สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

แพทช์ไฟเบอร์ออปติก - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ แพทช์ไฟเบอร์ออปติก)

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode Lc

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบมัลติซีพียู สายแพทช์แบบมัลติแพทช์ ใช้เป็นหลักใน แผง patch ไฟเบอร์ l หรือสำหรับการเชื่อมต่อระหว่างร้านและอุปกรณ์ปลายทาง Patch Cord Fibra Optica ยังใช้กันอย่างแพร่หลายในการส่งข้อมูลด้วยอัตราบิตสูงการสื่อสารโทรคมนาคมเครื่องมือการเทอร์มินัลการยุติอุปกรณ์ที่ใช้งาน LAN / WAN และ FTTX สายไฟเบอร์แพทช์ LC...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ ODF Fiber Optic เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็น Fiber Termination Box ใยแก้วนำแสง ODF แบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออปติก SC Simplex

    สายไฟเบอร์ออปติก SC Simplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออปติก SC Simplex Foclink ของ ไฟเบอร์สายไฟ Patch และช่วงไฟเบอร์ผมเปียเสนอทางเลือกของความยาวใด ๆ ประเภทการเชื่อมต่อไฟเบอร์และทั้งพีวีซีหรือฝัก LSZH, สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่มีความน่าเชื่อถือเป็นพิเศษที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียกลับ SC Patch Cable...

    ติดต่อตอนนี้

  • เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC

    เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เส้นใยไฟเบอร์ Singlemode SC Patch Cord Cable หรือที่รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ ไฟเบอร์ หรือ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC SC Patch Cord เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดในเครือข่ายใยแก้วนำแสง ความหมายของ `โหมด` เช่นเดียวกับโหมด Singlemode หมายถึงโหมดการส่งสัญญาณของไฟเบอร์ออปติกใน สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode Duplex Patch...

    ติดต่อตอนนี้

  • เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    เส้นใยแพทช์ไฟเบอร์ Multimode ST สายไฟเบอร์ออปติก ST Fiber เป็น Patch Cord Fibra ที่ ใช้ในการต่ออุปกรณ์ตัวหนึ่งเข้ากับสายสัญญาณอื่น สาย พีเอ ที ST ที่ มีขั้วต่อ ST fiber ผลิตในประเทศจีนด้วยราคา OEM เวลาจัดส่งที่รวดเร็ว ในกรณีของการทดสอบ Multimode Fiber Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา คุณสมบัติ สาย ST-Pack หลายสาย (1)...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Multimode FC Patch Patch ของคอมพิวเตอร์ที่ มีจำหน่ายใน สายแพทช์ Multimodo และ Singlemode FC Patch Cord เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS และ Fiber Optic Patchcord ทั้งหมดได้รับการทดสอบทางด้าน 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้ได้คุณภาพสูงและมีประสิทธิภาพมากสำหรับการต่อสายเครือข่าย คุณสมบัติ สายแพทช์ หลาย...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    สายไฟเบอร์ออฟติก APC LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล LC APC LC APC สายไฟเบอร์ออปติคไฟเบอร์ , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex เป็นที่นิยมในระบบเครือข่ายความหนาแน่นสูง สายแพทช์ lc lc นี้จะถูกยกเลิกโดยใช้สแนปอินแบบ fiber optic lc connector อุปกรณ์เหล่านี้สามารถทำงานร่วมกับอุปกรณ์ Plug-and-Play เช่นโมดูล SFP และตัวรับส่งสัญญาณ XFP...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ต สายแพทช์ ไฟเบอร์ออปติกที่ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกและชุดต่อไฟเบอร์ออปติกติดตั้งในอาเรย์ที่จัดไว้เพื่อให้ง่ายต่อการเข้าถึง 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราคา ซึ่งทั้งสองข้างสามารถเข้าถึงได้ ตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวนั้นสามารถระบุตัวตนได้อย่างง่ายดายและ ประเภทแผงแพทช์ไฟเบอร์แพตช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC 24 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC 24 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ LC 24 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ ส่วนใหญ่จะติดตั้งในชั้นวางรีเลย์ขนาด 19 นิ้ว แต่ กล่องไฟเบอร์ออปติกแพทช์ สามารถติดตั้งบนรางอิสระในตู้และบนผนัง ในการตั้งค่าทั่วไปการเชื่อมต่อประกอบด้วยสายเคเบิลที่สั้นกว่าเสียบเข้ากับด้านหน้าของแผงแพทช์และเสียบสายเคเบิลอีกต่อไปเข้ากับด้านหลัง ด้วยวิธีนี้...

    ติดต่อตอนนี้

  • 19 แผงแพทช์ไฟเบอร์แร็คเมาท์

    19 แผงแพทช์ไฟเบอร์แร็คเมาท์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    19 แผงแพทช์ไฟเบอร์แร็คเมาท์ 19 Rack Mount Fiber Patch Panel เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์ Foclink เสนอติดผนังและติดตั้งแร็ค Foclink สามารถจัดหา แผงพอร์ตไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ 48 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ 96 พอร์ต 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล 24 พอร์ต ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล 24 พอร์ต ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล 24 พอร์ต ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล ODF ใยแก้วนำแสงสิ้นสุดสาย, แก้ไขการจัดการทรัพยากรการจัดตารางเวลาเส้นทางการส่งและการป้องกันใย ฯลฯ เชื่อมสำหรับการสำรองห้องตรงผ่านการจัดสรรเส้นใยและการจัดตารางเวลาสำหรับโหนดของสายฟีด ODF แพทช์แผงกระจายสายเคเบิล ตู้ 24 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกแผงแพทช์แผง ODF...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 12 พอร์ต พร้อม ไฟเบอร์ผมเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วยหนึ่ง แผงไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ต , FC อะแดปเตอร์ s และ Pigtail FC มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกจากกันตัวติดตั้งจะประกอบผมเปียและอะแดปเตอร์ในแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต 6 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์ เรียกว่า แผงแพทช์ไฟเบอร์ หน้าที่หลักคือการยกเลิก สายแพทช์ไฟเบอร์ และให้การเชื่อมต่อการเข้าถึงเส้นใยของแต่ละสาย แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เป็นชุดการเลิกจ้างซึ่งออกแบบมาเพื่อให้ห้องที่ปลอดภัยและเป็นระเบียบสำหรับตัวเชื่อมต่อตัวเรือนและชุดต่อรอย แผงแพทช์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 2U ได้รับการออกแบบสำหรับการยกเลิกโดยตรงสูงสุด 48 เส้นใยการติดตั้งกล่องหุ้ม แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์ ได้รับการออกแบบสำหรับ (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX) ตัวโลหะหนักให้การปกป้องเส้นใย insid...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต แผงไฟเบอร์ออปติก 96 พอร์ต มี แผง เลื่อนเหล็กเย็นพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แร็คเมาท์ขนาด 19 นิ้ว แผงแพทช์ไฟเบอร์ FO สำหรับ ST, SC, LC, FC อะแดปเตอร์ และ ไฟเบอร์ผมเปีย , 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง มีอุปกรณ์เลื่อนอลูมิเนียมที่มีฟังก์ชั่นล็อคตัวเอง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกชนิด SC ขนาดเล็ก ODF , FTTH กลางแจ้งในร่ม 1U 2U ผนังแร็คเมาท์ ODF ผู้ติดตั้งจะประกอบ ไฟเบอร์ผมเปีย และ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ใน ODF ในเว็บไซต์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่อง ODF ขนาดเล็ก สามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยตั้งแต่ 6 ถึง 144...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC PC สายไฟเบอร์บอร์ด FC PC Patch Cord เป็น สาย ไฟเบอร์ออปติกที่ นิยมใช้มากที่สุดในปัจจุบัน FC Fibre Patchcord ถูกนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมที่มีการสั่นสะเทือนสูง FC Patch Cord สามารถเชื่อมต่อกับผลิตภัณฑ์ FC ได้อย่างสมบูรณ์ สายไฟเบอร์เอสซีไฟเบอร์ Patch Cord สามารถยึดได้อย่างมั่นคง...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector

    • แบรนด์: ฟรี / OEM

    • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออฟติคัล Upc Optical Connector Fiber Cable Connectors รวมทั้งสายไฟเบอร์ออปติกแบบ singlemode และ multimode สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาพร้อมกับเซอร์โคเนียเซรามิค ferrule ที่มี pre-polished PC, UPC, APC profile และส่วนโค้งรูปทรงกลม FC Upc Connector Duplex , ออปติคัลคอน เน็คเจอร์ ชนิด end face...

    ติดต่อตอนนี้

  • จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

    จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก SC PC / APC เราเป็นผู้จัดจำหน่าย สายไฟ SC เรามีการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับ SC Fiber Optic Jumper SC / PC ไฟเบอร์ออปติกแพทช์เคเบิ้ล มีข้อได้เปรียบในด้าน duplexiblity ที่ใช้คีย์เพื่อรองรับการรับ / ส่งสัญญาณ SC APC SM Patch Cord มีต้นทุนต่ำเพียงและทนทาน มีการจัดตำแหน่งที่ถูกต้องผ่านกำไลข้อเซรามิก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง เป็น แผงแพทช์ ไฟเบอร์ ชนิดติดผนังทำจากสแตนเลสรีดเย็นที่มีพื้นผิวการฉีดพ่นไฟฟ้าสถิต ส่วนใหญ่ใช้ในการเชื่อมต่อ สายไฟเบอร์แพทช์ และการติดตั้งการสื่อสารด้วยแสง มันคือการป้องกันการเชื่อมต่อระหว่าง Optical Patch Cord และ Fiber Pigtail แผง Wall Mount Patch...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงไฟเบอร์ออฟติคัล Patch 96 พอร์ต 96 แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์แผง ได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานที่ต้องการการแพตช์ไฟเบอร์และการเชื่อมต่อแบบ corss และการต่อเชื่อมของโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ คือการแก้ไขและจัดการ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง ภายในกล่องรวมทั้งให้การป้องกันซึ่งสามารถโหลดได้ด้วยอินเตอร์เฟซ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล PVC Simplex Duplex มี สายไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ แพ็คเก็ต Simplex Duplex ที่ ทนทานและมีเสถียรภาพซึ่งใช้งานได้โดยตรงในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงแตกต่างกันโดยไม่ต้องเพิ่มการป้องกัน แจ็คเก็ตคู่นี้จะป้องกันไม่ให้ SM Duplex Fiber Optic Patch Cord เสียหายและช่วยเพิ่มเสถียรภาพ เช่นเดียวกับสายแพทช์อื่น ๆ PVC Duplex...

    ติดต่อตอนนี้

  • สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง SC OM3 SC OM3 สายไฟเบอร์ ออปติกใยแก้วนำแสง สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM3 ของเรามีปลอกหุ้มด้านนอกสีดำ (PE) ที่ช่วยป้องกันความชื้นและแสงแดด ชั้น PE หุ้มฉนวนกันความร้อนป้องกันชั้นสีส้มที่มีความหนา 2.0 มม. เป็น PVC ที่ได้รับความนิยมสูงทนต่อรังสียูวีและเปลวไฟ OFNR ชุด สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง OM3...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com