สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติค)

  • โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 คู่ / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    โหมดเดี่ยวเพื่อมัลติมีเดีย Fiber Cable Media Converter ตัวแปลง สัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps ไฟเบอร์เดียวในโหมดมัลติ อีเธอร์เน็ต Fiber Converter รองรับแพ็คเก็ต Ethernet สูงสุด 1536 ไบต์ โหมดเดี่ยวเป็น Multimode Media Converter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก SC PC

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก SC PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก SC PC FOCLINK เสนอตัว ลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ รวม ตัวลดทอนสัญญาณออปติคอลตัวแปรออปติคัลอินไลน์ออพติคอลตัวลดทอนสัญญาณออปติคัลแบบคงที่ SC PC Fiber Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com