รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์)

ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
LSZH สายไฟเบอร์ออปติก
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: LSZH Patch Cord , สายแพทช์ราคาถูก , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์

LSZH สายไฟเบอร์ออปติก Fiber Optic Jumpers เป็นเส้นใยระยะสั้นที่มีขั้วต่อที่ปลายทั้งสองข้างเพื่อติดตั้งได้ง่ายที่ แผงไฟเบอร์พัชท รูสวิตช์แสงและอุปกรณ์ telco เราเป็นผู้จัดจำหน่าย สายแพทช์ราคาถูก ซึ่ง ได้แก่ : โหมดเดี่ยวและมัลติ OM1, OM2, OM3...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

Tag: ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex Fiber , ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC , ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ Dual LC LC Duplex Fiber Connector, ตัวเชื่อมต่อแบบ Dual LC, ตัวเชื่อมต่อ LC Duplex คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่เชื่อมต่อกัน เป็นพลาสติกสำหรับส่งผ่านขนาดกลางของสายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ข้อกำหนด ( ขั้วต่อไฟเบอร์,...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายไฟเบอร์ออฟติกรุ่นเดียว ST , สายไฟเบอร์ออฟติคัล Singlemode , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode

สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติก FTTH SC
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC Fiber Jumper , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ , จัมเปอร์ออฟติคอล FTTH

ไฟเบอร์ออฟติก FTTH SC ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ บางครั้งเรียกว่า เส้นใยไฟเบอร์ เป็นความยาวของเส้นใยแก้วที่ติดตั้งขั้วต่อ LC, SC, MTRJ หรือ ST ที่ปลายแต่ละด้าน มักใช้ SC ซึ่งเป็นตัวเชื่อมแบบฟอร์มขนาดเล็ก จัมเปอร์ FTTH Optical...

 คลิกรายละเอียด
สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติล Singel Mode , สายไฟ Patch SM , ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ Patch Cord

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลโหมด Singel สายไฟเบอร์ออปติค Singel Mode เหมาะสำหรับวิศวกรที่ต้องการ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สำหรับการส่งผ่านข้อมูลความเร็วสูงและ / หรือระยะไกล สายไฟ SM Optical Patch...

 คลิกรายละเอียด
สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ SM / APC Simplex SMF , สายแพทช์ SM DX , สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์

สายจัมเปอร์จัมเปอร์ Simplex เราจัดหา SM DX Patch Cord ตลอดทั้งปี SC / APC Simplex SMF Patch Cord เป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง Simplex ขนาดกะทัดรัด SM DX Patch Cord มีส่วนติดต่อแบบ RJ-45...

 คลิกรายละเอียด
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: สายแพทช์ออพติคอลกลางแจ้ง OM3 , สายแพทช์ OM3 , สายเคเบิลจัมเปอร์จัมเปอร์ OM3

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง OM3 OM3 Patch Cable มีสีเสื้อแจ็คเก็ตที่แนะนำของน้ำ เช่น OM2 ขนาดหลักของมันคือ50μm Outdoor OM3 Optical Patch Cord รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ OM3 สามารถรองรับ 40...

 คลิกรายละเอียด
LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: SC ไปยัง LC Patch Cord , สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode , จัมเปอร์ไฟเบอร์ SC / UPC-LC / UPC SM

LC SC สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกเดียว SC / UPC-LC / UPC SM Fiber Jumper เป็นหนึ่งในรูปแบบที่เก่าแก่ที่สุดและเป็นหนึ่งในสายแพทช์ใยใช้มากที่สุดโดยจะสะดวกในการใช้งานและประหยัดค่าใช้จ่ายซึ่งเป็นสายไฟเบอร์ชนิดที่ถูกที่สุด SC ไปยัง LC Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย