รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค)

เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค , ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็นไฟเบอร์ออปติก , โหมดเดี่ยวเป็น Multimode Media Converter

โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter ตัวแปลง สัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps ไฟเบอร์เดียวในโหมดมัลติ อีเธอร์เน็ต Fiber Converter รองรับแพ็คเก็ต Ethernet สูงสุด 1536 ไบต์ โหมดเดี่ยวเป็น...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก SC PC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติคัล SC PC , SC / UPC ตัวปรับเลนส์คงที่ , SC ชายหญิง SM Attenuator

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก SC PC FOCLINK เสนอตัว ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ รวม ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลตัวแปรออปติคัลอินไลน์ออพติคอลตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบคงที่ SC PC Fiber Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย