สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ขนาด 1x4 Apc Lgx Box Plc Spliiter - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ไฟเบอร์ขนาด 1x4 Apc Lgx Box Plc Spliiter)

  • 1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์ 1 ชิ้นในกล่องพุพอง

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 Fiber Apc กล่อง Lgx Plc Spliiter FTTH Gpon Fiber Optic Splitter เป็น เครือข่ายออปติคัลพาสซีฟ (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) เพื่อเชื่อมต่อสำนักงานศูนย์กลางและอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้บรรลุ shunt สัญญาณแสง ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องสัญญาณที่ ดี 1x4 Fiber APC LGX Box PLC Spliiter เป็น ระบบการสื่อสารแบบไฟเบอร์ซึ่ง...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC โหมดลดทอนสัญญาณใยแก้วนำแสงแบบ Singlemode Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ตัวลดทอนแสงแบบ Singlemode ใช้ในแอพพลิเคชั่นที่มีการระบุจำนวนแสงที่สูญเสียไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ตัวลดทอนคงที่ที่มีระดับการลดทอนที่แตกต่างกันตั้งแต่...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 3db SC-APC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ ไฟเบอร์ออปติก SC APC Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    ลดทอนใยแก้วนำแสง 0db SC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    Attenuator 10 db SC / UPC Foclink มีตัว ลดทอนใยแก้วนำแสง รวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ SC / apc Fixed Attenuator...

    ติดต่อตอนนี้

  • 24 พอร์ตออปติคอล 19 Rack Mount ODF Box

    24 พอร์ตออปติคอล 19 Rack Mount ODF Box

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    24 พอร์ตออปติคอล 19 Rack Mount ODF Box กล่องไฟเบอร์ ODF รองรับโหมดเดี่ยวหรือหลายโหมด สายเคเบิลใยแก้วนำแสง คงที่การจัดการการเชื่อมและการกระจาย เหมาะสำหรับการติดตั้ง อะแดปเตอร์ FC, SC, ST, LC กรอบการกระจายแสงของ ODF กรอบการกระจายแสงที่ สมบูรณ์หน่วยสายไฟและอุปกรณ์เสริมทุกชนิดสามารถจับคู่ตามความต้องการ; ไฟเบอร์ ODF 24...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 8 2 16 Gpon Optical PLC ตัวแยกส่วน Gpon Optical Splitter เป็นอุปกรณ์จ่ายกำลังแสงแบบท่อนำคลื่นรวมตามวัสดุควอตซ์ 2 16 แยก

    ติดต่อตอนนี้

  • 1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1X4 Abs Box LGX แยก PLC 1x4 Splitter Abs Box เป็นขนาดที่เล็ก, ความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างและ channel`to ดี·ช่องสม่ำเสมอและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายใน PON (EPON / GPON) เครือข่ายที่จะตระหนักถึงการแยกอำนาจสัญญาณแสง 1X4 LGX Box PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    2 32 Way ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก 32 Way แยกไฟเบอร์ออปติก มีประสิทธิภาพสูง 1 × N หรือ 2 × N, โหมดเดี่ยว, ตัวแยกพลังงานแบบพาสซีฟตามเทคโนโลยี PLC 32 Ways Plc Fiber Splitter สามารถใช้ในทิศทางย้อนกลับเพื่อรวมสัญญาณออปติคัลหลายตัวที่มีอยู่ที่พอร์ตเอาต์พุตเข้ากับพอร์ตอินพุต 2 32 ตัวแยกแสง มีให้เลือกหลายรูปแบบโดยมีขั้วต่อ SC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 16 ปลั๊กอิน SC PC APC PLC ตัวแยกไฟเบอร์ 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ PLC ประกอบด้วย 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 และ 2x2,2X4,2X8,2X8,2X16,2X32,2X64 ชนิด SC PC APC 1 16 PLC ตัวแยกไฟเบอร์ คือ การกระจายช่วงความยาวคลื่นครอบคลุมเทคโนโลยี EPON ที่ใช้ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สามช่วงความยาวคลื่น 1-16 Plug-in PLC Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    1 2 1 8 FTTH FTTX แยกไฟเบอร์ออปติก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัล PLC Splitte r 1 x 8 ไฟเบอร์ออปติคบมจ Splitter ถูกนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านท้องถิ่นหรือเลิกแบบ Passive Optical Network (EPON, BPON, GPON ฯลฯ ) สำหรับการแยกสัญญาณออปติคอล . Fttx Ftth 2 ทางแยกใยแก้วนำแสง คือการใส่ชิปแยก PLC...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x8 มินิ Tube Fiber Cable Plc Splitter Fiber Plc Splitter ใช้เทคโนโลยี Planar Waveguide ตอแหลเอ้อเคเบิ้ล Splitte r ให้ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพและโซลูชั่นเครือข่ายประหยัดพื้นที่ Fiber Splitter เป็นองค์ประกอบสำคัญในเครือข่าย FTTX และรับผิดชอบในการกระจายสัญญาณจากสำนักงานกลางไปยังหมายเลขของสถานที่ในราคาที่เหมาะสม...

    ติดต่อตอนนี้

  • อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    อะแดปเตอร์พีซีใยไฟเบอร์ออปติก FC APC FC-PC / PC Simplex Fiber Adapter เหล่านี้ทั้งหมด มีตัวเรือนโลหะและปลอกเซรามิกสำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบมัลติโหมด FC มีตัวเลือกประเภทบรอนซ์ให้เลือก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติคัล FC ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับการใช้งานด้านการสื่อสารโทรคมนาคม อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบ สี่เหลี่ยมผืนผ้า FC /...

    ติดต่อตอนนี้

  • Outdoor Fibre Terminal Box ODF ในเครือข่ายโทรคมนาคม

    Outdoor Fibre Terminal Box ODF ในเครือข่ายโทรคมนาคม

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 1 ชิ้น ODF ในแพคเกจกล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 500 pcs per day

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Outdoor Fibre Terminal Box ODF ในเครือข่ายโทรคมนาคม กล่องไฟเบอร์เทอร์มินัลกลางแจ้ง ODF ในเครือข่ายโทรคมนาคม สามารถแก้ไขสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและป้องกันการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลและผมเปีย กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ ODF มีการระบุที่ชัดเจน เครือข่ายโทรคมนาคม ODF ง่ายต่อการถ่ายโอนจัมเปอร์และทดสอบ กรอบการกระจายแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC

    1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1:16 ท่อเหล็กไฟเบอร์ออฟติคัลแยก PLC ไฟเบอร์แยกแสง จะ ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยีคลื่นแสงคู่มือเครื่องบินผลิตภัณฑ์ส่องสว่างพลังงานที่ได้รับมอบหมายผลิตภัณฑ์ที่มีคุณสมบัติของการสูญเสียการแทรกต่ำและปริมาณขนาดเล็กขอบเขตความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างช่องทางสูงและอื่น ๆ . PLC 1 16 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก...

    ติดต่อตอนนี้

  • LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

    LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags

    LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร Foclink มีตัวลดทอนใยแก้วนำแสงรวมถึง ตัวลดทอนแสงแบบปรับได้, ตัวลดทอนแบบอินไลน์, ตัวลดทอนแบบแสงคงที่ LC APC ลดทอนใยแก้วนำแสงตัวแปร ใช้ในการใช้งานที่ระบุจำนวนของการสูญเสียแสงที่กำหนดไว้ล่วงหน้าเราเสนอ LC, FC, SC, ST, MU ลดทอนคงที่ MU กับระดับการลดทอนที่แตกต่างกันจาก 1dB ถึง 30dB...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง

    1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 PLC ประเภท Optik ไฟเบอร์แยกกล่อง Plc ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก ถูกสร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิก้าและนำเสนอโซลูชั่นต้นทุนต่ำสำหรับการกระจายสัญญาณออปติคอล ไฟเบอร์ Optik Splitter...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา

    ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    ไฟเบอร์ออปติกแยก PLC Coupler ราคา ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก จำกัด (มหาชน) มีให้พร้อมกับการกำหนดค่า 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32 และ 1x64 ด้วยโหมดเดี่ยวหรือมัลติโหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์ออปติก Coupler แยก สามหน้าต่าง 250um Bare ไฟเบอร์แยก สามารถแยกสัญญาณแสงเป็น 4 ส่วนและสามารถกำหนดอัตราส่วนการมีเพศสัมพันธ์ ไฟเบอร์ออปติก Splitter ราคา...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x16 PLC แยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    1x16 PLC แยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    1x16 PLC แยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง ตัว แยกสายไฟเบอร์ออปติก แบบพาสซีฟที่แบ่งแสงจากเส้นใยเดี่ยวเป็นสองช่องไฟเบอร์หรือมากกว่า 1 ตัวแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง 16 เส้น ใช้เทคโนโลยีความแม่นยำเพื่อรวมหรือกระจายแสงจากอินพุตเดี่ยว / หลายตัวไปยังเอาต์พุตเดี่ยว / หลายชุด กล่อง BS แอลซี 1 16...

    ติดต่อตอนนี้

  • PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์

    PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    PLC FBT ตัวแยกไฟเบอร์ Fiber Optic Splitter เป็นอุปกรณ์การจัดการพลังงานแสงที่สร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีคลื่นวิทยุแบบซิลิก้า 1 8 plc splitter มีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณที่ดี Optical Cable Splitter ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย PON ตัวแยกไฟเบอร์คือ พร้อม...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1X16 1X8 แร็คเมาท์แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก คือ มีลักษณะของปริมาณขนาดเล็กช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้างความน่าเชื่อถือสูงสม่ำเสมอที่ดีของเครื่องสเปกโตรโฟโตมิเตอร์และอื่น ๆ . 1x16 PLC ออฟติคอลอี...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 16 2 16 ABS โมดูลไฟเบอร์แยกแสง PLC แยก

    1 16 2 16 ABS โมดูลไฟเบอร์แยกแสง PLC แยก

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 16 2 16 ABS โมดูลไฟเบอร์แยกแสง PLC แยก ABS โมดูลแยก PLC เป็นประเภทของอุปกรณ์การจัดการพลังงานแสงที่ประดิษฐ์โดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นซิลิก้า 1 16 PLC แยกเส้นใย มีขนาดเล็กน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นในการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1 8 1 16 PLC ประเภทแยกเส้นใยแสง PLC

    1 8 1 16 PLC ประเภทแยกเส้นใยแสง PLC

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 PLC ประเภทแยกเส้นใยแสง PLC 1 16 PLC ตัวแยกแสง เป็นแบบรวมของท่อนำคลื่น w ide ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260-1650nm 1 8...

    ติดต่อตอนนี้

  • 1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter

    1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter

    • แบรนด์: FOCLINK

    • บรรจุภัณฑ์: แต่ละแพคเกจ 1 ชิ้นในกล่องตุ่ม

    • ความสามารถในการจัดหา: 10000pcs per Day

    • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags

    1x2 1X4 FBT ใยแก้วนำแสง Coupler Splitter Fiber Optic Coupler ได้รับการพัฒนาบนพื้นฐานของ กระบวนการท่อนำคลื่นแก้ว ซิลิก้าที่ไม่เหมือนใคร พร้อมด้วยความแม่นยำที่เชื่อถือได้ของผมเปียไฟเบอร์ในแพ็คเกจขนาดเล็กให้โซลูชันการกระจายแสงที่มีต้นทุนต่ำพร้อมรูปแบบขนาดเล็กและความน่าเชื่อถือสูง 1 อุปกรณ์ แยก 2 plc...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตู้ไฟเบอร์ออปติก Splice Box ตู้โทรคมนาคมกล่อง

    ตู้ไฟเบอร์ออปติก Splice Box ตู้โทรคมนาคมกล่อง

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องไม้

    • ความสามารถในการจัดหา: 100000pcs /month

    • สั่งขั้นต่ำ: 5 Bag/Bags

    ตู้ไฟเบอร์ออปติก Splice Box ตู้โทรคมนาคมกล่อง ตู้ต่อสายไฟเบอร์ออปติก สำหรับเครือข่าย FTTH / FTTN วัสดุ กล่องโทรคมนาคมกลางแจ้ง : SMC เสริมใยโพลีเอสเตอร์ (FRP) หรือสแตนเลส มันเป็นมาตรฐาน IP65. ประสิทธิภาพที่ดีเยี่ยมของกันน้ำและกันฝุ่น, การออกแบบล็อค ตู้ครอสข้ามเครือข่าย 4u ติดตั้งด้วยเทปประกบไฟเบอร์ออปติก STST01,...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com