดียว , หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo

ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ไฟเบอร์ออปติก One Click Cleaner Mpo ได้ รับการออกแบบมาเพื่อทำงานร่วมกับ SC, FC และ ST ได้เป็นอย่างดี SC Optical Fi Connector ทำความสะอาดปากกาเพื่อ ทำความสะอาดใบหน้าของ Ferrule ช่วยขจัดคราบน้ำมันและเศษอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: ราคาอะแดปเตอร์ Mpo , อะแดปเตอร์ Duplex Lc / upc / upc , ตัวแปลง Sc ไม่มีหน้าแปลน

Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Box
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: กล่องทำความสะอาด Cassette , กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO , กล่องทำความสะอาด MPO Cassette

กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO กล่องทำความสะอาด SC / FC / MU / LC / ST / MPO...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติคอล MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO , สายแพทช์ออปติคัล MPO

สายไฟเบอร์ออปติคอล MPO ชุดสายไฟเบอร์ออปติกของ MPO ช่วยอำนวยความสะดวกในการใช้สายเคเบิลกระดูกสันหลังความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและสภาพแวดล้อมของเส้นใยอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ MPO , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP , สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก มักใช้ใน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก หรือริบบิ้นพัดลมออกสายใยแก้วนำแสงหลายตัวสายไฟเบอร์ออปติกแบบริบบิ้นมีไฟเบอร์กลาสหลายตัวอยู่ภายในเสื้อแต่ละตัว MTP / MPO...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ หนึ่งคลิกทำความสะอาด Mpo ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย