รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก)

อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Sc Duplex , Duplex ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์ , อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลง LC PC DX OM3
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  กล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC / UPC MM , LC อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก , อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC SM DX

ตัวแปลง LC PC DX OM3 LC ของเรา ไฟเบอร์ออปติกเคเบิลอะแดปเตอร์เป็น ไปตามมาตรฐานสากลมีการทดสอบคุณภาพและมีอยู่ใน singlemode และมัลติและมีหลายรูปแบบการเชื่อมต่อแบบต่างๆ อะแดปเตอร์ LC...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติก ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย