สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ Duplex Mm ชาย Mm - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ อะแดปเตอร์ Duplex Mm ชาย Mm)

  • ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

    ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวแปลงสแควร์ FTTX FC / PC UPC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกจะใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษชายกับหญิง ตัว แปลงอะแดปเตอร์ FC-FC / PC FTTX FC / พีซี UPC APC...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    โหมดเดียว Simplex LC ลดทอนแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator ได้แก่ Attenuator Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง ถูกนำมาใช้ในการใช้งานที่มีการระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเรามี LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคง MU กับระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก...

    ติดต่อตอนนี้

  • FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: หนึ่งชิ้นในหนึ่งถุง PE ดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    FTTH Hybrid SC หญิงอะแดปเตอร์ LC FTTH Hybrid SC เป็นอะแดปเตอร์เพศชาย LC ใช้เพื่อจัดเตรียมสายเคเบิลเคเบิลหรือเคเบิลกับอุปกรณ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัวเมียเป็นพิเศษ สายไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    Simplex Duplex Fiber Optic Adapter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC SX Simplex Duplex Fiber Optic Adapter เรียกอีกอย่างว่า flanges ซึ่งเป็นส่วนประกอบของการเชื่อมต่อไฟเบอร์ มันมีหลายประเภทเช่น FC, SC, ST, LC, MTRJ, ฯลฯ ใช้กันอย่างแพร่หลายใน ODF, Adatper สายแสงไฟเบอร์ อุปกรณ์ส่งสัญญาณเป็นต้น ไฟเบอร์ออฟติคัลอแด็ปเตอร์ เชื่อมต่อกันผ่านบูชของรอยต่อของอะแดปเตอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST

    • แบรนด์: ฟรี

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SC FC LC ST เราจัดหา อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Fc รวมถึงประเภทสแควร์, ประเภท D เดียวและสองประเภท D ในโหมดเดียวและรุ่นมัลติ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ทั้งหมดเหล่านี้มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับมัลติโหมด F ไฟเบอร์ไฟเบอร์ อะแดปเต r มีตัวเรือนแบบบรอนซ์เป็นทางเลือก อะแดปเตอร์ FC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 48 พอร์ตแร็คเมาท์ไฟเบอร์ ODF พร้อมอะแดปเตอร์

    48 พอร์ตแร็คเมาท์ไฟเบอร์ ODF พร้อมอะแดปเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    48 พอร์ตแร็คเมาท์ไฟเบอร์ ODF พร้อมอะแดปเตอร์ สำหรับการจองการจัดสรรไฟเบอร์แบบตรงและการกำหนดตารางเวลาสำหรับโหนดของสายเคเบิลฟีดสายเคเบิลการกระจาย วัสดุ ตู้แร็คเมาท์ไฟเบอร์ออปติก ODF แบ่งออกเป็นสองชนิด: สแตนเลสและ SMC (FRP) นวนิยายในการออกแบบโครงสร้างและมีประสิทธิภาพในการกันฝน, กันฝุ่นและกันแมลง ซีรี่ส์ของ...

    ติดต่อตอนนี้

  • Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Simplex Duplex Quad LC อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Foclink Simplex Duplex Quad LC ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ บางครั้งเรียกว่า coupler, ST LC Adapter...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุด้วยกล่องกระดาษแข็ง

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    • หมายเลขรุ่น: FOC-023

    • การเดินทาง: Ocean,Land,Air,express

    1p Lc Duplex 48 พอร์ตไฟเบอร์แผง Patch 1u 48 พอร์ทแพทช์พาเนล มีให้เลือกใช้สำหรับระบบการสื่อสารด้วยความจุขนาดเล็กติดตั้งบนผนังโครงสร้างที่เหมาะสมและกะทัดรัดเหมาะกับห้องเครื่อง Sc Optic Patch Panel Duplex ประกอบไปด้วย 2 ส่วนเชื่อมโยงกับสายเคเบิลเสริมสำหรับการต่อฟิวชั่นระหว่างสายแสงและเส้นใยไฟเบอร์ การเชื่อมต่อกับสายแพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC APC UPC SM SX FC optical fiber connectors ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานด้านโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC / PC APC UPC SM SX ผลิตขึ้นโดย Foc link ได้รับการพัฒนาเพื่อตอบสนองความท้าทายของอุตสาหกรรม Datacom และ Telecom...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกของ FC APC UPC SM MM ตัวย่อของเอฟซีเป็นตัวเชื่อมต่อแบบ ferrule, ซึ่งแสดงให้เห็นว่าวิธีการเสริมกำลังภายนอกของมันคือการใช้แขนโลหะวิธีการยึดเป็นเทิร์น หัวเข็มขัด. ประการแรกเชื่อมต่อประเภท FC, การใช้เซรามิคปลายก้นของขา มีขั้วต่อดังกล่าว โครงสร้างที่เรียบง่ายการดำเนินงานที่สะดวกสบายง่าย...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ SC UPC จากชายถึงหญิง ใช้ทั่วไป ไฟเบอร์ออปติค UPC Attenuator ชายกับหญิง เป็นเพศหญิงไปชายประเภทซึ่งเรียกอีกอย่างว่า Attenuator ปลั๊กไฟเบอร์ พวกเขาอยู่กับ ferrules เซรามิกและมีหลายประเภทเพื่อให้พอดีกับชนิดของ F Iber Connectors Attenuator Optical คงที่สามารถลดการใช้พลังงานแสงแสงในระดับคงที่เช่น 10dB...

    ติดต่อตอนนี้

  • เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    เอฟซีเพศหญิงถึง ST หญิงไฟเบอร์อะแดปเตอร์ไฮบริด เอฟซีนี้ใน ST ไฟเบอร์ออปติคอะแดปเตอร์สามารถให้การเลิกจ้างที่ง่ายและรวดเร็วของเส้นใยในสนาม ตัวเลือกมีไว้สำหรับ 900 ไมครอนทำให้ผู้ติดตั้งสามารถยุติและเชื่อมต่อได้ภายในไม่กี่นาทีที่อุปกรณ์และแผง patch แบบไฟเบอร์ ระบบ FC To ST Adaptor นี้จะขจัดข้อกำหนดใด ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณชาย LC SC ไปยัง LC Fiber Adaptor ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนเสื้อผสานที่หลากหลายและ อะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งเพศชายเพศหญิงเป็นพิเศษกับไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง SC to LC Coupler ได้รับการพัฒนาขึ้นเพื่อใช้เชื่อมต่อและเชื่อมต่อปลั๊กตัวเชื่อม...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขจัดความเครียดในการเชื่อมต่อ Adapter S C Duplex ของคุณ โดยใช้อะแดปเตอร์แบบสแนปอินนี้ อะแดปเตอร์เคเบิ้ล ใยแก้วนำแสง F iber ผลิตขึ้นเพื่อเป็นฐานในการจำหน่ายเส้นใยของเรา อะแดปเตอร์ SC อะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก แต่ละตัวแบบ D เหมาะกับช่องเสียบที่กำหนดไว้อย่างถูกต้องและใช้เพื่อเชื่อมต่อ SC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC SX SC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับ PON PLC Splitter ที่ผลิตโดย Foclink's อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด เป็นไปตามมาตรฐานอุตสาหกรรมโทรคมนาคมและสามารถทำงานร่วมกับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่น SC pigtails, splitters และ PLCs ตัวเครื่อง อะแดปเตอร์ SC Fiber Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล SC PC / APC SM Simplex SC PC / APC SM Simplex ไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ออปติคอลอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ เป็นที่รู้จักกันเป็น SC ชุดไฟเบอร์ออฟติคัลอะแดปเตอร์รวมถึงโหมดเดียวและอะแดปเตอร์ SC มัลติแขนเซอร์โคเนียและแขนสีบรอนซ์เริมและ SC Coupler เพล็กซ์ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ SCC PC APC เช่น อะแดปเตอร์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    Lc / upc Sc / upc Mpo Duplex Adapter ไม่มีหน้าแปลน SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc

    ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ขั้วต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / pc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC SM SX MM DX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM SX MM DX SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC coupler อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Hybrid SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    ไฟเบอร์ออปติก Adapter อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ไฟเบอร์ออปติกอะแดปเตอร์อะแดปเตอร์ Duplex LC / พีซีหลายชิ้น ประกอบไปด้วยโพลีเมอร์หรือตัวเรือนด้านนอกของโลหะและชุดประกอบภายในที่พอดีกับการจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 20000

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    LC / อแดปเตอร์ Duplex Aqua Color Om3 Simplex Foclink ของ LC-quad lc ชิ้นอะแดปเตอร์แปลนสี่เหลี่ยม บางครั้งเรียกว่า coupler, Lc Quad Adaptor Adaptor...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com