สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

แพทช์ Sc Sc - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ แพทช์ Sc Sc)

  • SC SC สายแพทช์ Duplex

    SC SC สายแพทช์ Duplex

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    SC APC สายไฟเบอร์ออปติก เรามีคุณภาพ SC-ST ไฟเบอร์สายแพทช์ที่ มีราคาที่แข่งขัน SC SC Duplex Patch Cord ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย commnucation แสงและโปรแกรม FTTH ซึ่งมีการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง SC SC MM สายไฟเบอร์ออปติก เป็นหนึ่งในสไตน์ที่เก่าแก่ที่สุดและหนึ่งใน สายแพทช์ออปติคัลที่...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC SC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    SC SC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    SC SC ไฟเบอร์ออปติก Patch Cord SC Fiber Patch Cord ประกอบด้วย สายไฟเบอร์ แบบ single-mode หรือ multi-mode และมีขั้วต่อ 2 ตัวที่ปลายแต่ละด้าน สายแพทช์ออปติก SC มีให้เลือกทั้งแบบโสดและแบบมัลติพร้อมด้วยซุยเซรามิคเซอร์โคเนียที่มี UPC หรือ APC ขัดก่อน Patch Cord SC SC ถูกนำมาใช้ในพื้นที่การใช้งานหลัก ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC LC 48 พอร์ต กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ FPP-48P-006 เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผงแบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24

    แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์พอร์ต 1U 19 นิ้ว SC 24 Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel 1U 19 นิ้ว SC 24 Port Patch Panel...

    ติดต่อตอนนี้

  • SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์

    SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ SC 19 นิ้ว 144 แผงแพทช์ไฟเบอร์ มีตัวเลื่อนโลหะพร้อมฟังก์ชั่นล็อคตัวเองเพื่อป้องกันไม่ให้ลิ้นชักตกเมื่อเคลื่อนย้าย แผงแพทช์ SC 19 นิ้ว สำหรับอะแดปเตอร์ ST, SC, LC, MTRJ, FC ลิ้นชักเป็นโฮลดิ้งบอร์ดสำหรับประกบและดึงเส้นใยออกได้ง่ายเมื่อทำการทดสอบและจัดจำหน่าย 195 ''...

    ติดต่อตอนนี้

  • 96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF

    96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    96 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของ 96 พอร์ต Patch Patch ใยแก้วนำแสง ODF มี 12 แผง Fibre Patch Panel, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel ODF 24 Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2U 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    2U 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    2U 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล, ODF UNIT, กล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสงให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ 2U 48 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผงแบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ 24U แร็คเมาท์ 1U

    แผงแพทช์ 24U แร็คเมาท์ 1U

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1U 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable Type ของ 1U Rack ที่ติดตั้ง 24 Port Patch Panel มี 12 แผง Fiber Patch Patch, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Panel Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel ODF 24 Fiber...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din 24 LC Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 แผงไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต แผงแพทช์ไฟเบอร์ราง Din...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1U 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF

    1U 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    1U 24 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODF Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ชนิดของแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกราง Din ประกอบด้วย 12 แผง ไฟเบอร์แพทช์แผง 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผง 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 48 แผงไฟเบอร์แพทช์พอร์ต 96 แผงแพทช์ไฟเบอร์ 144 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24 พอร์ตแสง ODF กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล , ODF UNIT, กล่อง เลิกจ้าง ไฟเบอร์ออปติก ให้การเชื่อมต่อสาขาสำหรับการยกเลิกไฟเบอร์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ ODF เป็นหน่วยรวมสำหรับการจัดการไฟเบอร์และสามารถใช้เป็นกล่องกระจาย 24 พอร์ตไฟเบอร์แพทช์แผง แบ่งออกเป็นประเภทการแก้ไขและชนิดเลื่อนออก...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ LC LC ของไฟเบอร์ออปติก ODF ด้วย Fiber Pigtail และ Fiber Adapter มีหนึ่ง ODF อะแดปเตอร์และผมเปีย มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกต่างหากตัวติดตั้งจะประกอบ pigtails และอะแดปเตอร์ใน ODF ในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง 144 แผงโครงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 2U SC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 2U ได้รับการออกแบบสำหรับการยกเลิกโดยตรงสูงสุด 48 เส้นใยการติดตั้งกล่องหุ้ม แผงแพทช์ไฟเบอร์แพทช์ ได้รับการออกแบบสำหรับ (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX) ตัวโลหะหนักให้การปกป้องเส้นใย insid...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1U LC ได้รับ การออกแบบให้ปรับเปลี่ยนได้ด้วยถาดภายในและกล่องเหล็กรีดเย็น แผงแพทช์ไฟเบอร์ สามารถติดตั้งล่วงหน้าได้ด้วย อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ และ ไฟเบอร์ Pigtai l ชนิดต่าง ๆ มันมีขนาด 19...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 6 พอร์ต 6 แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ไฟเบอร์ เรียกว่า แผงแพทช์ไฟเบอร์ หน้าที่หลักคือการยกเลิก สายแพทช์ไฟเบอร์ และให้การเชื่อมต่อการเข้าถึงเส้นใยของแต่ละสาย แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เป็นชุดการเลิกจ้างซึ่งออกแบบมาเพื่อให้ห้องที่ปลอดภัยและเป็นระเบียบสำหรับตัวเชื่อมต่อตัวเรือนและชุดต่อรอย แผงแพทช์ไฟเบอร์...

    ติดต่อตอนนี้

  • 12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ FC แผงแพทช์ไฟเบอร์ FC 12 พอร์ต พร้อม ไฟเบอร์ผมเปีย และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วยหนึ่ง แผงไฟเบอร์แพทช์ 12 พอร์ต , FC อะแดปเตอร์ s และ Pigtail FC มีการจัดส่งชิ้นส่วนแยกจากกันตัวติดตั้งจะประกอบผมเปียและอะแดปเตอร์ในแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในสถานที่ กล่องสามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยจาก 12 ถึง...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลชนิด SC ขนาดเล็ก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกชนิด SC ขนาดเล็ก ODF , FTTH กลางแจ้งในร่ม 1U 2U ผนังแร็คเมาท์ ODF ผู้ติดตั้งจะประกอบ ไฟเบอร์ผมเปีย และ ไฟเบอร์อะแดปเตอร์ ใน ODF ในเว็บไซต์ แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก กล่อง ODF ขนาดเล็ก สามารถจัดจำหน่ายให้มีเส้นใยตั้งแต่ 6 ถึง 144...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สามช่วงความยาวคลื่น 1-16 Plug-in PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง แผงแพทช์ไฟเบอร์ 24core กลางแจ้ง เป็น แผงแพทช์ ไฟเบอร์ ชนิดติดผนังทำจากสแตนเลสรีดเย็นที่มีพื้นผิวการฉีดพ่นไฟฟ้าสถิต ส่วนใหญ่ใช้ในการเชื่อมต่อ สายไฟเบอร์แพทช์ และการติดตั้งการสื่อสารด้วยแสง มันคือการป้องกันการเชื่อมต่อระหว่าง Optical Patch Cord และ Fiber Pigtail แผง Wall Mount Patch...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์บอกเลิกไฟเบอร์ 12 แกน

    แผงแพทช์บอกเลิกไฟเบอร์ 12 แกน

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์บอกเลิกไฟเบอร์ 12 แกน แผงแพทช์สิ้นสุดไฟเบอร์ 12 แกน , ตู้ติดผนังของ บริษัท แพทช์ออปติคอล Cord (WTC) ให้รากฐานที่มั่นคงสำหรับการใช้งานใยแก้วนำแสงที่มีคุณสมบัติเช่นการจัดการไฟเบอร์ในตัวและการกระจายสายเคเบิลได้ง่าย แต่ละ แผงไฟเบอร์แพทช์ อาจสั่งว่างหรือโหลดเพื่อให้ตรงตามข้อกำหนดที่แน่นอน ตู้ WTC...

    ติดต่อตอนนี้

  • แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST

    แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /

    • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    แผงแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ราง Din ST Foclink FPP ซีรี่ย์เป็น Slidable ประเภทของ ST Patch Rail Fiber Optic Panel ตั้งแต่ 6 พอร์ตถึง 144 พอร์ต เหมาะสำหรับใช้ในเครือข่ายโทรคมนาคมสำนักงานกลางระบบ สายแพทช์ Optical และเครือข่ายใยแก้วนำแสง Fiber Termination Panel พร้อมพอร์ตรับสัญญาณเคเบิล 2...

    ติดต่อตอนนี้

  • กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต

    กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 50 Bag/Bags

    กล่องพอร์ตไฟเบอร์ออปติก SC 4 พอร์ต กล่องกระจายสายเคเบิลใยแก้วนำแสง เป็นกล่อง FTTH ที่พัฒนาขึ้นใหม่สำหรับการใช้งานในร่ม กล่องเลิกจ้างจักษุ ใช้สำหรับการใช้งานแบบติดผนังและแบบแร็ค และส่วนใหญ่จะใช้ในวิลล่าอาคารสำนักงานพาณิชย์อินเทอร์เน็ตคาเฟ่ครอบครัวและผู้ใช้อื่น ๆ กล่องเทอร์มินัล Sc Pc 4 Ports...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com