รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan (D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan)

ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

เราเป็นผู้เชี่ยวชาญ ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan ผู้ผลิต & ซัพพลายเออร์ / โรงงานจากประเทศจีน ขายส่ง ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan ที่มีคุณภาพสูงในราคาต่ำ / ถูกหนึ่งใน ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan แบรนด์ชั้นนำจากประเทศจีน Foclink Co., Ltd
1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan , Fiber to Cat6 Media Converter , 1 กิกไฟเบอร์ Media Converter

1 พอร์ต Cat6 Gig LAN เพื่อแปลงไฟเบอร์ออปติก Fiber Optic To Lan Converter เพื่อเพิ่มเครือข่ายองค์กรขนาดใหญ่ 1000M ขึ้นไป 120 กม . Fiber to Cat6 Media Converter...

 คลิกรายละเอียด
ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange
  • ราคาต่อหน่วย:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 100pcs / ถุง
  • ความสามารถในการจัดหา: 100000 pcs/week
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO,SGS,CE

Tag: Attenuator ปรับ FC , ตัวลดทอน FC PC , ลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดหน้าแปลน

ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ออฟติคัล FC Flange เราจัดหาเอฟซี UPC โหมดเดียวใยแก้วนำแสงลดทอนและโหมดเดียวเอฟซี APC ไฟเบอร์ Attenuator ทั้งสองของพวกเขาที่มีแขนเซรามิกและอินเตอร์เฟซการเชื่อมต่อเอฟซีที่ถูกต้อง ช่วงการลดทอนมีค่าตั้งแต่ 1dB ถึง 30dB ตัวลดทอนไฟเบอร์...

 คลิกรายละเอียด
Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber To Utp Media Converter , ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง , แปลงไฟเบอร์เป็น Lan

Utp Copper เป็น Lan Fibre Media Transceiver ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ถึงทองแดง ออกแบบมาเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการปรับใช้ที่เกิดขึ้นใหม่ของเครือข่ายใยแก้วนำแสง ตัวแปลง แบบเอกเทศ Fiber To Lan ช่วยให้คุณเชื่อมต่อเครือข่ายคู่บิด Gigabit...

 คลิกรายละเอียด
RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ออพติคแลนเพื่อแปลงไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45 , RJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์

RJ45 ไปยัง Lan Fiber Optic Converter Price ออพติคแลนไปยัง Fiber Converterx สามารถ ยืดอายุการใช้งานของสายเคเบิ้ลที่มีอยู่และอุปกรณ์ที่ใช้งานได้ และตัวแปลงสื่อสนับสนุนสื่อ สองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ 10GBase-FX...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงแสง LC PC Quad Flange OM4
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: 25pcs / แพ็ค; 4 กล่อง (26 ซม. * 26 ซม. * 26 ซม.) ในกล่องขนาดใหญ่ (40 ซม. * 50 ซม. * 50 ซม.)
  • ความสามารถในการจัดหา: 20000
  • สั่งขั้นต่ำ: 10 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO

Tag: อแดปเตอร์ Lc / pc Om4 , อะแดปเตอร์ Lc สี่ , ตัวเชื่อมหน้าแปลน Lc Quad

ตัวแปลง LC PC Quad OM4 อแดปเตอร์ Lc / pc Om4 ประกอบด้วยโครงสร้างภายนอกของโพลีเมอร์หรือโลหะและชุดประกอบภายในที่ติดตั้งระบบจัดตำแหน่งที่เที่ยงตรง สินค้า LC อะแดปเตอร์สี่ การรวมกันของแขนการปรับตำแหน่งของสีเซรามิค /...

 คลิกรายละเอียด
Lan ไปยัง Optic RJ45 Fiber Converter Price
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Lan to Fiber Converter , ไฟเบอร์ออปติกในราคา Converter RJ45 , RJ45 เพื่อแปลงไฟเบอร์

Lan ไปยัง Optic RJ45 Fiber Converter Price Lan To Fiber Converter สามารถใช้งานได้ทุกที่ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่ ๆ เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่ ๆ และสนับสนุน สื่อสองประเภทสำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายเช่น 10GBase-T และ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Lan LAN Gigabit Ethernet Cat5
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: ไฟเบอร์เข้ากับ Gigabit Ethernet Media Converter , Cat5 เพื่อ Fiber Media Converter , Lan ไปยัง Fiber Optic Converter

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก Lan LAN Gigabit Ethernet Cat5 Fiber to Gigabit Ethernet Media Converter...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Fiber to UTF Converter , ไฟเบอร์ Lc ไปยัง Ethernet Converter , โหมดเดี่ยวของ Gigabit Media Converter

ไฟเบอร์พอร์ต LAN แบบเดี่ยว Gigabit Single Mode สำหรับ UTP Media Converter Fiber to Utp Converter สามารถใช้ที่ใดก็ได้ในเครือข่ายเพื่อผสานรวมเทคโนโลยีใหม่เข้ากับอุปกรณ์ที่มีอยู่เพื่อรองรับแอพพลิเคชันใหม่เทคโนโลยีและการเติบโตในอนาคต Lc Fiber To...

 คลิกรายละเอียด
Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์:  1 คู่ / กล่อง
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 Piece/Pieces per Day
  • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO CE ROHS

Tag: Rj45 ไปยัง Fiber Optic Converter , ไฟเบอร์ไปยัง Lan Media Converter , ไฟเบอร์แบบ Multimode Fiber To Ethernet Converter

Multimode Rj45 ไปยัง Fiber Ethernet Lan Media Converter Rj45 To Fiber Optic Converter เป็นชุดอุปกรณ์แปลงสื่อการรับส่งข้อมูลแบบอีเธอร์เน็ตซึ่งใช้สัญญาณไฟฟ้าในสายคู่สั้นและสัญญาณทางไกลในระยะทางไกล Fiber to Lan Media Converter เรียกว่า Fiber to...

 คลิกรายละเอียด
ขายส่ง ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan จากประเทศจีนต้องไปหาราคาถูก ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan ราคาที่ต่ำ แต่ผู้ผลิตชั้นนำ เพียงแค่หาผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงใน ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan ผลิตจากโรงงานคุณยังสามารถความคิดเห็นเกี่ยวกับสิ่งที่คุณต้องการเริ่มต้นการออมและการสำรวจ ไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลง Lan ของเรา เรา ตอบคุณในเร็วที่สุด
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย