รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > โหมด Pigtail Single (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ โหมด Pigtail Single)

โหมด Pigtail Single - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ โหมด Pigtail Single ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง โหมด Pigtail Single ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน โหมด Pigtail Single แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: โหมด Pigtail Single , Pigtail Optical SC , ไฟเบอร์ออปติค Pigtail

เส้นใยไฟเบอร์ SC Single Mode Pigtail Single Mode เหมาะสำหรับงานใยแก้วนำแสงทุกประเภท Pigtail Optical SC ได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามมาตรฐานอุตสาหกรรม คุณภาพของส่วนประกอบที่ใช้ในการสร้าง ไฟเบอร์ออปติค Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode , ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 20db , ตัวลดทอนแบบปรับแสงด้วยไฟเบอร์

LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ...

 คลิกรายละเอียด
LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: LC UPC 5db ใยแก้วนำแสงแบบคงที่ , โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode , Attenuator LC / UPC 5 DB

LC Singlemode คงที่ลดทอนใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ Foclink มีไฟเบอร์ Attenuator, มันรวมถึงการตัดทอนสัญญาณ Optical ตัวแปร Inline Attenuator แสงคงที่ Attenuator ออปติคอล LC / PC SM Attenuator...

 คลิกรายละเอียด
Coupler แยกแสงสายเคเบิลใยโหมดเดี่ยว
  • แบรนด์: FOCLINK
  • บรรจุภัณฑ์:  แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO ROHS CE

Tag: สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก , สุดแยกแสง , แยกเส้นใยโหมดเดี่ยว

Coupler แยกแสงสายเคเบิลใยโหมดเดี่ยว Fiber Coupler Cable Coupler ใช้ในการกระจายหรือรวมสัญญาณแสง ตัวแยกไฟเบอร์โหมดเดี่ยว ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีวงจรแสงระนาบระนาบและให้โซลูชันการกระจายแสงที่มีต้นทุนต่ำพร้อมตัวประกอบขนาดเล็กและความน่าเชื่อถือสูง ตัวแยก PLC...

 คลิกรายละเอียด
Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Gigabit Ethernet Media Converter , ราคาตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก , Media Converter ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวเป็น Rj45

Fiber To Rj45 อีเธอร์เน็ต Gigabit Single Mode Media Converter ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ต ได้รับการออกแบบเพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อมอย่างเต็มรูปแบบ...

 คลิกรายละเอียด
Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติก Media Converter Gigabit , Single Mode เป็น Multimode Fiber Converter , มัลติมีเดียคอนเวอร์เตอร์

Multimode เป็น Single Mode Gigabit Fiber Media Converter ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Gigabit จัดหาตัวรับส่งสัญญาณ ไฟเบอร์ออปติก อีเธอร์เน็ตสำหรับผู้ใช้มืออาชีพในการพัฒนาผลิตภัณฑ์อัจฉริยะที่ทรงพลัง Single Mode to Multimode Fiber Converter พร้อม...

 คลิกรายละเอียด
LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 50 ชิ้นต่อกล่อง 60 กล่องต่อกล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ LC Optic , อะแดปเตอร์แปลน PVC , ตัวแปลงแปลน LC

LC / UPC Singlemode Duplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกพร้อมหน้าแปลน อะแดปเตอร์ LC Optic ของ Foclink บางครั้งเรียกว่า coupler, PVC Flange Adaptor...

 คลิกรายละเอียด
Fixed Attenuator Lc Lc โหมดเดียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ออพติคอล Attenuator , Lc Lc Attenuator , Lc ตัวลดทอนสัญญาณโหมดเดี่ยว

Fixed Attenuator Lc Lc โหมดเดียว เราจัดหา Fixed Lc Lc Single Attenuator Optical Mode ; ตัวลดทอนสัญญาณ...

 คลิกรายละเอียด
อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / upc SM , DX Sc / apc อะแดปเตอร์สีเขียว

อะแดปเตอร์แสง Simplex Singlemode SM SC / upc SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve, simplex และ duplex SC...

 คลิกรายละเอียด
อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ Mulitmode Sc , ไฟเบอร์ออปติก Coupler Singlemode แบบ Multimode , อะแดปเตอร์ Om3 Sc Dx

อุปกรณ์ต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode Multimode Om3 Sc Dx Adapter SC ไฟเบอร์ออพติคอลอะแด็ปเตอร์ เป็นที่รู้จักกันว่าเป็น SC ชุดหัวต่อ SC-APC Single Adapter รวมอยู่ในโหมด single mode และ multimode SC adapter, zirconia sleeve และ bronzer sleeve,...

 คลิกรายละเอียด
LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Single Mode , LC ตัวลดทอน 5 dB , LC ไฟเบอร์ออปติก Attenuator

LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว LC ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติค S โหมดกริดที่ ใช้ในระบบไฟเบอร์ออปติกอาจใช้หลักการที่หลากหลายสำหรับการทำงานของพวกเขา ตัวปรับสัญญาณไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบอินไลน์ Single Mode LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนสายตาอินไลน์ , ตัวลดทอนโหมดเดียว , ตัวลดทอนสัญญาณ LC

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบอินไลน์ Single Mode LC อุปทาน Foclink Inline เดี่ยวโหมดไฟเบอร์ Attenuator LC ผลิตภัณฑ์ที่มีการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์เสริมรวมทั้ง SC, ST, เอฟซี, LC, หมู่, E2000, ฯลฯ ความยาวสายเคเบิลที่สามารถทำเอง...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: ตัวลดทอนไฟเบอร์ LC , ตัวลดแสงระบบออพติคอล LC , ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยว

ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC โหมดเดี่ยว ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติค Simplex LC แบบ Single Mode ใช้เชื่อมต่อ สาย ไฟเบอร์ออปติกในการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเพื่อลดพลังงานแสงในระดับหนึ่ง ส่วนใหญ่รวมทั้ง F คงที่ Attenuator Optical ผม nLine...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์:  25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 2000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค ST , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FTTH , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Simplex Duplex

ไฟเบอร์ออปติคัลอะแดปเตอร์ ST-ST Singlemode Duplex ตัวเชื่อมต่อแบบ ST สองชั้นของ FOC นี้ได้รับการออกแบบมาสำหรับติดตั้งในแผงที่มีหน้าตัดแบบสี่เหลี่ยมผืนผ้า ชุดนี้มีแขนปรับระดับสีบรอนซ์หรือเซรามิคเพื่อตอบสนองความต้องการด้านการออกแบบเฉพาะของคุณ...

 คลิกรายละเอียด
SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: ชิ้นเดียวในถุง PE หนึ่งใบดูภาพด้านล่าง แพคเกจ OEM สามารถใช้ได้
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC / LC Hybrird Adapter , อะแดปเตอร์ SC หญิงถึง LC หญิง , อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค SC-LC

SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ Single Single Single Male LG SC หญิงถึงตัวแปลงสัญญาณ XL Single Single Single Male ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: แผงไฟเบอร์ออปติกแพทช์หลัก 12 ชิ้น , แผงควบคุม 12 พอร์ต LC / PC Duplex , แผง patch ไฟเบอร์ 12 Core Pigtail

ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail ไฟเบอร์ออปติก Patch Panel 12 Core Pigtail พร้อม ไฟเบอร์ไฟเบอร์ และ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก มี Patch Panel 12 พอร์ต LC / PC Duplex , L C Adapter และ Pigtail LC ชิ้นส่วนจัดส่งแยกต่างหากตัวติดตั้งประกอบ...

 คลิกรายละเอียด
แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Single-Mode LC / SC จำนวน 24 พอร์ต
  • ราคาต่อหน่วย:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: กล่อง 1pc /
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: 24 แผงไฟเบอร์ออปติกหลัก ODF , แผงวงจรไฟเบอร์ออฟติก LC / SC 24 พอร์ต , แผงไฟเบอร์ออปติกแบบ 24 way Singlemode

แผงวงจรไฟเบอร์ออปติก Single-Mode LC / SC จำนวน 24 พอร์ต Foclink FPP ซีรี่ส์ชนิด Slidable ประเภทแผงวงจรไฟเบอร์ออปติกแบบแผงวงจรพอร์ต LC / SC จำนวน 24 พอร์ตประกอบด้วยแผงวงจรไฟเบอร์ออปติก 12 พอร์ต, แผง เสียบแผงไฟเบอร์ออปติก 24 พอร์ต, แผง patch patch 48...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode , สายไฟ Patch SM , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch...

 คลิกรายละเอียด
SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: pigtail แต่ละอันในถุงน่อง plstic
  • ความสามารถในการจัดหา: 40000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE RoHS

Tag: SC Fiber Pigtail , G652d เส้นใยไฟเบอร์ Lszh , Pigtail เสื้อแจ็คเก็ต Pvc

SC G652d Lszh Pvc Jacket Fiber Pigtail SC Fiber Pigtail เรียกว่า G652d Lszh Fiber Pigtail Pvc Jacket Pigtail เป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคัล พวกเขามีตัวเชื่อมต่อแบบเดียวกันหรือแตกต่างกันซึ่งติดตั้งไว้ที่ปลายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SC Fiber Pigtail...

 คลิกรายละเอียด
ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ราคาดี SC / apc ฟิวชั่นฟิวชั่นแบบเดี่ยวเปิด , ชุดประกอบไฟเบอร์ออฟติคัล SC / apc Upc Fast Fast , ตัวต่อไฟเบอร์ออปติก 90 องศา

ราคาดีไฟเบอร์ออฟติคัลฟิลด์แอสเซมบลี Sc / Apc Upc รวดเร็วรวดเร็วโหมดเดี่ยว Splice บน Fiber Optic 90 Degree Connector ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อแกนแสงได้ง่ายโดยไม่มีการปฏิบัติหรือกาวยึด...

 คลิกรายละเอียด
Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: Singlemode ไฟเบอร์ออปติก Fc Apc Connector , FC LC SC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก , การเชื่อมต่อแบบรวดเร็วผ่านช่องทางอย่างรวดเร็ว

Fc Lc Sc ผ่านตรง Field Assembly Singlemode Apc ไฟเบอร์ออปติก Fast Connector รวดเร็ว Singlemode Fiber Optic Fc Apc Connector เป็นโซลูชั่นที่ได้รับความนิยมสำหรับการเดินสายไฟแบบออปติคัลภายในอาคารและพื้นสำหรับแอพพลิเคชัน LAN และ CCTV...

 คลิกรายละเอียด
การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: ตัวเชื่อมต่อ Fast Sc / Upc สูงสุดสำหรับ Fttx , ตัวเชื่อมต่อ Fast Up Sc Up ขนาด 0.9 มม , โหมดฟิลด์เดี่ยว Sc Pc Field อย่างรวดเร็ว

การขายยอดนิยม Single Mode 0.9mm Sc / upc Fast Connector สำหรับ Fttx การออกแบบที่ไม่ซ้ำกันของตัวเครื่องประกบกลที่ได้รับการจดสิทธิบัตรจะรวมเอาก้านเส้นใยที่ติดตั้งมาจากโรงงานและชิ้นส่วนเซรามิกที่ผ่านการขัดเงามาแล้ว การประกอบ Quick-SC...

 คลิกรายละเอียด
โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี
  • บรรจุภัณฑ์: 12pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 150000pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: GS RoHS ISO CE

Tag: การประกอบสนาม Ftth Fast Connector SC / apc , ตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-Mode SC Apc , ตัวเชื่อมต่อ SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On

โหมดไฟเบอร์ออฟติคแบบ Single Mode Ftth Fast Connector Sc / Apc การใช้ Fiber Optic Fast Connectoc SC APC ของเฟืองเซรามิค Ftth SC APC / UPC ใยแก้วนำแสง Fast Connector ทำให้การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง ความถูกต้องประสิทธิภาพแสงของ V-...

 คลิกรายละเอียด
SC-PC Singlemode Patch Cord
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ Singlemode , SM Patch Cord , SC-PC SM Patch Cord

SC-PC Singlemode Patch Cord SC-PC SM Patch Cord เรียกอีกอย่างหนึ่งว่าจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ประกอบด้วย Singlemode Patch Cord ที่ เชื่อมต่อกับปลายด้านบน SM Patch Cord ใช้ในพื้นที่แอพพลิเคชันที่สำคัญสองแห่ง ได้แก่...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง โหมด Pigtail Single จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก โหมด Pigtail Single ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน โหมด Pigtail Single ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ โหมด Pigtail Single ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย